ผู้เขียน หัวข้อ: หลอดไฟหน้าled  (อ่าน 304 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Lekzy_cm

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
หลอดไฟหน้าled
« เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2018, 00:09:29 »
ถึงผู้มีประสบการณ์ครับ

ผมใช้ปี 2007อยู่ครับ แล้วอยากเปลี่ยนหลอดไฟแบบled ครับ (งบน้อย)
จึงอยากสอบถามคือ
1.ใช้ตัวไหน/รุ่นไหนดี
2.กลางคืนมืดๆ/ฝนตก/หมอกหนาๆ เห็นชัดไหมครับ

ขอบคุณมากๆครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
Re: หลอดไฟหน้าled
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2018, 00:05:52 »
มานั่งรอน้าๆ ผู้รู้มาตอบด้วยคนนะคะ  ;D
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/