ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกไฟฟ้ากดแล้วไม่ค่อยขึ้นต้องใช้มือช่วยดัน  (อ่าน 457 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ bandit

• - มือใหม่
  • *
เวลาปิดกระจกไฟฟ้าขึ้นยากมาก เหมือนไม่มีแรง ต้องใช้มือช่วยดันใครพอจะมีวิธีแก่้ไขบ้างช่วยหน่อยนะครับ ก่อนที่motorจะพัง ขอบคุณครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ mu3000vgs

• Love MU-7
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MU-7 LatKaBang
Re: กระจกไฟฟ้ากดแล้วไม่ค่อยขึ้นต้องใช้มือช่วยดัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2017, 13:11:29 »
รางฝืดและตัวดันกระจกฝืดครับ

สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม ยินดีได้รู้จักนะครับ"น้องป่านครับ" No:1118 เจอที่ไหนทักได้นะครับ

ออฟไลน์ ตังค์กะตวง

• - มือใหม่
  • *
ของผมก็เป็นประตูหน้าด้านซ้าย ผมใช้น้ำยาหล่อลื่นรางกระจก ของPENDO ช่วยได้ครับ ลื่นขึ้นไมีต้องใช้มือช่วย

ออฟไลน์ dech

• มีแคนี้ก็พอแย้ววหละ..mu-7 05
  • - มือสมัครเล่น
  • **
วันนี้นั่งทำเองตามคลิป ใช้ได้เลยครับ  มือใหม่หักทำกระจกฟิมเป็นรอยเต็มเลย ;D

ออฟไลน์ tumauto

• รักMu7 Choiz
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ชีวิตคือการต่อสู้
เปลี่ยนมอเตอร์ครับ จบแน่ๆ
ครูตั้มNo.935 ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชมครับ
ผ่านมาทางมหาสารคามและกาฬสินธุ์แวะทักทายได้นะครับ