ผู้เขียน หัวข้อ: TopUp2Rich มิติใหม่ของการเติมเงินมือถือ เปลี่ยนรายจ่ายประจำ ให้เป็นรายได้หลักแสน หลักล้านบาท  (อ่าน 2146 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ kudsaphant

• - มือสมัครเล่น
  • **

TopUp2Rich เปิดตัวได้ยังไม่ถึงเดือนยอดรวมรายได้ของทีมผม 137,477.00 บาทแล้วครับ                     

ยืนยันรายได้ เดือน ก.ย 2555 ครับ                      

เมนูการใช้งานในระบบเคาน์เตอร์เซอร์วิสของธุรกิจ  TOPUP2RICH                     

สนใจทำธุรกิจนี้ กรอกข้อมูล สมัครสมาชิกเอาไว้ก่อนได้ ฟรี ศึกษารายละเอียดคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ                      
V

=> จุดเด่นของธุรกิจ TopUp2Rich ธุรกิจเติมเงินมือถือ                     
-เป็นธุรกิจที่ลงทุนเพียงครั้งเดียวเท่านั้น 1000 บาทใช้ได้ตลอดชีพ                     
-เติมเงินมือถือผ่านระบบ TopUp2Rich ขั้นต่ำ 100 บาทต่อเดือน เราใช้โทรออกได้ แล้วยังรักษายอดไปในตัว                     
-ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุด เพราะไม่มีรายเดือนให้เราต้องต่ออายุ ถึงแม้จะไม่เติมเงินมือถือ 100 บาทในทุกเดือน ยูสเซอร์ของคุณยังคงอยู่ เพียงแต่รายได้ภายในองค์กร ในเดือนนั้น คุณจะยังไม่ได้รับ ครับ                     

-ในโลกนี้มีคนใช้มือถือ ใช้เติมเงินจำนวนมาก รายได้ส่วนหนึ่งของธุรกิจนี้คือมาจากการ กินเปอร์เซ็นต์ของการเติมเงินมือถือภายในองค์ 100 บาท เท่ากับ 0.3 เปอร์เซ็นหรือ 30 สตางค์ครับ แล้วถ้าเรามีสมาชิกเป็นพัน ก็ลองคูณเอานะครับว่ารายได้ของเราจะตกอยู่ที่เท่าไหร่ครับ                     
-เป็นธุรกิจเปิดใหม่ พึ่งเปิดตัวอย่างเป็นทางการวันที่ 15 ก.ย 2555 อยู่ในช่วงฟอร์มทีมงาน จึงเป็นโอกาสที่ดีของคุณแล้ว ถ้าคุณมั่นใจในทีมนี้ ต้องการจะประสบความสำเร็จไปพร้อมๆ กัน อย่าลังเล เพราะโอกาสดีดีแบบนี้ หาไม่ได้อีกแล้วครับ                     
จุดเด่นของธุรกิจนี้คือ                     
- แนะนำได้ไม่จำกัด และ ก็จะได้รับเงิน 200 บาท ต่อ 1 คน                     
- เราแนะนำตรงจับคู่ซ้าย-ขวาได้เพิ่มอีก 140 บาทต่อ 1 คู่                      
- เท่ากับว่าถ้าเราแนะนำตรงได้ทีเดียว 2 คน เราก็จะรับรายได้ 200+200+140 = 540 บาท                     
- ในเรื่องของชั้น ก็คือเราสามารถมีคนใต้องค์กรได้ไม่จำกัดชั้นลึกแต่ที่จำกัดแค่ 7 ชั้นก็คือ % ที่เราจะได้รับเงินจากการเติมเงินมือถือเท่านั้นครับ                     
- ในเรื่องของคะแนนไม่ว่าเราจะแนะนำตรงหรือคนอื่นแนะนำมาให้เรา เราก็จะได้ 350 คะแนนต่อ 1 คนครับ คะแนนนี้จะตัดยอดทุก ๆ เที่ยงคืนครับ                     
รายได้จากการจับคู่ก็จะเกิดขึ้นตอนเที่ยงคืนนี่แหละครับ                     
คะแนนที่มีการจับคู่ไปแล้วก็จะถูกตัดออกไป                     
ส่วนที่ยังไม่ได้จับคู่ ก็จะเก็บสะสมรอจนกว่าจะมีการจับคู่ใหม่ อีกครั้งครับ                     

ส่วนคะแนนบาล้าน 10500 คะแนนต่อ 1 วัน                     
ก็คือว่า ถ้ามีการเกิดสมาชิกใต้องค์กรเพิ่มขึ้นต่อวันซ้าย 100 คน                     
ขวา 100 คน คะแนนก็จะเป็น  35000+35000= 70000 คะแนน ครับ                     

แต่ก็จะตัดยอดแค่ 10500 คะแนนต่อวันครับ                     
ส่วนคะแนนที่เกินก็จะถูกเก็บไว้ในวันต่อไป แต่จะคิดในฝั่งที่องค์กรเยอะเท่านั้นครับ ก็คือ ถ้ารวม 100 คนที่เกิดขึ้นใหม่ ซ้ายมี 200 คน และ ขวามี 220 คน คะแนนที่ได้จากฝั่งซ้ายก็จะไม่คิด (ทีมอ่อน)  จะคิดแค่ในฝั่งขวา เท่านั้น  (ทีมแข็ง)  ครับ                     
*** ถ้ามีคะแนนเกิดขั้นสูงสุด 10500 คะแนน ต่อวัน ก็เท่ากับว่าเราจะมีรายได้ 4200 บาทต่อวัน ***                     
สมมุติว่า 3 วันเราไม่มีสมาชิกใต้องค์กรเพิ่มขึ้นเลย  เราก็จะไม่มีรายได้ใน 3 วันนั้น ๆ ครับ                     
สมาชิกใต้องค์กรเรา  ถ้ายังไม่มีการแนะนำตรง แต่ผมเอาคนลงไปต่อให้เขา คะแนน และ ยอดรายได้ก็จะไม่ขึ้นครับ                      
** เมื่อไหร่ที่สมาชิกแนะนำตรงได้แล้ว ผมเอาคนลงไปต่อให้ เขาก็จะมีคะแนนสะสมตังแต่บัดนั้น ทันทีครับ ***                     
** เพราะฉะนั้นเราควรแนะนำตรงให้ได้เร็วที่สุดอย่างน้อย 2 คนครับ ถ้ามีคนล้นมาแล้วเกิดการจับคู่เราก็จะมีรายได้ทันทีครับ ***                     
ผม กัฐศพรรณ ครับสายงานแกร่ง ที่มาแรงที่สุด ในขณะนี้                     
นักธุรกิจTopUp2Rich เติมเงินมือถือออนไลน์ แล้วรวยครับ                     
มือถือ : 0895814168                     
Email : kudsaphant04@gmail.com                     
*** สมัครกับทีมผม สิ่งที่คุณจะได้รับคือ ***                     
1.ข้อความให้ไปโพส ในเว็บบอร์ดต่าง ๆ ฟรี                     
2.เว็บบอร์ดโพสประมาณ 200 เว็บครับ ฟรี                     
3.เทคนิคการหาคนได้ให้เยอะ ๆ                     
4.ความเอาใจใส่ดุแลจากหัวหน้าทีมครับ                      
สนใจกรอกข้อมูลสมัครไว้ก่อนได้ที่ลิ้งนี้ครับ  http://tiny.cc/w10amw                     
สนใจทำธุรกิจนี้ กรอกข้อมูล สมัครเอาไว้ก่อนได้ ฟรี ศึกษารายละเอียดคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ                     
V                     

[/b][/size]                     

=> TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่ายออนไลน์ เติมเงินมือถือ
=> จุดเด่นของธุรกิจ TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่าย  <=
=> เป็นธุรกิจที่ลงทุนเพียงครั้งเดียวเท่านั้น 1000 บาทใช้ได้ตลอดชีพ
=> เติมเงินมือถือผ่านระบบ TopUp2Rich ขั้นต่ำ 100 บาทต่อเดือน เราใช้โทรออกได้ แล้วยังรักษายอดไปในตัว
=> ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุด เพราะไม่มีรายเดือนให้เราต้องต่ออายุ ถึงแม้จะไม่เติมเงินมือถือ 100 บาทในทุกเดือน ยูสเซอร์ของคุณยังคงอยู่ เพียงแต่รายได้ภายในองค์กร ในเดือนนั้น คุณจะยังไม่ได้รับ
=> ในโลกนี้มีคนใช้มือถือ ใช้เติมเงินจำนวนมาก รายได้ส่วนหนึ่งของธุรกิจนี้คือมาจากการ กินเปอร์เซ็นต์ของการเติมเงินมือถือภายในองค์ 100 บาท เท่ากับ 0.3 เปอร์เซ็นหรือ 30 สตางค์ครับ แล้วถ้าเรามีสมาชิกเป็นพัน ก็ลองคูณเอานะครับว่ารายได้ของเราจะตกที่เท่าไหร่ เป็นรายได้ที่เรารับทุกวัน ทุกครั้งที่มีการเติมเงินมือถือครับ
=> เป็นธุรกิจเปิดใหม่ กำลังจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการ 15.09.55 อยุ่ในช่วงฟอร์มทีมงาน จึงเป็นโอกาสของคุณแล้ว ถ้าคุณมั่นใจในทีมนี้ ต้องการจะประสบความสำเร็จไปพร้อมกัน อย่าลังเล เพราะโอกาสนี้หาไม่ได้อีกแล้วคับ
=> TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่าย ที่มีความมั่นคงมาก ๆ  สมัครลงทะเบียนครั้งเดียว ไม่มีต่ออายุรายเดือน หมดปัญเรื่อง ยูสเซอร์หมดอายุ  ใช้สิทธิ์ได้ 100% ตลอดชีพ
=> TopUp2Rich เปิดตัวได้ยังไม่ถึงเดือนครับ ยอดรวมรายได้ของทีมผม 89,160.00 บาทแล้วครับ ใครสนใจ อยากรวยติดต่อผมมานะคับ ผมจะแนะนำทางรวยให้ครับผม
จงจำไว้ว่า ไม่มีใครในโลก อยากเป็นลูกจ้าง ไปตลอดชีวิต
สุขใดหรือจะสู้ ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตัง
ใครอยากรวยติดต่อผมมานะคับ ผมจะแนะนำทางรวยให้ครับ
สนใจสมัครสมาชิกเพื่อสร้างรายได้ หลักแสนบาทต่อเดือนตลอดชีพให้คุณและครับครัวคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ
V

[/b][/size]

TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่ายออนไลน์ เติมเงินมือถือ
=> ธุรกิจที่ร้อนแรงที่สุดในทศวรรษนี้ ด้วยสุดยอดเทคโนโลยี ที่สามารถเปลี่ยนมือถือของคุณให้กลายเป็นเคาน์เตอร์เซอร์วิสส่วนตัว
และสามารถเปลี่ยนรายจ่ายประจำที่คุณต้องจ่ายอยู่ทุกเดือน ให้กลายมาเป็นรายได้หลักแสนหลักล้านต่อเดือนครับ
เพียงแค่เติมเงินมือถือเดือนละ 100 บาทเท่านั้น ท่านที่สนใจ สามารถติดต่อขอสมัครได้ที่สมาชิก Topup2Rich ทุกคน
=> งานนี้ดีอย่างครับ ผมฟันธงไว้เลย ทุกเดือนเราไม่ต้องตามคนมาต่ออายุ เพราะมันไม่มีรายเดือนที่ต้องจ่าย ส่วนเงิน 100 บาทที่เติมเงินมือถือนั้น เราใช้โทรออกได้รักษายอดในตัว
ถึงเราจะไม่เติมเงินเพียงแค่รายได้ในเดือนนั้น ส่วนนั้นเราจะไม่ได้รับเท่านั้นเอง ยูสเซอร์ไม่มีวันหมดอายุ เงิน 1000 บาทที่จ่ายมาทีแรกสุดคุ้มค่าแน่นอน // ผมว่ามันทำได้เรื่อยๆไม่กดดันตัวเองต้องมา โทรตามคนให้ต่ออายุใช้งานทุกเดือน แจ่มสุด
สนใจสมัครสมาชิกเพื่อสร้างรายได้ หลักแสนบาทต่อเดือนตลอดชีพให้คุณและครับครัวอย่างมั่นคงและยั่งยืนคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ
V

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2012, 21:25:08 โดย kudsaphant »

พื้นที่โฆษณา

• **
TopUp2Rich เปิดตัวได้ยังไม่ถึงเดือนครับ ยอดรวมรายได้ของทีมผม 89,160.00 บาทแล้วครับ

TopUp2Richธุรกิจเติมเงินมือถือสมัครครั้งเดียวไม่มีต่ออายุรายเดือนหมดปัญหายูสเซอร์หมดอายุ
TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่าย ที่มีความมั่นคงมาก ๆ  สมัครลงทะเบียนครั้งเดียว ไม่มีต่ออายุรายเดือน หมดปัญเรื่อง ยูสเซอร์หมดอายุ  ใช้สิทธิ์ได้ 100% ตลอดชีพ
TopUp2Rich เปิดตัวได้ยังไม่ถึงเดือนครับ ยอดรวมรายได้ของทีมผม 89,160.00 บาทแล้วครับ ใครสนใจ อยากรวยติดต่อผมมานะคับ ผมจะแนะนำทางรวยให้ครับผม
จงจำไว้ว่า ไม่มีใครในโลก อยากเป็นลูกจ้าง ไปตลอดชีวิต
สุขใดหรือจะสู้ ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตัง
ใครอยากรวยติดต่อผมมานะคับ ผมจะแนะนำทางรวยให้ครับ
ผมกัฐศพรรณ ครับ
Email : kudsaphant04@gmail.com
ไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามมาได้ ยินดีให้คำปรึกษาครับ

TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่ายออนไลน์ เติมเงินมือถือ
=> ธุรกิจที่ร้อนแรงที่สุดในทศวรรษนี้ ด้วยสุดยอดเทคโนโลยี ที่สามารถเปลี่ยนมือถือของคุณให้กลายเป็นเคาน์เตอร์เซอร์วิสส่วนตัว
สนใจสมัครทดลองใช้ศึกษาระบบ ฟรี ครับ http://www.topup2richplan.com/?u=kudsaphant
และสามารถเปลี่ยนรายจ่ายประจำที่คุณต้องจ่ายอยู่ทุกเดือน ให้กลายมาเป็นรายได้หลักแสนหลักล้านต่อเดือนครับ
เพียงแค่เติมเงินมือถือเดือนละ 100 บาทเท่านั้น ท่านที่สนใจ สามารถติดต่อขอสมัครได้ที่สมาชิก Topup2Rich ทุกคน
=> งานนี้ดีอย่างครับ ผมฟันธงไว้เลย ทุกเดือนเราไม่ต้องตามคนมาต่ออายุ เพราะมันไม่มีรายเดือนที่ต้องจ่าย ส่วนเงิน 100 บาทที่เติมเงินมือถือนั้น เราใช้โทรออกได้รักษายอดในตัว
ถึงเราจะไม่เติมเงินเพียงแค่รายได้ในเดือนนั้น ส่วนนั้นเราจะไม่ได้รับเท่านั้นเอง ยูสเซอร์ไม่มีวันหมดอายุ เงิน 1000 บาทที่จ่ายมาทีแรกสุดคุ้มค่าแน่นอน // ผมว่ามันทำได้เรื่อยๆไม่กดดันตัวเองต้องมา โทรตามคนให้ต่ออายุใช้งานทุกเดือน แจ่มสุด
สนใจสมัครสมาชิกเพื่อสร้างรายได้หลักแสนให้คุณและครับครัวคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ
V

• **

ดู VDO แผนรายได้ที่คุณจะได้รับ จากการทำธุรกิจนี้ครับ http://youtu.be/9HtatckgRQs
TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่ายสมัครลงทะเบียนครั้งเดียว ไม่มีต่ออายุรายเดือน หมดปัญเรื่อง ยูสเซอร์หมดอายุ  ใช้สิทธิ์ได้ 100% ตลอดชีพ

