ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพงานเลี้ยง น้องอิ่มท้อง เพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ ปีที่4  (อ่าน 5460 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ chaiyu

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
หลังจากอิ่มบุญ อิ่มใจ สนุกสนานเฮฮา กับกิจกรรมตอนกลางวัน แล้วก็มาถึงกิจกรรมยามค่ำคืนครับ เป็น งานเลี้ยงง่าย ๆ แต่อบอุ่นเป็นกันเอง -__- -__-

คุณพ่อ คุณแม่ของน้าเอส Optic

มุมสำหรับเด็ก ๆ

เสื้อตัวนี้ จะเป็นของท่านที่ความจำดี ว่าเรารวมเงิน บริจาคให้กับโรงเรียนเท่าไหร่ oOo oOo

น้าสังวาลย์ตอบผิดครับ  (ใบ้ให้ก็ได้หลักแสน oOo oOo)

ผู้ที่ตอบถูกต้องคือน้าน้อยครับ สมกับเป็นนักบัญชีจริง ๆ

ต่อไปมอบของที่ระลึกและป้ายหมายเลขสมาชิกให้กับน้าตี๋ที่ชนะประมูลหมายเลข 888 และ 999

ท่าน ผอ.โรงเรียนวัดหนองปลิงให้เกียรติ มาร่วมงานและมอบของที่ระลึก  -__- -__-

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2012, 16:09:32 โดย chaiyu »
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • - สมาชิกสามัญ
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
เข้ามาปูเสื่อรอชมเจ้าค่า  @_@  โย่วๆๆ ลงชื่อคนแรกๆ  @_@
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

• *
เข้ามาปูเสื่อรอชมเจ้าค่า  @_@  โย่วๆๆ ลงชื่อคนแรกๆ  @_@

รอนานหน่อยนะจ๊ะหนูหนึ่ง เพราะใช้Air Card เดี๋ยวหกโมงเย็นถึงบ้านโหลดไม่นาน oOo oOo
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

• *
ผบ.น้าตี๋ เก็บภาพความประทับใจ @_@ @_@

ป้ายหมายเลขสมาชิกชนิดพิเศษที่มีความไวต่อแสงมาก หรือเรียกว่าป้ายสะท้อนแสงนั่นเอง

oOo oOo
ผอ.สุรชัยหนึ่งในสมาชิกมิว7คลับ ให้เกียรติมอบป้ายให้ ผบ.น้าตี๋เพราะเป็นคนจ่ายตังค์ตัวจริง

เน้นที่หมายเลขสวยครับ

ท่าน ผอ.สมเกียรติ กล่าวขอบคุณชาวมิวอีกครั้ง

น้าสุรชัย แนะนำตัวและสัญญาว่า ปีหน้าจะไปร่วมกับเพื่อนพ้องชาวมิวด้วย  -__- -__-

มี้กุ้งมอบของที่ระลึกให้ ผอ.สุรชัย

น้าน้อยขึ้นกล่าวแนะนำตัวอีกครั้ง

ผบ.น้าน้อย(น้าโสภน) เอาใจช่วย

• *

คิวน้าโอแนะนำตัว  o_o' o_o'

น้าโอดอนเมืองปะทะน้าโอตลาดไท อระไรก็เกิดขึ้นได้ oOo oOo

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • *
  • **ช่างภาพ Tao**
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

