ผู้เขียน หัวข้อ: Mu7 2007. ไฟเครื่องโชว์  (อ่าน 333 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Aphilak Sakuna

• - มือใหม่
  • *
Mu7 2007. ไฟเครื่องโชว์
« เมื่อ: 21 สิงหาคม 2017, 19:32:33 »
อนุญาตสอบถามน้าๆพี่ๆเรื่องรถmu7เครื่อง3.0vgs ปี2007 เมื่อวานขับอยู่ไฟเครื่องโชว์ จอดข้างทางดับเครื่องแล้วสตาร์ทไม่ติด
พอถอดมอเตอร์ egr มาล้างแล้วเครื่องติดแต่ไฟยังโชว์ขับไปถึงบ้าน พอตอนเช้าไปสตาร์ทรถไม่ติด ถอดมอเตอร์egr มาล้างและท่อต่อจากมอเตอร์egrทีมันมีวาล์วล้างทั้งทั้ง2ชิ้นก็ยังไม่ติด ผมอยากทราบว่ามันอยู่ที่ตัวอะไรครับแก้ไขอย่างไร รบกวนน้าๆๆพี่ๆๆช่วยให้คำแนะนำหน่อยน่ะครับ

พื้นที่โฆษณา