TopUp2Richธุรกิจเติมเงินมือถือสมัครครั้งเดียวไม่มีต่ออายุรายเดือนหมดปัญหายูสเซอร์หมดอายุ
TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่าย ที่มีความมั่นคงมาก ๆ  สมัครลงทะเบียนครั้งเดียว ไม่มีต่ออายุรายเดือน หมดปัญเรื่อง ยูสเซอร์หมดอายุ  ใช้สิทธิ์ได้ 100% ตลอดชีพ
TopUp2Rich เปิดตัวได้ยังไม่ถึงเดือนครับ ยอดรวมรายได้ของทีมผม 89,160.00 บาทแล้วครับ ใครสนใจ อยากรวยติดต่อผมมานะคับ ผมจะแนะนำทางรวยให้ครับผม
-TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่ายออนไลน์ เติมเงินมือถือสร้างรายได้หลักแสนบาทต่อเดือน ให้คุณและครอบครัวแบบมั่นคงยั่งยืนตลอดชีพครับ
ค่าสมัคร 1000 บาท ใช้สิทธิ์ได้ตลอดชีพ ไม่มีรายเดือน  ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุดครับ
แนะนำได้ไม่จำกัด และ ก็จะได้รับเงิน 200 บาทต่อ1คนทีเราแนะนำตรง จับคู่ซ้ายขวาได้อีก 140 บาทต่อ1คู่ เท่ากับว่าถ้าเราแนะนำตรงได้ทีเดียว 2 คน
เราก็จะได้รายได้ 200+200+140=540 บาทครับ รับรายได้เห็น ๆ เลยครับ (อย่าเพิ่งเอาภาษีมาเกี่ยวนะครับ)
ในเรื่องของชั้น ก็คือเราสามารถมีคนใต้องค์กรได้ไม่จำกัดชั้นลึก แต่ที่จำกัดแค่7ชั้นก็คือ%จากการเติมเงิน
ในเรื่องของคะแนนไม่ว่าเราจะแนะนำตรงหรือคนอื่นแนะนำก็จะได้ 350 คะแนนต่อ1คน  คะแนนนี้จะตัดยอดทุกๆเที่ยงคืน
รายได้จากการจับคู่ก็จะเกิดขึ้นตอนเที่ยงคืนนี่แหละ คะแนนที่มีการจับคู่ไปแล้วก็จะถูกตัดออกไป
ส่วนที่ยังไม่ได้จับคู่ก็จะเก็บสะสมรอจนกว่าจะมีการจับคู่ ส่วนคะแนนบาล้าน 10500 คะแนนต่อวัน
ก็คือว่า ถ้ามีการเกิดสมาชิกใต้องค์กรเพิ่มขึ้นต่อวันซ้าย 100 คน ขวา100 คน คะแนนก็จะเป็น 35000+35000=70000 คะแนน แต่ก็จะตัดยอดแค่ 10500 คะแนนต่อวัน
ส่วนคะแนนที่เกินก็จะถูกเก็บไว้ในวันต่อไป แต่คิดในฝั่งที่องค์กรเยอะเท่านั้นครับ ก็คือ ถ้ารวม 100 คนที่เกิดขึ้นใหม่ ซ้ายมี 200 คน ขวามี 220 คน
คะแนนที่ได้จากฝั่งซ้ายก็จะไม่คิด (ทีมอ่อน) จะคิดแค่ในฝั่งขวา(ทีมแข็ง) เท่านั้น *** ถ้ามีคะแนนเกิดขั้นสูงสุด 110500 คะแนนต่อวัน ***
ก็เท่ากับว่าเราจะมีรายได้ 4200 บาทต่อวัน สมมุติว่า 3 วันเราไม่มีสมาชิกใต้องค์กรเพิ่มขึ้นเลย เราก็จะไม่มีรายได้ใน 3 วันนั้นๆ ครับ
สมาชิกใต้องค์กรเรา ถ้ายังไม่มีการแนะนำตรงแต่เราเอาคนลงไปต่อให้เขา คะแนน และ ยอดรายได้ก็จะไม่ขึ้น เมื่อไหร่ที่สมาชิกแนะนำตรงได้แล้ว
ผมเอาคนลงไปต่อให้ก็จะมีคะแนนสะสมตังแต่บัดนั้นครับ แต่ในส่วนคนที่ผมเอาไปต่อให้แล้ว ก็ถือว่าแล้วกันไป
*** เพราะฉะนั้นเราควรแนะนำตรงให้ได้เร็วที่สุด อย่างน้อย 2 คน ครับ ถ้ามีคนล้นลงมาให้เราแล้วเกิดการจับคู่เราก็จะมีรายได้  ขึ้นมาทันทีครับ ***

** ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ครับ **
http://topup2richkudsaphant.blogspot.com
http://topuptorichonline.blogspot.com
http://topup2richcounterserviceonline.blogspot.com

สนใจสมัครสมาชิกเพื่อสร้างรายได้ หลักแสนบาทต่อเดือนตลอดชีพ ให้คุณและครับครัวอย่างมั่นคงและยั่งยืน
V

ไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามมาได้ ยินดีให้คำปรึกษาครับ

• **

ดู VDO แผนรายได้ที่คุณจะได้รับ จากการทำธุรกิจนี้ครับ http://youtu.be/9HtatckgRQs
TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่ายสมัครลงทะเบียนครั้งเดียว ไม่มีต่ออายุรายเดือน หมดปัญเรื่อง ยูสเซอร์หมดอายุ  ใช้สิทธิ์ได้ 100% ตลอดชีพ

-TopUp2Rich ธุรกิจเคลือข่ายออนไลน์ เติมเงินมือถือสร้างรายได้หลักแสนบาทต่อเดือน ให้คุณและครอบครัวแบบมั่นคงยั่งยืนตลอดชีพครับ
ค่าสมัคร 1000 บาท ใช้สิทธิ์ได้ตลอดชีพ ไม่มีรายเดือน  ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุดครับ
แนะนำได้ไม่จำกัด และ ก็จะได้รับเงิน 200 บาทต่อ1คนทีเราแนะนำตรง จับคู่ซ้ายขวาได้อีก 140 บาทต่อ1คู่ เท่ากับว่าถ้าเราแนะนำตรงได้ทีเดียว 2 คน
เราก็จะได้รายได้ 200+200+140=540 บาทครับ รับรายได้เห็น ๆ เลยครับ (อย่าเพิ่งเอาภาษีมาเกี่ยวนะครับ)
ในเรื่องของชั้น ก็คือเราสามารถมีคนใต้องค์กรได้ไม่จำกัดชั้นลึก แต่ที่จำกัดแค่7ชั้นก็คือ%จากการเติมเงิน
ในเรื่องของคะแนนไม่ว่าเราจะแนะนำตรงหรือคนอื่นแนะนำก็จะได้ 350 คะแนนต่อ1คน  คะแนนนี้จะตัดยอดทุกๆเที่ยงคืน
รายได้จากการจับคู่ก็จะเกิดขึ้นตอนเที่ยงคืนนี่แหละ คะแนนที่มีการจับคู่ไปแล้วก็จะถูกตัดออกไป
ส่วนที่ยังไม่ได้จับคู่ก็จะเก็บสะสมรอจนกว่าจะมีการจับคู่ ส่วนคะแนนบาล้าน 10500 คะแนนต่อวัน
ก็คือว่า ถ้ามีการเกิดสมาชิกใต้องค์กรเพิ่มขึ้นต่อวันซ้าย 100 คน ขวา100 คน คะแนนก็จะเป็น 35000+35000=70000 คะแนน แต่ก็จะตัดยอดแค่ 10500 คะแนนต่อวัน
ส่วนคะแนนที่เกินก็จะถูกเก็บไว้ในวันต่อไป แต่คิดในฝั่งที่องค์กรเยอะเท่านั้นครับ ก็คือ ถ้ารวม 100 คนที่เกิดขึ้นใหม่ ซ้ายมี 200 คน ขวามี 220 คน
คะแนนที่ได้จากฝั่งซ้ายก็จะไม่คิด (ทีมอ่อน) จะคิดแค่ในฝั่งขวา(ทีมแข็ง) เท่านั้น *** ถ้ามีคะแนนเกิดขั้นสูงสุด 110500 คะแนนต่อวัน ***
ก็เท่ากับว่าเราจะมีรายได้ 4200 บาทต่อวัน สมมุติว่า 3 วันเราไม่มีสมาชิกใต้องค์กรเพิ่มขึ้นเลย เราก็จะไม่มีรายได้ใน 3 วันนั้นๆ ครับ
สมาชิกใต้องค์กรเรา ถ้ายังไม่มีการแนะนำตรงแต่เราเอาคนลงไปต่อให้เขา คะแนน และ ยอดรายได้ก็จะไม่ขึ้น เมื่อไหร่ที่สมาชิกแนะนำตรงได้แล้ว
ผมเอาคนลงไปต่อให้ก็จะมีคะแนนสะสมตังแต่บัดนั้นครับ แต่ในส่วนคนที่ผมเอาไปต่อให้แล้ว ก็ถือว่าแล้วกันไป
*** เพราะฉะนั้นเราควรแนะนำตรงให้ได้เร็วที่สุด อย่างน้อย 2 คน ครับ ถ้ามีคนล้นลงมาให้เราแล้วเกิดการจับคู่เราก็จะมีรายได้  ขึ้นมาทันทีครับ ***

** ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ครับ **
http://topup2richkudsaphant.blogspot.com
http://topuptorichonline.blogspot.com
http://topup2richcounterserviceonline.blogspot.com

สนใจสมัครสมาชิกเพื่อสร้างรายได้ หลักแสนบาทต่อเดือนตลอดชีพ ให้คุณและครับครัวอย่างมั่นคงและยั่งยืน
V

• **
แผนงานธุรกิจเงินล้านกับ TopUp2Rich ครับ
ดู VDO แผนรายได้ที่คุณจะได้รับเงิน หลักแสนบาทต่อเดือนทุกเดือนตลอดชีพ http://youtu.be/9HtatckgRQs

** ขั้นตอนการสมัคร TopUp2Rich จาก ข้อ 1 ถึง ข้อ 5 ครับ (  5 ขั้นตอนเป็นนักธุรกิจ TopUp2Rich ได้ครับ )
1. กรอกข้อมูลสมัครที่ลิ้งนี้ครับ  http://www.topup2richplan.com/register.php?u=kudsaphant
2.โอนเงินค่าสมัคร 1000 บาทใช้ได้ตลอดชีวิตไม่มีต่ออายุรายเดือน (ไม่จ่ายมากกว่านี้อีกแล้ว ทำงานจริงจังคืนทุนได้ไม่นานคับ)
ชื่อบัญชี คุณ ศรวัส ไพศาลศรวัส
ธนาคาร ทหารใทย สาขาถนนจันทร์
เลขที่บัญชี 016-2-39293-0
บัญชี ออมทรัพย์
ธนาคาร ไทยพาณิชย์  สาขาถนนจันทร์
เลขที่บัญชี 031-271443-4
ธนาคาร กสิกรไทย สาขาถนนจันทร์
เลขที่บัญชี  715-2-63807-2
ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา สาขาถนนจันทร์
เลขที่บัญชี  133-1-45467-0
ธนาคาร กรุงไทย สาขาเซ็รต์หลุยส์ ซอย 3
เลขที่บัญชี  186-0-14906-5
3. โทรเข้าไปแจ้งทีบริษัทได้เลยครับ ฝ่ายบริการสมาชิก
3.1. แจ้งทางโทรศัพท์ 082-3068811 (AIS), 082-3068822 (Dtac), 082-3068833 (True)
เวลาทำการ 11.00 น. - 21.00 น. ทุกวันครับ
3.2.โดยแจ้งข้อมูลตามนี้
3.3 ชื่อนาม - สกุล ของผู้แนะนำเรา ( กัฐศพรรณ ทุราช ) (ชื่อเล่น พรรณ )
3.4 ชื่อนาม - สกุล ที่อยู่ ของผู้ที่จะลงทะเบียน ( คือตัวเราเอง)
3.5 ชื่อธนาคารที่โอนเงิน แจ้งเวลาที่โอน จำนวนเงินที่โอน
4. ระบบจะส่ง Code ไปไห้ที่เบอร์มือถือของเราและ Email ของผู้ชำระเงินครับ
5. นำ Code ที่ได้รับไปลงทะเบียนได้เลยครับ
ไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามมาได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษาครับผม
ผม กัฐศพรรณ ครับสายงานแกร่ง ที่มาแรงที่สุด
กับธุรกิจออนไลน์ TopUp2Rich เติมเงินมือถือแล้วรวย
ขั้นตอนต่อไปพร้อมสร้างรายได้หลักแสนบาทต่อเดือนครับ
ขอให้โชคดี และ รวย ๆ ทุกคนครับ

• **
***วิธีสมัครสมาชิก TopUp2Rich ทำตามนี้เลยครับ ***
** ขั้นตอนการสมัครสมสชิก TopUp2Rich จาก ข้อ 1 ถึง ข้อ 5 ครับ (  5 ขั้นตอนเป็นนักธุรกิจ TopUp2Rich ได้ 100%ครับ )
1. กรอกข้อมูลสมัครที่ลิ้งนี้ครับ  http://www.topup2richplan.com/register.php?u=kudsaphant
2.โอนเงินค่าสมัคร 1000 บาทเข้าบริษัท TopUp2Rich ใช้ได้ตลอดชีวิตไม่มีต่ออายุรายเดือน (ไม่จ่ายมากกว่านี้อีกแล้ว ทำงานจริงจังคืนทุนได้ไม่นานครับ)
ชื่อบัญชี ผู้รับโอนเป็นเจ้าของบริษัท TopUp2Rich ครับ

ชื่อบัญชี   คุณ ศรวัส ไพศาลศรวัส

ธนาคาร ไทยพาณิชย์  สาขาถนนจันทร์

ธนาคาร กสิกรไทย สาขาถนนจันทร์

ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา สาขาถนนจันทร์

ธนาคาร กรุงไทย สาขาเซ็รต์หลุยส์ ซอย 3
3.  เมื่อโอนเงินเสร็จแล้วโทรเไปแจ้งทีบริษัทฝ่ายบริการสมาชิก ครับ
3.1. แจ้งตามเบอร์นี้ครับ
082-3068811 (AIS)
082-3068822 (Dtac)
082-3068833 (True)
***  เวลาทำการ 11.00 น. - 21.00 น. ทุกวันครับ
3.2.โดยแจ้งข้อมูลตามนี้ ครับ
3.3 ชื่อนาม - สกุล ของผู้แนะนำคุณ ( กัฐศพรรณ ทุราช ) (ชื่อเล่น พรรณ ) ( รหัส Code 12001356 )
3.4 ชื่อนาม - สกุล ที่อยู่ ของผู้ที่จะลงทะเบียน ( คือตัวคุณเองครับ)
3.5 ชื่อธนาคารที่คุณโอนเงินเข้าไป แจ้งเวลาที่โอน จำนวนเงินที่โอน
4. ระบบจะส่ง รหัส Code ไปไห้คุณที่เบอร์มือถือของคุณครับ
5. เมื่อได้ รหัส Code มาแล้วให้ติดต่อผมที่เบอร์ 0895814168 ผมจะลงทะเบียนให้ครับ
ไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามมาได้ครับ ยินดีให้คำตอบครับผม
ผม กัฐศพรรณ ครับสายงานแกร่ง ที่มาแรงที่สุดในตอนนี้
นักธุรกิจออนไลน์ TopUp2Rich เติมเงินมือถือแล้วรวยครับ
ติดต่อมือถือ : 0895814168
https://www.facebook.com/nai.naiit
ขั้นตอนต่อไปคุณก็พร้อมรับรายได้หลักแสนบาทต่อเดือนตลอดชีพครับ
ขอให้โชคดี และ รวย ๆ ครับ

• **
สวัสดีครับผมพรรณครับ ผมขออนุญาติแนะนำ ผ่าแผนธุรกิจเครือข่ายเติมเงินมือถือ Topup2Rich แบบ 360 องศา สามารถแปรเปลี่ยนเป็นรายได้ หลักแสน หลักล้าน ให้คุณได้
แผนงานธุรกิจเงินล้านกับ TopUp2Rich ครับ ดู VDO แผนรายได้ที่คุณจะได้รับเงิน หลักแสนบาทต่อเดือนทุกเดือนตลอดชีพ http://youtu.be/9HtatckgRQs
สุดยอดแผนการตลาดเติมเงินมือถือออนไลน์ของ Topup2rich แบ่งผลกำไรการเติมเงินมือถือทั้งหมดให้กับนักธุรกิจ Topup2rich ทุกคนครับ
สนใจสมัครสมาชิกดูรายละเอียดได้ที่นี่  http://www.topup2richplan.com/register.php?u=kudsaphant
อีกหนึ่งของนวัตกรรมธุรกิจเครือข่ายมือถือ เมื่อการเติมเงินโทรศัพท์มือถือ สามารถแปรเปลี่ยนเป็นรายได้ หลักแสน หลักล้าน ครับ
สนใจอยากรวยติดต่อผม พรรณ ครับ

