ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ mu-7 choiz ปี 2013 ใส่ที่นั่งคาร์ซีทของเด็ก ได้ 2 ตัวไหมครับ  (อ่าน 262 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ maxzmr

• - มือใหม่
  • *
ขอรบกวนสอบถามครับ mu-7 choiz ปี 2013 สามารถใส่ที่นั่งคาร์ซีทของเด็ก ได้ 2 ตัวไหมครับ
พอดีผมเพิ่งมีน้องแฝด 2 คนครับ จะเอารถพ่อแฟนมาใช้แต่ไม่รู้ว่าใส่ได้ 2 ตัวไหมครับ
เพราะรถเก๋งที่ใช้อยู่มันใส่ได้แค่ตัวเดียว (เด็กเล็กต้องปรับเบาะท่านอนครับ ทำให้กินที่ไปอีกเบาะใส่ 2 ตัวในตอนเดียวไม่ได้)
ขอบคุณมากๆนะครับ

พื้นที่โฆษณา