ผู้เขียน หัวข้อ: #ISUZU Club เชิญชวน MU7 CLUB โยนโบว์ลิ่งการกุศล  (อ่าน 2160 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
#ISUZU Club เชิญชวน MU7 CLUB โยนโบว์ลิ่งการกุศล
« เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 22:05:56 »
##################################################
ISUZU Club ชวน MU7 CLUB โยนโบว์ลิ่งการกุศล
##################################################

"ISUZU CLUB BOWLING CHARITY CUP"

สถานที่จัดการแข่งขัน
เมเจอร์โบว์ ชั้น 4 ศูนย์การค้าเซ็นทรัล ถนนพระราม 2

วันที่แข่งขัน
วันอาทิตย์ที่ 9 กันยายน 2555  เวลาการแข่งขัน 18.00 – 20.30 น.

ค่าสมัครการแข่งขัน
ราคา 2,500 บาทต่อทีมๆละจำนวน 3 คน
ราคานี้รวมสิ่งอำนวยความสะดวกเกี่ยวกับการแข่งขันโบว์ลิ่งแล้ว

วัตถุประสงค์ในการจัดงาน
เพื่อนำเงินรายได้หลังหักค่าใช้จ่ายจากการจำหน่ายบัตร
การแข่งขันโบว์ลิ่ง “ISUZU CLUB BOWLING” จัดซื้ออุปกรณ์การเรียน
หนังสือห้องสมุด อุปกรณ์กีฬา รวมถึงนำไปพัฒนาห้องเรียนเด็กเล็ก

กลุ่มเป้าหมายการแข่งขัน
สมาชิก Isuzuclub.com และบุคคลทั่วไป

รางวัลในการแข่งขัน
รางวัลชนะเลิศประเภททีม 3 คน
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ประเภททีม 3 คน
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ประเภททีม 3 คน
รางวัลชนะเลิศคะแนนสามเกมส์สูงสุด ประเภทชาย
รางวัลชนะเลิศคะแนนสามเกมส์สูงสุด ประเภทหญิง
รางวัลชนะเลิศคะแนนเกมส์เดี่ยวสูงสุด ประเภทชาย
รางวัลชนะเลิศคะแนนเกมส์เดี่ยวสูงสุด ประเภทหญิง
รางวัลบู้บี้

เอกสารเพิ่มเติม (คลิกเพื่อขยาย)

** สมาชิกมิว-7 ท่านใดต้องการดวนฝีมือ หรือร่วมแข่งขันกันเพื่อกระชับมิตร ระหว่างชมรมฯ  **
สามารถสมัครเดียวๆ หรือตั้งทีมกันเอง ทีมละ 3 คนก็ได้ครับ แล้วโพสสมัครไว้ที่กระทู้นี้ได้ครับ
ผมจะทำการรวบรวมรายชื่อ แล้วนำไปส่งให้กับทาง ISUZU Club ให้เองครับ

** หลังจัดตั้งทีมแล้ว สมาชิกฯ จะต้องรวบรวมเงินจำนวน 2,500 บาท เป็นค่าสมัคร/ทีม เพื่อโอนเงินให้กับทาง ISUZU Club อีกครั้งครับ ***

*สมาชิกที่ลงชื่อคนเดียว ผมจะรวบรวมจับกลุ่มเป็นทีมให้นะครับ หรือจะเลือกกันเองก็ได้*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กันยายน 2012, 22:07:54 โดย เท่ง »
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ TrSqwXZA

• - มือใหม่
  • *
    • ชุดเดรสน่ารัก
Re: #ISUZU Club เชิญชวน MU7 CLUB โยนโบว์ลิ่งการกุศล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มกราคม 2013, 10:08:53 »
น่าสนใจมากเลยครับ

ออฟไลน์ moodang

• - มือสมัครเล่น
  • **
Re: #ISUZU Club เชิญชวน MU7 CLUB โยนโบว์ลิ่งการกุศล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มกราคม 2013, 16:42:52 »
น่าสนใจมากครับ ล่าสุดไปแข่งการกุศลมาก็ได้ที่1 มีใครชวนผมร่วมทีมชวนได้นะครับ ไม่ค่อยรู้จักใคร