• **

แสดงทีมงาน สายงาน เซาะกราวครับ แรงไม่หยุด มีคนสมัครต่อสายงานให้ทุกวันครับ                   

• **
ไม่ได้โฆษณาชวนเชื่อ การลงทุนไม่มีความเสี่ยง ได้เงิน 100% ครับผมยืนยัน
อยู่ที่คุณจะเป็นผู้ตัดสินใจว่า อยากได้เงินหรือเปล่า แค่เติมเงิน 100 บาท ทุกเดือน คุณก็ได้รับเงินแสนแล้วครับ

Topup2rich ลงทุนเพียง 1,000 เพียงครั้งเดียวจบ รับแล้ว 17,700 บาทสนใจสมัครที่ลิ้งนี้ครับ  http://www.topup2richplan.com/register.php?u=kudsaphant
ดู VDO แผนรายได้ที่คุณจะได้รับเงิน หลักแสนบาทต่อเดือนทุกเดือนตลอดชีพ เก็บไว้เป็นมรดกส่งต่อให้ลูกหลานได้ด้วยครับ http://youtu.be/9HtatckgRQs
***** จุดเด่นของธุรกิจ *****
* เป็นธุรกิจที่ลงทุนเพียงครั้งเดียว 1000 บาทใช้ได้ตลอดชีพ
* เติมเงินมือถือ 100 บาทเราใช้โทรออกได้ แล้วยังรักษายอดในตัว
* ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุด เพราะไม่มีรายเดือนให้เราต้องต่ออายุ ถึงแม้จะไม่เติมเงินมือถือ 100 บาทในทุกเดือน ยูสเซอร์ของคุณยังคงอยู่ เพียงแต่รายได้ภายในองค์กร ในเดือนนั้น คุณจะยังไม่ได้รับ
* ในโลกนี้มีคนใช้มือถือ ใช้เติมเงินจำนวนมาก รายได้ส่วนหนึ่งของธุรกิจนี้คือมาจากการ กินเปอร์เซ็นต์ของการเติมเงินมือถือภายในองค์ 100 บาท เท่ากับ 0.3 เปอร์เซ็นหรือ 30 สตางค์ // แล้วถ้าเรามีสมาชิกเป็นพัน ก็ลองคูณเอานะคับว่า เราได้ของเราจะตกที่เท่าไหร่ เป็นรายได้ที่เรารับทุกวัน ทุกครั้งที่มีการเติมเงินมือถือ
* เป็นธุรกิจเปิดใหม่ กำลังจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการ 15.09.55 อยุ่ในช่วงฟอร์มทีมงาน จึงเป็นโอกาสของคุณแล้ว ถ้าคุณมั่นใจในทีมนี้ ต้องการจะประสบความสำเร็จไปพร้อมกัน อย่าลังเล เพราะโอกาสนี้หาไม่ได้อีกแล้วคับ
สนใจอยากรวย ทักมา ผมจะแนะนำทางรวยให้ครับ
ผม กัฐศพรรณ ครับสายงานแกร่ง ที่มาแรงที่สุด ในขณะนี้
นักธุรกิจ TopUp2Rich เติมเงินมือถือออนไลน์ แล้วรวยครับ
http://www.topup2richplan.com/register.php?u=kudsaphant
ติดตามในแฟนเพจของเราได้ที่นี่ครับ
Facebokทีม : https://www.facebook.com/groups/AquilaSquad
Facebokทีม :  https://www.facebook.com/groups/359546457464562
สอบถามมาได้ ยินดีให้คำตอบทุกขั้นตอนครับ
สนใจจะเข้าร่วมกลุ่มทำธุรกิจกับเรา ก็ยินดีครับ

• **

***** จุดเด่นของธุรกิจ Topup2Rich *****
* เป็นธุรกิจที่ลงทุนเพียงครั้งเดียว 1000 บาทใช้ได้ตลอดชีพ
* เติมเงินมือถือ 100 บาทเราใช้โทรออกได้ แล้วยังรักษายอดในตัว
* ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุด เพราะไม่มีรายเดือนให้เราต้องต่ออายุ
ยืนยันรายได้ครับ

แสดงทีมงาน สายงาน เซาะกราวครับ แรงไม่หยุด มีคนสมัครต่อสายงานให้ทุกวันครับ                

สนใจสมัครศึกษาข้อมูล ฟรี เพื่อสร้างรายได้หลักแสนให้คุณและครับครัวคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ               
V               

จงจำไว้ว่า ไม่มีใครในโลกนี้ อยากเป็นลูกจ้าง ไปตลอดชีวิตครับ
ใครอยากรวยมีรายได้ติดต่อผมมานะคับ ผมจะแนะนำทางรวยให้ครับ
ผม พรรณ ครับ

• **

สนใจสมัครสมาชิกเพื่อสร้างรายได้หลักแสนให้คุณและครับครัวคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ         
V         

แสดงรายได้ วันที่ 10 และ 11 ต.ค 2555 ครับ         

V

• **

แสดงสายงาน Topup2Rich 17-10-2555

สนใจทำธุรกิจนี้ กรอกข้อมูล สมัครเอาไว้ก่อนได้ ฟรี ศึกษารายละเอียดคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ
V

แสดงรายได้ วันที่ 10 และ 11 ต.ค 2555 ครับ

V

• **
  TopUp2Rich ธุรกิจเติมเงินมือถือสมัครครั้งเดียวไม่มีต่ออายุรายเดือนหมดปัญหายูสเซอร์หมดอายุ
แสดงสายงาน Topup2Rich 17-10-2555

สนใจทำธุรกิจนี้ กรอกข้อมูล สมัครสมาชิกเอาไว้ก่อนได้ ฟรี ศึกษารายละเอียดคลิกที่โลโก้ด้านล่างนี้ได้เลยครับ
V

=> จุดเด่นของธุรกิจ TopUp2Rich ธุรกิจเติมเงินมือถือ
-เป็นธุรกิจที่ลงทุนเพียงครั้งเดียวเท่านั้น 1000 บาทใช้ได้ตลอดชีพ
-เติมเงินมือถือผ่านระบบ TopUp2Rich ขั้นต่ำ 100 บาทต่อเดือน เราใช้โทรออกได้ แล้วยังรักษายอดไปในตัว
-ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุด เพราะไม่มีรายเดือนให้เราต้องต่ออายุ ถึงแม้จะไม่เติมเงินมือถือ 100 บาทในทุกเดือน ยูสเซอร์ของคุณยังคงอยู่ เพียงแต่รายได้ภายในองค์กร ในเดือนนั้น คุณจะยังไม่ได้รับ
-ในโลกนี้มีคนใช้มือถือ ใช้เติมเงินจำนวนมาก รายได้ส่วนหนึ่งของธุรกิจนี้คือมาจากการ กินเปอร์เซ็นต์ของการเติมเงินมือถือภายในองค์ 100 บาท เท่ากับ 0.3 เปอร์เซ็นหรือ 30 สตางค์ครับ แล้วถ้าเรามีสมาชิกเป็นพัน ก็ลองคูณเอานะครับว่ารายได้ของเราจะตกที่เท่าไหร่ เป็นร
-เป็นธุรกิจเปิดใหม่ กำลังจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการ 15.09.55 อยุ่ในช่วงฟอร์มทีมงาน จึงเป็นโอกาสของคุณแล้ว ถ้าคุณมั่นใจในทีมนี้ ต้องการจะประสบความสำเร็จไปพร้อมกัน อย่าลังเล เพราะโอกาสนี้หาไม่ได้อีกแล้วคับ
- แนะนำได้ไม่จำกัด และก็จะได้รับเงิน 200 บาท ต่อ 1 คน
- เราแนะนำตรงจับคู่ซ้ายขวาได้เพิ่มอีก 140 บาทต่อ 1 คู่
- เท่ากับว่าถ้าเราแนะนำตรงได้ทีเดียว 2 คน เราก็จะรับรายได้
200+200+140 = 540 บาทครับ (อย่าเพิ่งเอาภาษีมาเกี่ยวนะครับ )
- ในเรื่องของชั้น ก็คือเราสามารถมีคนใต้องค์กรได้ไม่จำกัดชั้นลึกครับ
แต่ที่จำกัดแค่ 7 ชั้นก็คือ % ที่เราจะได้รับเงินจากการเติมเงินมือถือเท่านั้นครับ

- ในเรื่องของคะแนนไม่ว่าเราจะแนะนำตรงหรือคนอื่นแนะนำมาให้เรา
เราก็จะได้ 350 คะแนนต่อ 1 คนครับ คะแนนนี้จะตัดยอดทุก ๆ เที่ยงคืน
รายได้จากการจับคู่ก็จะเกิดขึ้นตอนเที่ยงคืนนี่แหละครับ
คะแนนที่มีการจับคู่ไปแล้วก็จะถูกตัดออกไปครับ
ส่วนที่ยังไม่ได้จับคู่ ก็จะเก็บสะสมรอจนกว่าจะมีการจับคู่ อีกครับ

** ส่วนคะแนนบาล้าน 10500 คะแนนต่อ 1 วัน ***
ก็คือว่า ถ้ามีการเกิดสมาชิกใต้องค์กรเพิ่มขึ้นต่อวันซ้าย 100 คน
ขวา 100 คน คะแนนก็จะเป็น  35000+35000= 70000 คะแนน ครับ
** แต่ก็จะตัดยอดแค่ 10500 คะแนนต่อวันนะ ครับ ***
ส่วนคะแนนที่เกินก็จะถูกเก็บไว้ในวันต่อไป แต่จะคิดในฝั่งที่องค์กรเยอะเท่านั้นครับ
ก็คือ ถ้ารวม 100 คนที่เกิดขึ้นใหม่ ซ้ายมี 200 คน และ ขวามี 220 คน
คะแนนที่ได้จากฝั่งซ้ายก็จะไม่คิด (ทีมอ่อน)  จะคิดแค่ในฝั่งขวา เท่านั้น  (ทีมแข็ง)  ครับ
*** ถ้ามีคะแนนเกิดขั้นสูงสุด 10500 คะแนน ต่อวัน ก็เท่ากับว่าเราจะมีรายได้ 4200 บาทต่อวัน ***
สมมุติว่า 3 วันเราไม่มีสมาชิกใต้องค์กรเพิ่มขึ้นเลย  เราก็จะไม่มีรายได้ใน 3 วันนั้น ๆ ครับ

สมาชิกใต้องค์กรเรา  ถ้ายังไม่มีการแนะนำตรง แต่ผมเอาคนลงไปต่อให้เขา คะแนน และ ยอดรายได้ก็จะไม่ขึ้นครับ
** เมื่อไหร่ที่สมาชิกแนะนำตรงได้แล้ว ผมเอาคนลงไปต่อให้ เขาก็จะมีคะแนนสะสมตังแต่บัดนั้น ทันทีครับ ***
** เพราะฉะนั้นเราควรแนะนำตรงให้ได้เร็วที่สุดอย่างน้อย 2 คนครับ ถ้ามีคนล้นมาแล้วเกิดการจับคู่เราก็จะมีรายได้ทันทีครับ ***

V

• **

** แค่เติมเงินมือถือคุณก็มีรายได้ หลักแสนบาทต่อเดือน แบบไม่จำกัด ตลอดชีพ ครับ  ***
ดู VDO แผนรายได้ที่คุณจะได้รับเงิน จากการทำธุรกิจนี้ครับ http://tiny.cc/x4uemw  หรือที่นี่ครับ http://youtu.be/9HtatckgRQs
TopUp2Rich มิติใหม่ของการเติมเงินมือถือที่มีระบบเคาน์เตอร์เซอร์วิสออนไลน์ อยู่บนมือถือของคุณ
** แค่เติมเงินมือถือคุณก็รับรายได้ แบบไม่จำกัด ตลอดชีพ ครับ สนใจสมัครกรอกข้อมูลไว้ ฟรี ที่ลิ้งนี้ครับ http://tiny.cc/w10amw
** เพิ่มความสะดวกสบายให้คุณได้ อย่างมหัสจรรย์ครับ คุณไม่ต้องไปวิ่งหาจุดเติมเงิน ร้านค้า หรือ 7-11 ไห้เสียเวลาครับ
** มิติใหม่ของการเติมเงินที่สร้างรายได้มหาศาลให้คุณ กับทีมงานคุณภาพ มืออาชีพ ถ้าคุณเป็นคนหนึ่งที่เติมเงินมือถือเป็นประจำ
ไม่ว่าคุณจะคุยกับใคร คุยกับแฟน กับเพื่อน กับผู้ร่วมงาน คุณอยากเปลี่ยนรายจ่ายจากสิ่งเหล่านี้กลับมาเป็นรายได้ให้คุณอย่างมากมาย
ติดต่อที่ผมนะครับ คุณไทยส่วนมากใช้มือถือเป็นประจำทุกเดือนอยู่แล้ว ถ้าคุณอยากมีรายได้จากการที่คุณโทรออก
แล้ว คุณก็ยังได้รับเงินด้วยผมอยากแนะนำสิ่งดีๆให้คุณ ที่ผมมองเห็นเจอ แต่คุณยังมองไม่เห็น
** สนใจติดต่อผมได้ที่ 0895814168 ผม พรรณ ครับ ผมยินดีให้คำแนะนำทุกอย่างครับ
** แค่เติมเงินมือถือคุณก็รับรายได้ แบบไม่จำกัด ตลอดชีพ ครับ สนใจสมัครกรอกข้อมูลไว้ ฟรี ที่ลิ้งนี้ครับ http://tiny.cc/w10amw
***  คุณสมารถสมัครได้ 4 รูปแบบครับ ***
แบบที่ 1. สมัคร 1 ไอดี จ่าย 1,000 บาท
แบบที่ 2. สมัคร 3 ไอดี จ่าย 2,600 บาท
แบบที่ 3. สมัคร 7 ไอดี จ่าย 5,800 บาท
แบบที่ 4. สมัคร 15 ไอดี จ่าย 12,200 บาท
*** สรุปรายละเอียด ที่คุณจะได้รับรายได้เห็น ๆ ดังนี้ครับ  ***
คุณแนะนำสมาชิก 1 คนคุณได้รับเงิน  => 200 บาท
คุณแนะนำสมาชิก 2 คนคุณได้รับเงิน = 200+200 = > 400 บาท
คุณจะได้รับรายได้เพิ่มอีก จากการจับคู่ ซ้าย - ขวา 2 คน คุณได้รับเงินเพิ่มอีก  => 140 บาท
รวมเงินที่คุณจะได้รับรายได้ทั้งหมด = > 540 บาทครับ สนใจอยากรวย อย่านอช้า รีบ  ๆ  สมัครเข้ามาครับ
คุณจะได้มีรายได้เร็ว ๆ ครับ อยากมีเงิน อยากมีรายได้ รีบทักเข้ามาได้ ด่วน !! ครับ ผมยินดีให้คำแนะนำครับ
***รีบตัดสินใจ สมัครกรอกข้อมูลไว้ก่อนได้ ฟรี ที่ลิ้งนี้ครับ http://tiny.cc/w10amw
*** ใครที่ติดต่อเข้ามาก่อน ผมจะล็อกตำแหน่งใว้ให้เลยครับ มาอยู่ต้นสายกับผม ด่วน !!! ครับ ***
*** สมัครช้าวันเดียว ตำแหน่งของเคุณจะได้อยู่ใต้ คนที่เขาสมัครก่อนนะครับ
*** ถ้าคุณสมัครเข้ามาตอนนี้  ผมจะล็อกตำแหน่งของเคุณไว้ต้นสายครับ
*****รีบสมัครเข้ามาด่วน !!! มีคนสมัครเข้ามาจำนวนมาก สมัครเข้ามาตอนนี้ คุณได้อยู่ต้นสายครับ *****
***** จุดเด่นของธุรกิจ *****
* ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุดครับ เพราะไม่มีค่ารายเดือนให้เราต้องต่ออายุ ถึงแม้จะไม่เติมเงินมือถือ 100 บาทในทุกเดือน
ยูสเซอร์ของคุณก็ยังคงอยู่ เพียงแต่รายได้ภายในองค์กร ในเดือนนั้น คุณจะยังไม่ได้รับ
* ในโลกนี้มีคนใช้มือถือ ใช้เติมเงินจำนวนมาก รายได้ส่วนหนึ่งของธุรกิจนี้คือมาจากการ กินเปอร์เซ็นต์ของการเติมเงินมือถือภายในองค์กร 100 บาท
เท่ากับ 0.3 เปอร์เซ็นหรือ 30 สตางค์ครับ แล้วถ้าเรามีสมาชิกเป็นพันคน ก็ลองคูณเอานะคับว่า รายได้ของเราจะตกอยู่ที่เท่าไหร่
เป็นรายได้ที่เรารับทุกวัน ทุกครั้งที่มีการเติมเงินมือถือครับ
* เป็นธุรกิจเปิดใหม่ พึ่งเปิดตัวอย่างเป็นทางการ 15 ก.ย.55 อยุ่ในช่วงฟอร์มทีมงาน จึงเป็นโอกาสของคุณแล้ว ถ้าคุณมั่นใจในทีมนี้
ต้องการจะประสบความสำเร็จไปพร้อมกัน อย่าลังเลครับ เพราะโอกาสนี้หาไม่ได้อีกแล้วครับ

