ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญสมาชิก Mu7Club ทุกท่าน ร่วมงานทำบุญคลับประจำปี 2561 ครั้งที่ 10  (อ่าน 15088 ครั้ง)

ออฟไลน์ JoJo

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
แจ้งเบอร์โทร ครับ
0813767404
มิว7 มหาสารคาม
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ NOTTO

• - มือใหม่
  • *
น้าโจ้ครับผมยังไม่ได้สั่งเสื้อเลยครับที่พักด้วยและที่สำคัญยังไม่ได้ลงทะเบีบนร่วมงานเลยครับ

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
น้าโจ้ครับผมยังไม่ได้สั่งเสื้อเลยครับที่พักด้วยและที่สำคัญยังไม่ได้ลงทะเบีบนร่วมงานเลยครับ

ผู้ใหญ่ 3 เด็ก 1 คน
เสื้อ S 1,L 2, XL1
ใช่หรือเปล่าครับ
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
แจ้งเพิ่มครับ

ตอนนี้ห้องพักเต็มแล้วนะครับ ปีนี้ไปกันครึกครื้นเลยครับ
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
แจ้งเพิ่มครับ

ตอนนี้ห้องพักเต็มแล้วนะครับ ปีนี้ไปกันครึกครื้นเลยครับ
ตอนนี้คณะครูและนักเรียนก็ขะมักเขม้นซ้อมกิจกรรมสุด ๆ ปีนี้เห็นว่าชมรมมากันอุ่นหนาฝาคั่ง....
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
ครูตุ๊ก (อุทุมพร  ฤกษ์ดี) บริจาคกระดาษ A4 บางปะอิน ให้โรงเรียนไว้ใช้จัดการเรียนการสอน 2 กล่อง (10 รีม)
นำส่งให้ที่โรงเรียนครับ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
ลงทะเบียนกิจกรรม
หมายเลขสมาชิก 265

ชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม

1)  น้ากล้า   อายุ เป้นเพียงตัวเลข
2)  น้าอุ้ย    อายุ เป็นสาวแล้ว
จำนวนห้องพัก....1.....ห้อง

หมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้ ... มีข้อควมซ่อนอยู่ตรงนี้ (ดูได้เฉพาะสามาชิกสามัญเท่านั้น) ...

สั่งซื้อเสื้อ

1)ขนาด......XL.......จำนวน  1  ตัว
2)ขนาด.......S........จำนวน  1  ตัว

รับเองที่หน้างานครับ
ร่วมทำบุญ 2000.- บาท

ค่ากิจกรรมและร่วมบริจาคครับ

ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับ ราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
หลังเสร็จกิจกกรรมที่โรงเรียน พบกับงานเลี้ยงสังสรรค์พร้อมของรางวัลมากมายจากผู้สนับสนุนครับ

ถ้าเป็นไปได้อยากให้แต่งกายธีมนี้เข้าร่วมงานนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มกราคม 2018, 22:48:28 โดย Optic »

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
เงินบริจาคของผมลำดับที่ 8 และ 29 ซ้ำกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มกราคม 2018, 16:33:51 โดย พงศ์พันธ์ »
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับ ราคาพิเศษ

ออฟไลน์ tsubaki

• Nick Name = น้า_เล็กนิคมพัฒนาระยอง
  • *
ขอร่วมสมทบทุนด้วยนะครับ 1000.00 บาทโอนไปเรียบร้อย

สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ผมสมาชิกหมายเลข 168
นิคมพัฒนา ระยอง เจอที่ไหนทักทายได้ตลอดครับ

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
ขอบพระคุณแทนเด็กๆ นะครับ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

• - มือโปร
  • *
เงินบริจาคของผมลำดับที่ 8 และ 29 ซ้ำกันครับ

ขอบคุณครับที่เตือน เกือบให้บริจาคสองครั้งและครับ ;D

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ

แจ้งโอนเงินครับ@005
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ กันต์ธีร์ ฤทัยรัตน์วัฒนา

• - มือใหม่
  • *
สวัสดีครับผมสมาชิกหมายเลข 1389
กันต์ธีร์ ฤทัยรัตน์วัฒนา
ที่จองไว้2ห้องโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วครับ
แ่ต่ประเด็นคือตอนนี้น้องไม่ไปแล้วจะขอยกเลิก1ห้องได้มั้ยครับ
สรุปคือของผมเหลือแค่ห้องเดียว
ต้องขอโทษท่านประทานและน้าๆทุกคนด้วยนะครับ

• - มือโปร
  • *
สวัสดีครับผมสมาชิกหมายเลข 1389
กันต์ธีร์ ฤทัยรัตน์วัฒนา
ที่จองไว้2ห้องโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วครับ
แ่ต่ประเด็นคือตอนนี้น้องไม่ไปแล้วจะขอยกเลิก1ห้องได้มั้ยครับ
สรุปคือของผมเหลือแค่ห้องเดียว
ต้องขอโทษท่านประทานและน้าๆทุกคนด้วยนะครับ

รับทราบครับ เดี๋ยวอัพเดทให้ครับผม

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
รับทราบครับ เดี๋ยวอัพเดทให้ครับผม
อย่าลืมอัพเดทเงินบริจาคให้น้ากล้าด้วย...เห็นทวงมาหลายวันแล้ว...555
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี บริษัท ผลิตภัณฑ์สามเค จำกัด

มอบตุ๊กตาจำนวน 156 ตัวเพื่อแจกเด็ก

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
ขอขอบคุณผลิตภัณฑ์ ไอริชลี่ โดยคุณเป็ด มอบผลิตภัณฑ์เป็นน้ำยาปรับผ้านุ่ม น้ำยาซักผ้า น้ำยาถูพื้น น้ำยาล้างจานของไอลิชลี่จำนวน 3ชุด

ขอขอบคุณ คุณวรวัฒน์ นันทะพันธ์..ได้มอบขนมไปให้เด็กๆในงานบุญคลับมิว7 ที่โรงเรียนหว่านท่าสมอวิทยา จังหวัดร้อยเอ็ด ปีนี้