ผู้เขียน หัวข้อ: มิว ปี 07 กระจกด้านตำแหน่งคนขับ บางครั้งกดไม่ทำงาน เกิดจากอะไรเสียครับ  (อ่าน 134 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ JNaro

• สวัสดีครับ...ผม "จวบ" สมาชิกหมายเลข 006 ครับ
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
  • Member No.006 : ชต 7428 กทม.
กระจกด้านตำแหน่งคนขับ บางครั้งกดไม่ทำงาน เกิดจากอะไรเสียครับ ส่วนกระจกด้านอื่นๆ ทำงานปกติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 สิงหาคม 2017, 16:20:34 โดย JNaro »
คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายากคือ คนดี

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• - มือโปรกว่า
  • *
มอเตอร์น่าจะยังใช้งานได้ เพราะบางครั้งขึ้น ก็แกะดูพวกรางขับ ดูเฟือง แล้วก็หล่อลื่นจารบีครับ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ JNaro

• สวัสดีครับ...ผม "จวบ" สมาชิกหมายเลข 006 ครับ
  • - มือใหม่
  • *
  • Member No.006 : ชต 7428 กทม.
ขอบคุณครับ....เอาไปที่ร้านซ่อม ปรากฎว่า มอเตอร์ไม่ทำงาน เปลี่ยนตัวใหม่ของศูนย์ฯ 1,900 (รวมค่าแรง) ใช้งานได้ปกติแล้วครับ
คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายากคือ คนดี