• *
รับของที่ระลึกจากผู้สนับสนุนครับ ได้กันทุกคน  -__- -__-

-__- -__-

ตาคนนี้ม่ายรู้จัก  ข้ามไป oOo oOo

น้าบอม ฉลามชล  @_@ @_@

น้าต้อมปราจีน บังคับเฮลิคอร์เตอร์เก่งมาก  -__- -__-

น้าสังวาลย์ มาทุกงานที่ทำบุญ

• *

น้าลี เจ๊นา จากป่าโมกแอร์

น้าแอท ว่าที่คุณพ่อมือใหม่

• *
น้าหนู จูนเนอร์

น้าต้นประธานพร้อมผู้ช่วยกำลังจัดของให้สมาชิก

คิวน้าแต้วครับ มีงานบุญมาตลอด

น้าหญิงหัวหิน ผู้มาไกลสุดในทริปนี้

งานนี้ S SAN ไม่ได้โม้ ๆ ๆ

• *
ลูก สาวสองคนแล้วครับ จะเอาให้ครบสาม

โม้มากคอแห้ง

สวัสดีครับ ผมหล่อขั้นเทพ

น้ามอส ไอ คุก ๆ  สมาชิก 005

ผม น้าโจ jo959 ครับ

น้ายุทธ ลพบุรี

• *
น้าตี๋อีกครั้ง

• *
HBD. ครับน้องเก่ง ลูกชายน้าโสภณและน้าน้อย @_@ @_@

น้องเก่ง ขอขอบคุณครับ -__- -__-

โดนพิธีกรจำเป็นถามความในใจ

ถามอีกนิด

น้องเก่ง ขอใช้ตัวช่วยครับ คือคุณพ่อโสภณนั่นเอง

ยอดคุณพ่อตัวจริง ไม่ใช้สตั้นแมน -__- -__-

มีอะไรน้า พิธีกรถามผมได้

ดูท่าพิธีกรจำเป็นของเราครับ oOo oOo

สุขสันต์วันเกิดอีกครั้งครับ

-__- -__- -__-

งานเลี้ยง ย่อมมีวันเลิก ลา อาเรย์ ขอกล่าวคำว่า ราตรีสวัสดิ์ครับ -__- -__- แล้วพบกันใหม่ครับ -__- -__-

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
รูปเยอะ ใช้เวลานานจนคนโพสท์ราตรีสวัสดิ์ไปแล้ว อิอิ  ;D
เข้ามาชมภาพต่อนะคะน้าชัย สวย บรรยากาศดีทุกภาพเลยค่ะ  @_@

สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

ออฟไลน์ AOD90

• - มืออาชีพ
  • *
  • E21MKN / HS4IOL / HS4XXX 144.750MHz/144.900MHz
มานั่งรอ ด้วย คนครับ ชอบ ชอบ  @_@ @_@ @_@

สวัสดีครับ อ๊อด E21MKN ชมรม คนงึดหลาย สกลนคร ที่ความถี่ 144.750MHz / 144.900MHz / www.kaentong.com / หมายเลขสมาชิก 812 ครับผม

ออฟไลน์ JoJo

• *
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ pitakch

• - มือใหม่
  • *
  • ทางที่ดีคือทางสายกลาง
เสียดายจังครับ..เป็นวันเกิดข้าน้อยด้วย 2 มิ.ย. มะได้ไป..เสียดาย ๆ เจง ๆ =_=

• *
มานั่งรอ ด้วย คนครับ ชอบ ชอบ  @_@ @_@ @_@

รูปเยอะ ใช้เวลานานจนคนโพสท์ราตรีสวัสดิ์ไปแล้ว อิอิ  ;D
เข้ามาชมภาพต่อนะคะน้าชัย สวย บรรยากาศดีทุกภาพเลยค่ะ  @_@

ภาพงานกลางคืนมีแค่นี้ครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
วิลิศมาหรา  จริง ๆ เลย
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ narongsak666

• - มือโปร
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ น้าโอ 081-5677196 เบอร์ 369
    • NJ-Printcenter
 -__- -__- น้าชัย..สุดดดดดดยอดดดดดดดดดดดดครับ -__- -__-
สวัสดิ์ดีครับผม น้าโอ ยินดีต้อนรับครับ คุณผู้เยี่ยมชม ที่ร้านรับทำป้าย ไวนิล สติ๊กเกอร์ นามบัตร ตรายาง ฉลากสินค้า สื่อสิ่งพิมพ์ต่างๆ ราคากันเอง

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - มือโปร
  • *
ดีคร่า
เพิ่งแวะเข้ามาดู สุดยอดไปเลย
สักวันเราจะต้องไปให้ได้เลย โย่วๆๆๆๆๆๆ
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)