ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพกิจกรรม มีตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ 6 ตอน ระยองฮิๆ จากเอสโม้  (อ่าน 26657 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
กลับมาแล้วครับพี่น้องมิตรรักแฟนเพลง
ครั้งนี้มีสมาชิกมากกว่า 30 คันที่เข้าร่วมกิจกรรมขบวนยาวเป็นกิโล ก็ตามรูปแบบของละลายพฤติกรรมครับ "ไม่มีแบบแผนตายตัว สนุกสนานร่าเริงกันสุดเหวี่ยง" กลับถึงบ้านก็จัดไปสักหน่อยกับภาพเรียกน้ำย่อย ที่เหลือจะทะยอยลงนะครับ

เลือกภาพนี้เป็นภาพเปิดทริปเพราะน้าชัยจ่ายผมมาเยอะสุด

กว่าจะรวมตัวและเรียกสติกลับเข้าร่างได้สมาชิกก็กลับกันไปเยอะแล้วเหลือแต่เหล่าผู้กล้าไม่กี่สิบคน

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ nittaya

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ
ชื่อ  ต้อม  ปราจีน  #497 ครับผม

ออฟไลน์ prayong

• - มืออาชีพ
  • *
แวะเข้ามาดูภาพบรรยากาศครับ
สวัสดีครับคุณ < you />ผมprayong  memberclub NO. 512ครับ

ออฟไลน์ poohjom

• *
  • poohjom อยากโดนจับ อิอิ
น่าลลลลลลไง ภาพนี้ เกล้ากระผมอดถ่าย ลากลับก่อน แงแงแง
ภูมิครับ ซ.ราม118 ครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ  No.915

ออฟไลน์ chaiyu

• - มือโปรกว่า
  • *
น่าลลลลลลไง ภาพนี้ เกล้ากระผมอดถ่าย ลากลับก่อน แงแงแง

ไม่ต้อง แง แง แง ครับ ยังเหลือภาพอีก สองพันกว่า ๆ ที่จะลงมาให้ดูชม  วันนี้ ม่ายไหว จะต้องทำการบ้านก่อนนอนครับ

มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ worawaj

• ใจดี ใจสบาย
  • - มือโปร
  • *
ขอแจมซักภาพ

ออฟไลน์ ligamu

• - มือใหม่
  • *
เสียดายจังที่ไม่ได้ไปร่วมด้วย พอดีไม่ได้ติดตามข่าวสารมาประมาณเดือนเศษ เลยตกข่าวซะงั้น  ไม่รู้ว่าโปรแกรมหน้าออกมาแล้วหรือยังอยากจะไปร่วมบ้างครับคงสนุกไม่เบา จาก 982 ครับ

• *
ไม่ต้อง แง แง แง ครับ ยังเหลือภาพอีก สองพันกว่า ๆ ที่จะลงมาให้ดูชม  วันนี้ ม่ายไหว จะต้องทำการบ้านก่อนนอนครับ

ขอบคุณภาพสวยๆจากน้าชัยครับ ผมหล่อขึ้นทั้นทีเพราะกล้องแร่ะเลนส์ขั้นเทพของน้านี่แร่ะครับ เอิ้กๆ
ภูมิครับ ซ.ราม118 ครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ  No.915

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
นังถ่าเบิ่งอยู่เด้อน้าชัยยุ ให่ฟ่าว ไวไวเข่า...
บัดยกแก้วนั่นน๊า คือไวแท้...อิอิ
น้าภัสกะใจฮ้อนเด้อ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 22:58:01 โดย ทองแท่ง »
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - มือโปร
  • *

oOo oOo oOo

ไม่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกล้องน้าชัย ทำงี้ได้ไง
ทำคนไม่หล่อ........................................ให้ดูดีเนี่ย555+
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)

• *
oOo oOo oOo

ไม่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกล้องน้าชัย ทำงี้ได้ไง
ทำคนไม่หล่อ........................................ให้ดูดีเนี่ย555+
พี่นัฐครับ น้องยอมรับได้ครับ รู้สึกภูมิใจจริงเเฮะ คริคริ

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
oOo oOo oOo

เห็นด้วยกับพี่นัฐเป็นอย่างยิ่งค่ะ  @_@

รอชมภาพจากน้าๆ นะคะ เสียดายไม่ได้ไปร่วมด้วย
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

• *
เห็นด้วยกับพี่นัฐเป็นอย่างยิ่งค่ะ  @_@

รอชมภาพจากน้าๆ นะคะ เสียดายไม่ได้ไปร่วมด้วย
โหๆๆพี่อ้า ให้น้องสักวันได้มะๆ จริงไม่จริงถามน้าชัยสุดหล่อดูลุ่ย

• *
โหๆๆพี่อ้า ให้น้องสักวันได้มะๆ จริงไม่จริงถามน้าชัยสุดหล่อดูลุ่ย

ไม่ให้! อย่างเธอมันต้องแกล้งให้หายซ่า 555
พี่ไม่รบกวนถามน้าชัยหรอกค่ะ เพราะก็เห็นๆ อยู่ว่ากล้องเทพของน้าชัยก็ยังถ่ายออกมาได้หล่อ...แค่เนี้ย??!
ไปทำเลนส์น้าเขาเสื่อมแล้วหรือเปล่าน้องภูมิ...ก๊ากกกกกกกกกกก
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

• *
ไม่ให้! อย่างเธอมันต้องแกล้งให้หายซ่า 555
พี่ไม่รบกวนถามน้าชัยหรอกค่ะ เพราะก็เห็นๆ อยู่ว่ากล้องเทพของน้าชัยก็ยังถ่ายออกมาได้หล่อ...แค่เนี้ย??!
ไปทำเลนส์น้าเขาเสื่อมแล้วหรือเปล่าน้องภูมิ...ก๊ากกกกกกกกกกก
  กล้องแร่ะเลนส์ของน้าชัยดีจริงๆครับ แต่นายแบบก็เจ๋งอยู่น๋าาาาา คริคริ

• *
  กล้องแร่ะเลนส์ของน้าชัยดีจริงๆครับ แต่นายแบบก็เจ๋งอยู่น๋าาาาา คริคริ

เจ๋ง หรือ เจ๊ง ยะหล่อน  o_o'
ไปนอนละ พรุ่งนี้จะเข้ามาดูรูปใหม่เจ้าค่า  @_@

ออฟไลน์ sumitr

• - มือใหม่
  • *
  • Sumitr (Eads) : 574
เข้ามาชมครับ!
ผู้เยี่ยมชม  ผมสุมิตร ครับ  สมาชิก no.574
 "คนล่าฝัน"

ออฟไลน์ krisda709

• - มือใหม่
  • *
หนุกมั๊ยคร้าบ  แจงด้วย

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
ใครมีภาพพร้อมลงก็จัดมาโล้ด ส่วนผมคาดว่าเย็นๆมืดๆโน่นเลยครับ
กลับมาทำงานดูทรงแล้วคงไม่มีโอกาสได้คัดรูปช่วงกลางวันแน่เลยครับ

ออฟไลน์ yanawisa

• ผมน้าโอเลี้ยงและน้านันท์ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • น้าโอเลี้ยง และ น้านันท์ครับ
เด๋วเอาลงมั้ง เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้าสุดท้ายก็ถุกพสุธากลบหน้ากันทุกคน