ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพกิจกรรมน้องอิ่มท้องเพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ ปี 10 #  (อ่าน 140 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
ขออนุญาตเอาภาพที่สมาชิกถ่ายภาพลงไลท์มาลงในภาพกิจกรรมอีกครั้งหนึ่งครับ

ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ขอบคุณครูจุ๋ม หมวดป๊อบ มากครับที่เป็นธุระประสานงานเพื่อให้กิจกรรมในครั้งนี้สำเร็จตามเป้าหมายครับ
ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมบริจาคทุนทรัพย์ สิ่งของ และคนที่มาร่วมกิจกรรมรวมถึงสมาชิกที่ร่วมส่งแรงใจมาจากทั่วทุกสารทิศครับ
ขอบคุณคณะกรรมการที่ร่วมวางแผนและดำเนินงานให้กิจกรรมลุล่วงตามวัตถุประสงค์ครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *

ขอขอบคุณ เพื่อนผอง น้องพี่  ที่ร่วมกันทำให้กิจกรรมดีๆ นี้ ลุล่วงไปด้วยดี ปีหน้าเจอกันอีกนะครับ 
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
ขอบคุณที่นำมาลงเว็บบอร์ดของเรานะคะน้าป๊อป  
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
ขอบคุณด้วยค่ะ