ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคำปรึกษาน้าๆเกี่ยวกับช่วงล่างหน่อยครัย  (อ่าน 165 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ B.Fame

• - มือใหม่
  • *
พอดีผมใช้ mu7 มา 180,000 แล้วครับตอนนี้เอารถบีควิกเช็คช่วงล่าง ปัญหาที่เจอตอนนี้คือรถคว่มสูง ไม่เท่ากับและ มุม caster ก็ไม่เท่ากันรบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ mu3000vgs

• Love MU-7
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MU-7 LatKaBang
เข้าศูนย์บริการ ปรับตั้งทอร์ชั่นบาร์ ใหม่ แล้วค่อยตั้งศูนย์อีกรอบครับ
สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม ยินดีได้รู้จักนะครับ"น้องป่านครับ" No:1118 เจอที่ไหนทักได้นะครับ

ออฟไลน์ B.Fame

• - มือใหม่
  • *
ขอบคุณครับ