ผู้เขียน หัวข้อ: ติดกันสาดด้วยตัวเองแล้วไม่ค่อยแข็งแรง  (อ่าน 59 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ obito

• - มือใหม่
  • *
ซื้อกันสาดข้างมาลองติดตั้งเองครับ แบบไม่มีตัวล็อคใช้แค่กาว2หน้าแปะเอา ติดไปได้สักพักเหมือนมันยังขยับได้นิดๆ ดูไม่ค่อยแข็งแรงเลยครับ
อยากรู้ว่าปกติมันควรจะต้องแน่นแบบขยับไม่ได้เลยรึเปล่า หรือเป็นปกติ จะมีโอกาสหลุดไหมครับ ติดเองครั้งแรกเลย

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: ติดกันสาดด้วยตัวเองแล้วไม่ค่อยแข็งแรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2017, 13:47:34 »
เห็นที่ร้านเขาทำ  ใช้ แอร์ดรายเออร์  (ลมร้อน) เป่าทับแล้วใช้ผ้ารีดให้แน่น
ฝันแล้วต้องทำ