ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามีมิตติ้ง...จำเป็นต้องขับน้องมิวไปด้วยหรือเปล่าครับ  (อ่าน 6075 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
บังเอิญน้องมิวผมเป็นรถครอบครัวเลยไม่อยากเอามาปะปนกับเรื่องงาน....ถึงวันงานขอหนีบไทเกอร์4ประตูไปจะได้ป่ะครับ
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ jeesung

• - สมาชิกสามัญ
    - Technician
  • - มือสมัครเล่น
  • *
การเป็นสมาชิกคลับ   ไม่ได้แบ่งแยกว่าใช้รถอารายมันอยู๋ที่จายมากกว่าคับ ............ ความเห็นส่วนตัวคับ
(แต่มีข็อแม้ซักนี้ดนึงควรมี mu7 ที่ดูแลอยู่จักคันน่ะคับ)
ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ ผู้เยี่ยมชม
MU7 Club  Member  :  042     ---> jeesung <---

ออฟไลน์ MR.BOAT85

• - มือใหม่
  • *
 oOo มิวของกิ้กใช้ได้มะครับ  อิอิ o_o'

ออฟไลน์ Doltira03

• - มือใหม่
  • *
รถอารายก็ได้มั๊ง  แต่ถ้าจะเอามิวมาอวดมาโชว์กันก็น่าจะดี เพื่อจะมีไอเดียใหม่ๆมาแต่งรถบ้าง หรือมาแลกเปลี่ยนความรู้กันก็ดีครับ

แต่ถ้าจะให้ดีตุ๊กตาหน้ารถควรปิ๊งๆนะครับ    o_o' o_o'

ออฟไลน์ poll_a

• - มืออาชีพ
  • *
เน้น กิ๊ก กับ เน้น ตุ๊กตาหน้ารถ ครับ คริ คริ   oOo
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ ปัญญา

• *
  • BLACKMU
ไปแท๊กซี่ ดีก่า อิอิ มาววววไม่กลับบบบ
สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบบผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ MR.BOAT85

• - มือใหม่
  • *
 ไปแท้กซี่ก็ต้องกลับแท็กซี่นะน้า  ระวังเหอะมีของเด็ด  เดือดร้อนเพื่อนฝูงนะน้า   oOo oOo oOo

ออฟไลน์ นายกานต์ กะเด็กชายเพลตั้น

• วันสบายๆ กับลูกชาย ก็พอแล้ว
  • *
มีมีตเมื่อไรบอกกันด้วยแล อยากให้นำรถมาอวดโฉมกันบ้างเผื่อเป็นไอเดียแต่รถกันไง ดดยเฉพาะเครื่องเสียงกำลังอยากใส่ลำโพงเพิ่ม แล้วเจอกันน๊า

peak

• บุคคลทั่วไป
จัดเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ

ออฟไลน์ baitong

• - มือใหม่
  • *
ไม่มีมิว แต่ไปมิตติ้งตบมิวกลับบ้านซักคันได้ป่าวคะ อิอิ

อย่างน้อยตบมิวกลับไม่ได้ ก็ขอให้มิวสีเลือดหมู max ขอบ 18 ส่งกลับบ้านได้อยู่ดีละน๊า
  @_@

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
อยากมีตติ้งจัง  o_o'

ออฟไลน์ jeesung

- Technician
  • *
ขอเสนอน่ะคับ  ที่โลเลียบ (โลตัสเลียบทางด่วนรามอินทรา) เพื่อนสมาชิกจะได้ตกแต่งรถ,ติดอุปกรณ์เพื่อบำรุงและรักษารถของเราก่อนจะหยุดยาวเที่ยวสงกรานต์กัน d-max club เป็นที่ให้ความรู้และมีนำใจกันมากขอการันตีคับ :)
ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ ผู้เยี่ยมชม
MU7 Club  Member  :  042     ---> jeesung <---

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
ไหว้ครูกันนานแล้วนะเนี่ย...
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ paitoon

• *
ถ้ามีมิตติ้ง หรือกิจกรรมอื่น ๆ บอกด้วยแล้วกันเต็มที่เลย o_o'
สวัสดีครับผมไพฑูรย์ อยู่พิษณุโลก ครับ ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชมครับ