ผู้เขียน หัวข้อ: #เชิญร่วมงาน ส่งท้ายปีเก่าฯ และ ละลายพฤติกรรมครั้งที่ 7  (อ่าน 32860 ครั้ง)

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
ผ้าห่มนุ่มๆ มาแล้วครับ

พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ nopdon808

• ยิ้มเหงาๆๆ เศร้าพองามๆๆ
  • - มืออาชีพ
  • เห็นสักให้แต่ว่าเห็น ได้ยินสักให้แต่ว่าได้ยิน
เป็นตาแซ่บแท้...ผ้านุ่มๆ
ยามมั่งมีหมู่มิตรมุ่งหมายมอง ยามมัวหมองหมู่มองเหมือนหมูหมา
ยามมอดม้วยมรณา แม้นหมูหมามันไม่มอง

ออฟไลน์ mawin99

• ภูมิใจที่ได้เกิดเป็นลูกหลานย่าโม(คติประจำใจเจ็บแล้วจำคือคนเจ็บแล้วทนคือควาย)
  • - มือโปร
ฝากค่าเสื้อไปกับป๋าเทพแล้วนะครับจำนวนเงิน600บาทคร้าบ
สุภาพบุรุษลุ่มน้ำลำตะคลองยินดีรู้จักน้า
ผู้เยี่ยมชมผ่านโคราชแวะเยี่ยมกันบ้าง[/b]

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • mu-7 Hua-Hin
แจกร่ม แจก เสื้อกันฝนด้วยเปล่าคร๊าฟฟฟฟ
คราดว่าอาจเจอน้องงงง

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
คง ยังทันนะ

ผมอยากฝากให้ สมาชิก  ติด เสื้อผ้า ของใช้ที่ ไม่ใช้แล้ว สะอาด สภาพดี  ไปแบ่งปันให้ ผู้ด้วยโอกาส ละแวกนั้นที่จะไปเที่ยว ฉลองปีใหม่กัน อาจ ฝากให้  ผญบ  อบต  วัด  ชุมชน นั้น ๆ  เผื่อเป็นประโยชน์ กะเขาบ้าง ซัก คันละถุง
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ yanawisa

• ผมน้าโอเลี้ยงและน้านันท์ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • - มือสมัครเล่น
  • **
  • น้าโอเลี้ยง และ น้านันท์ครับ
คง ยังทันนะ

ผมอยากฝากให้ สมาชิก  ติด เสื้อผ้า ของใช้ที่ ไม่ใช้แล้ว สะอาด สภาพดี  ไปแบ่งปันให้ ผู้ด้วยโอกาส ละแวกนั้นที่จะไปเที่ยว ฉลองปีใหม่กัน อาจ ฝากให้  ผญบ  อบต  วัด  ชุมชน นั้น ๆ  เผื่อเป็นประโยชน์ กะเขาบ้าง ซัก คันละถุง

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับกลับน้ามอสอะ....
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้าสุดท้ายก็ถุกพสุธากลบหน้ากันทุกคน

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
กลับมากันแล้ว มีกิจกรรมสนุกสนาน อะไรกันบ้าง แบ่งกันดูหน่อย  ปีหน้าจะไปด้วย  ถ้ากิจกรรม ติ่นเต้น  ระทึกใจ
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ TikTak

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
ท่านประธานไม่ค่อยเข้าเวป หันไปเอาดีทางเฟส อิอิอิ
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ veerachart

• *
  • ยินดีรับใช้ประชากรโลกทุกท่าน
ยังเพลียอยู่ครับ  :-*เหล้า+เบียร์ เยอะกว่าคน กินกันไม่หมด
ผมออกจากที่พัก 10โมง แวะ 3ที่ เมืองเพชร,กทม,วังนำเขียว ถึงขอนแก่น 3ทุ่มครึ่งพอดี
ไปครั้งแรกสนุกครับ และครั้งต่อๆไปจะไม่พลาดอีก 5555

ออฟไลน์ Mr.Somkid Chanchai

• *
ผมนึกว่าค้างที่กรุงเทพก่อน ถึงจะต่อที่ขอนแก่น ยินดีด้วยครับเดินทางโดยสวัสดิภาพ เอาไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ
สวัสดีครับ สมาชิกทุกๆท่าน " ผมคิด "สมาชิก 1108 ยินดีที่ได้รู้จัก Mu 7 สีดำ กท 5553 รย. พบเจออย่าลืมทักทาย ครับ

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • **ช่างภาพ Tao**
โอนเงินค่าเสื้อแล้วนะครับ  ขออภัยด้วยครับช้าไปมากเลย
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