ผู้เขียน หัวข้อ: พบสายเอเชีย @อ่างทอง 3 คัน สีขาวมาเป็นขบวน และ 058 @นครสวรรค์  (อ่าน 421 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ HinayA

• !!! ผมรู้ว่าทุกคนทำได้ !!!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ขอโทษที่ไม่ให้แซง เพราะท่านเจอมิวตัวแรงเข้าให้
ผม 869 พบเจอน้าๆเพื่อนสมาชิกสีขาว 3 คัน (ถ่ายรูปไม่ทันผมมาเร็ว)สายเอเชียอ่างทองเวลาประมาณ 9 โมง 9  ก.พ. 60 มากันเป็นขบวนไม่ทราบรวมตัวกันไปไหนครับ กดแตรทักไปทั้ง  3  คัน น้าๆก็ทักตอบทั้งๆที่ผมไม่ได้ติดสติ๊กเกอร์(สติ๊กเกอร์ผมติดแร็คอยู่ช่วงนี้ถอดแร็คออกพอดี) ขอบคุณในมิตรภาพดีๆด้วยครับ    :) และพบเจอ 058 สายเอเชียขาขึ้นนครสวรรค์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2017, 13:02:59 โดย HinayA »
สวัสดีครับ น้า ผู้เยี่ยมชม ไปเที่ยวลำปางกับ 869 มั๊ยครับ...

A ครับ ไปๆมาๆ ระหว่างกรุงพทพฯ-ลำปาง เจอผมระหว่างทางทักทายได้เลยครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Thanaroj

• เด็กโคราช หนุ่มราชสีมา
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
สมาชิกมิว7คลับ เดินทางไปทำบุญกิจกรรมประจำปี แจกสิ่งของ ที่โรงเรียนบ้านโทกหัวช้าง จังหวัดลำปาง
ในโครงการ"น้องอิ่มท้อง เพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ" #ปี ๙  ครับ

((ขออนุญาต ตอบแทน))

ออนไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
  • *
วันนั้นสมาชิกวิ่งถนนสายเอเชียมุ่งสู่ลำปางมีมากกว่า 3 คันครับ เพียงแต่บางส่วนก็ล่วงหน้าไปแล้ว  8)  8)  8)
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
058 ผมเองครับ
เดินทางขึ้นเหนือไปร่วมกิจกรรมทำบุญคลับปีที่9ครับ