** แค่เติมเงินมือถือคุณก็รับรายได้ แบบไม่จำกัด ตลอดชีพ ครับ
** สนใจสมัครกรอกข้อมูลไว้ก่อนได้ ฟรี ที่ลิ้งนี้ครับ http://tiny.cc/w10amw
*** ขั้นตอนการสมัคร TopUp2Rich ****
1. เมื่อคุณกรอกข้อมูลสมัครเรียบร้อยแล้ว
2.โอนเงินค่าสมัคร 1000 บาทครั้งเดียวไม่มีต่ออายุรายเดือน (ไม่จ่ายมากกว่านี้อีกแล้ว ทำงานจริงจังคืนทุนได้ไม่นานครับ)
ชื่อบัญชี ผู้รับโอนเป็นเจ้าของบริษัท TopUp2Rich ครับ
ชื่อบัญชี   คุณศรวัส ไพศาลศรวัส
- ธนาคาร ทหารใทย สาขาถนนจันทร์
- ธนาคาร ไทยพาณิชย์  สาขาถนนจันทร์
- ธนาคาร กสิกรไทย สาขาถนนจันทร์
- ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา สาขาถนนจันทร์
- ธนาคาร กรุงไทย สาขาเซ็รต์หลุยส์ ซอย 3
3.  เมื่อโอนเงินเสร็จแล้วโทรเไปแจ้งทีบริษัทฝ่ายบริการสมาชิก ครับ
***  เวลาทำการ 11.00 น. - 21.00 น. ทุกวันครับ
บอกเขาว่าแจ้งโอนเงินค่าสมัครสมาชิก Topup2Rich ครับ
บอกชื่อนาม - สกุล ของผู้แนะนำคุณ( กัฐศพรรณ ทุราช )( รหัส Code 12001356 )
บอกชื่อนาม - สกุล ที่อยู่ ของผู้ที่ลงทะเบียน ( คือตัวคุณเองครับ)
บอกชื่อธนาคารที่คุณโอนเงินเข้าไป แจ้งเวลาที่โอน จำนวนเงินที่โอนครับ
4. เมื่อแจ้งโอนเงินเสร็จแล้วให้ติดต่อผมที่เบอร์ 0895814168 ผม กัฐศพรรณ ครับ
แล้วผมจะลงทะเบียนต่อสายงานให้คุณพร้อม ทำธุรกิจ กับ Topup2Rich ได้ 100 % ครับ
ไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามมาได้ครับ z,ยินดีให้คำตอบครับผม
นักธุรกิจออนไลน์ TopUp2Rich เติมเงินมือถือแล้วรวยครับ
** มิติใหม่ของการเติมเงินที่สร้างรายได้มหาศาลให้กับคุณ
** มาร่วมทีมกับผม ทีมงานคุณภาพ และ ทีมงานมืออาชีพ เคยผ่านงานออนไลน์มาแล้ว ทุกคนครับ **
เมื่อคุณลงทะเบียนเสร็จแล้ว ผมจะสร้าง เคาน์เตอร์เซอร์วิสที่ใช้งานบนมือถือได้ ให้คุณครับ
คุณสามารถเติมเงินเข้ามือถือของคุณเองได้ทุกที่ ทุกเวลา จะอยู่ในป่า บนเขา หรือกลางทะเล
คุณก็เติมเงินได้ มันสุดยอดม๊าก ๆ ครับ สะดวก สบาย ทุกอย่างครับ ผมจึงอยากให้คุณ มาร่วมรับทีมกับผม เพื่อรับรายได้ด้วยกันครับ
ขั้นตอนต่อไปคุณก็พร้อมสร้างรายได้  หลักแสนบาท ต่อเดือนตลอดชีพครับ
*** สมัครกับทีมผม สิ่งที่คุณจะได้รับคือ ***
1.ข้อความให้ไปโพส ในเว็บบอร์ดต่าง ๆ ฟรี
2.เว็บบอร์ดโพสประมาณ 200 เว็บ ฟรี ครับ
4.ความเอาใจใส่ดุแลจากหัวหน้าทีม แบบเป็นกันเองครับ

• **
***ขั้นตอนการสมัคร TopUp2Rich             
1. กรอกข้อมูลสมัครไว้ก่อนที่ลิ้งนี้ครับ  http://tiny.cc/w10amw            
2.โอนเงินค่าสมัคร 1000 บาทครั้งเดียวไม่มีต่ออายุรายเดือน            
(ไม่จ่ายมากกว่านี้อีกแล้ว ทำงานจริงจังคืนทุนได้ไม่นานครับ)            
ชื่อบัญชีบริษัท  คุณ ศรวัสย์ ไพศาลศรวัส            
***. โทรเข้าไปแจ้งทีบริษัทได้เลยครับ ฝ่ายบริการสมาชิก             
 แจ้งทางโทรศัพท์ 082-3068811 (AIS), 082-3068822 (Dtac), 082-3068833 (True)             
เวลาทำการ 11.00 น. - 21.00 น. ทุกวันครับ             
*** โดยแจ้งข้อมูลตามนี้ ***            
บอกเขาว่าแจ้งโอนเงินค่าสมัครสมาชิก Topup2Rich ครับ            
 ชื่อนาม - สกุล ของผู้แนะนำเรา  ( กัศพรรณ ทุราช  รหัส 12001356 )            
ชื่อนาม - สกุล ที่อยู่ ของผู้ที่จะลงทะเบียน ( คือคุณเองครับ)            
**แจ้งชื่อธนาคารที่โอนเงิน แจ้งเวลาที่โอน จำนวนเงินที่โอน            
** *เมื่อแจ้งโอนเงิน เสร็จแล้วให้โทรแจ้งผมทันทีครับ            
ให้ติดต่อผม พรรณ ครับ 0895814168 ผมจะดำเนินการ             
ลงทะเบียนต่อสายงานให้คุณทันที ครับ            
-ยูสเซอร์ที่สมัครเข้ามา อยู่ยังไงก็อยู่ยังงั้น ไม่มีหลุด เพราะไม่มีรายเดือนให้เราต้องต่ออายุ ถึงแม้จะไม่เติมเงินมือถือ 100 บาทในทุกเดือน ยูสเซอร์ของคุณยังคงอยู่ เพียงแต่รายได้ภายในองค์กร ในเดือนนั้น คุณจะยังไม่ได้รับ ครับ            

-ในโลกนี้มีคนใช้มือถือ ใช้เติมเงินจำนวนมาก รายได้ส่วนหนึ่งของธุรกิจนี้คือมาจากการ กินเปอร์เซ็นต์ของการเติมเงินมือถือภายในองค์ 100 บาท เท่ากับ 0.3 เปอร์เซ็นหรือ 30 สตางค์ครับ แล้วถ้าเรามีสมาชิกเป็นพัน ก็ลองคูณเอานะครับว่ารายได้ของเราจะตกอยู่ที่เท่าไหร่ครับ            
-เป็นธุรกิจเปิดใหม่ พึ่งเปิดตัวอย่างเป็นทางการวันที่ 15 ก.ย 2555 อยู่ในช่วงฟอร์มทีมงาน จึงเป็นโอกาสที่ดีของคุณแล้ว ถ้าคุณมั่นใจในทีมนี้ ต้องการจะประสบความสำเร็จไปพร้อมๆ กัน อย่าลังเล เพราะโอกาสดีดีแบบนี้ หาไม่ได้อีกแล้วครับ            
- แนะนำได้ไม่จำกัด และ ก็จะได้รับเงิน 200 บาท ต่อ 1 คน            
- เราแนะนำตรงจับคู่ซ้าย-ขวาได้เพิ่มอีก 140 บาทต่อ 1 คู่             
- เท่ากับว่าถ้าเราแนะนำตรงได้ทีเดียว 2 คน เราก็จะรับรายได้ 200+200+140 = 540 บาท            
- ในเรื่องของชั้น ก็คือเราสามารถมีคนใต้องค์กรได้ไม่จำกัดชั้นลึกแต่ที่จำกัดแค่ 7 ชั้นก็คือ % ที่เราจะได้รับเงินจากการเติมเงินมือถือเท่านั้นครับ            
- ในเรื่องของคะแนนไม่ว่าเราจะแนะนำตรงหรือคนอื่นแนะนำมาให้เรา เราก็จะได้ 350 คะแนนต่อ 1 คนครับ คะแนนนี้จะตัดยอดทุก ๆ เที่ยงคืนครับ            
-รายได้จากการจับคู่ก็จะเกิดขึ้นตอนเที่ยงคืนนี่แหละครับ             
คะแนนที่มีการจับคู่ไปแล้วก็จะถูกตัดออกไป            
ส่วนที่ยังไม่ได้จับคู่ ก็จะเก็บสะสมรอจนกว่าจะมีการจับคู่ใหม่ อีกครั้งครับ            

ส่วนคะแนนบาล้าน 10500 คะแนนต่อ 1 วัน            

แต่ก็จะตัดยอดแค่ 10500 คะแนนต่อวันครับ            
ส่วนคะแนนที่เกินก็จะถูกเก็บไว้ในวันต่อไป แต่จะคิดในฝั่งที่องค์กรเยอะเท่านั้นครับ ก็คือ ถ้ารวม 100 คนที่เกิดขึ้นใหม่ ซ้ายมี 200 คน และ ขวามี 220 คน คะแนนที่ได้จากฝั่งซ้ายก็จะไม่คิด (ทีมอ่อน)  จะคิดแค่ในฝั่งขวา เท่านั้น  (ทีมแข็ง)  ครับ            
นักธุรกิจTopUp2Rich เติมเงินมือถือออนไลน์ แล้วรวยครับ            
2.เว็บบอร์ดโพสประมาณ 200 เว็บครับ ฟรี            
4.ความเอาใจใส่ดุแลจากหัวหน้าทีมครับ             
สนใจกรอกข้อมูลสมัครไว้ก่อนได้ที่ลิ้งนี้ครับ  http://tiny.cc/w10amw            

[/b][/size]            

V            

• **

V      

• **
ยืนยันรายได้ เดือน ก.ย 2555 ครับ

เมนูการใช้งานในระบบเคาน์เตอร์เซอร์วิสของธุรกิจ  TOPUP2RICH

V

• **
ยืนยันรายได้เดือน กีนยายน 2555 ครับ

• **

** Topup2rich นวัตกรรมไหม่ของการเติมเงินมือถือ เปลื่ยนจากการเติมเงินมือถือแบบธรรมดา
 ให้เป็นรายได้หลักแสนบาทต่อเดือน แค่เติมเงินมือถือคุณก็รับรายได้ แบบไม่จำกัด ตลอดชีพ ครับ

** เปลี่ยนมือถือหรือบ้านของคุณให้เป็น Counter Service
สร้างความสะดวกสบายในการเติมเิงินมือถือ ช่วยประหยัดเวลาและค่าเดินทางไปยังจุดเติมเิิงิน
และยังสามารถเปลี่ยนรายจ่าย ให้กลับมาเป็นรายได้ มหาศาลคืนสู่สมาชิกทุกคน
 ไม่ว่าคุณจะใช้โทรศัพท์มือถือเครือข่ายใด คุณก็สามารถเติมเงินได้

** สนใจสมัครกรอกข้อมูลไว้ก่อนได้ ฟรี ที่ลิ้งนี้ครับ http://tiny.cc/w10amw
*** ขั้นตอนการสมัคร TopUp2Rich ****
1. เมื่อคุณกรอกข้อมูลสมัครเรียบร้อยแล้ว
2.โอนเงินค่าสมัคร 1000 บาทครั้งเดียวไม่มีต่ออายุรายเดือน (ไม่จ่ายมากกว่านี้อีกแล้ว ทำงานจริงจังคืนทุนได้ไม่นานครับ)
ชื่อบัญชี   คุณศรวัส ไพศาลศรวัส
- ธนาคาร ทหารใทย สาขาถนนจันทร์
- ธนาคาร ไทยพาณิชย์  สาขาถนนจันทร์
- ธนาคาร กสิกรไทย สาขาถนนจันทร์
- ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา สาขาถนนจันทร์
- ธนาคาร กรุงไทย สาขาเซ็รต์หลุยส์ ซอย 3
บอกชื่อนาม - สกุล ของผู้แนะนำคุณ( กัฐศพรรณ ทุราช )( รหัส Code 12001356 )
บอกชื่อนาม - สกุล ที่อยู่ ของผู้ที่ลงทะเบียน ( คือตัวคุณเองครับ)
บอกชื่อธนาคารที่คุณโอนเงินเข้าไป แจ้งเวลาที่โอน จำนวนเงินที่โอนครับ
4. เมื่อแจ้งโอนเงินเสร็จแล้วให้ติดต่อผมที่เบอร์ 0895814168 ผม กัฐศพรรณ ครับ
แล้วผมจะลงทะเบียนต่อสายงานให้คุณพร้อม ทำธุรกิจ กับ Topup2Rich ได้ 100 % ครับ
ไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามมาได้ครับ z,ยินดีให้คำตอบครับผม
** มิติใหม่ของการเติมเงินที่สร้างรายได้มหาศาลให้กับคุณ
** มาร่วมทีมกับผม ทีมงานคุณภาพ และ ทีมงานมืออาชีพ เคยผ่านงานออนไลน์มาแล้ว ทุกคนครับ **
เมื่อคุณลงทะเบียนเสร็จแล้ว ผมจะสร้าง เคาน์เตอร์เซอร์วิสที่ใช้งานบนมือถือได้ ให้คุณครับ
คุณสามารถเติมเงินเข้ามือถือของคุณเองได้ทุกที่ ทุกเวลา จะอยู่ในป่า บนเขา หรือกลางทะเล
คุณก็เติมเงินได้ มันสุดยอดม๊าก ๆ ครับ สะดวก สบาย ทุกอย่างครับ ผมจึงอยากให้คุณ มาร่วมรับทีมกับผม เพื่อรับรายได้ด้วยกันครับ
ขั้นตอนต่อไปคุณก็พร้อมสร้างรายได้  หลักแสนบาท ต่อเดือนตลอดชีพครับ
2.เว็บบอร์ดโพสประมาณ 200 เว็บ ฟรี ครับ
4.ความเอาใจใส่ดุแลจากหัวหน้าทีม แบบเป็นกันเองครับ

* สนใจสมัครกรอกข้อมูลไว้ก่อนได้ ฟรี ที่ลิ้งนี้ครับ http://tiny.cc/w10amw
คุณพร้อมเมือไรติดต่อผมได้ทันทีที่เบอร์ 0895814168 ผม กัฐศพรรณ ครับ

• **

TopUp2Rich เปิดตัวได้ยังไม่ถึงเดือนยอดรวมรายได้ของทีมผม 137,477.00 บาทแล้วครับ                     

V

V                     

[/b][/size]