ผู้เขียน หัวข้อ: เบาะแถวสาม เครดิตน้า narong ไปทำมาแล้วครับผม ขอบอกว่าต้องรีบจัดเลยครับ  (อ่าน 12129 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ korn_2010

• MU7 2010
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
  • ขอให้สมาชิกทุกท่าน มีความสุข โชคดี และปลอดภัยครับ
ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณเครดิตน้า narong เป็นอย่างสูงด้วยครับผม  ที่เอื้อเฟื้อแบบดีๆให้พวกเราชาวคลับครับ

ผมทำที่อำเภอพล ขอนแก่น สอง-สาม วันเรียบร้อยครับ  ราคาพันห้าร้อยบาท  ผมปริ้นรูปในกระทู้ของ น้า narong ไปให้ช่าง
คุยรายละเอียดเล็กน้อยเค้าก็ตกลงทำเลย รื้อเบาะออกไปเป็นแบบ  พอเสร็จแล้วช่างบอกว่าใช้ฟองน้ำเยอะพอสมควร  บอกว่าประมาณพันแปดน่าจะพอดีครับ
แต่ถือว่าของผมคุยกันแล้วที่พันห้า (เพราะก่อนทำช่างไม่กล้าตีราคาผมเเลยเสนอให้ที่พันห้า)
แล้วก็เป็นคันแรกที่ทำที่ร้านนี้ครับ  หนังที่ใช้เป็นหนังเบนซ์ เกรดดีครับ คล้ายๆกับของเดิมที่มากับรถมากๆครับ สีเดียวกันเป๊ะเลย

ขอบอกว่าสุดคุ้มมากๆครับ     ติดตั้งแล้วยิ้มไม่หุบเลย ผบ. และลูกๆก็ชอบใจครับ
ต้องขอขอบคุณเครดิตน้า narong อีกครั้ง  เป็นอย่างสูงด้วยครับผม

ขอให้น้า  ผู้เยี่ยมชม  มีความสุข โชคดี และปลอดภัยในทุกเส้นทางครับ
ผมชื่อเล่น  กร  ครับ  อยู่ อ.หนองสองห้อง  จ.ขอนแก่น
MU7 superplatinum   2010  สีขาวมุก
โทร. 088-3331474  กพ 7447 ขอนแก่น
หมายเลขสมาชิก 839  เจอกันก็ทักทายกันมั่งนะครับ

พื้นที่โฆษณา

• MU7 2010
  • - มือใหม่
  • *
  • ขอให้สมาชิกทุกท่าน มีความสุข โชคดี และปลอดภัยครับ
สามารถพับเบาะได้เหมือนเดิมครับ ใครกำลังตัดสินใจอยู่ ขอบอกเลยครับว่าสุดคุ้มครับผม

ขอให้น้า  ผู้เยี่ยมชม  มีความสุข โชคดี และปลอดภัยในทุกเส้นทางครับ
ผมชื่อเล่น  กร  ครับ  อยู่ อ.หนองสองห้อง  จ.ขอนแก่น
MU7 superplatinum   2010  สีขาวมุก
โทร. 088-3331474  กพ 7447 ขอนแก่น
หมายเลขสมาชิก 839  เจอกันก็ทักทายกันมั่งนะครับ

ออฟไลน์ narong

• - มือสมัครเล่น
  • *
ยินดีด้วยครับที่ได้แบบถูกใจ
คลับเรา...มีน้ำใจแบ่งปันกันเสมอครับ.

ออฟไลน์ woody

• *
สวยงามและคุ้มค่าจริงๆครับ.... -__-
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม จาก woody No.734 คร้าบ..บ...

ออฟไลน์ karnn

• การที่เราพลาด ไม่ได้หมายความว่าเราแพ้ แต่ทำให้เราตระหนักว่า อย่าได้ทำเช่นนั้นอีก เป็นครั้งที่สอง
  • - มืออาชีพ
  • *
ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ คิดหวังสิ่งใดก็ให้สมปรารถนาทุกประการด้วยครับ
ขอพี่น้องผองเพื่อน แลทุกท่านในที่นี้ ประสปพบเจอแต่ความสมหวังทุกประการ

ออฟไลน์ jaithep bumrungphol

• - มือใหม่
  • *
สวัสดีครับคุณ korn 2010 ผมเห็นการทำเบาะแถว3 ชอบมาก อยากรู้ชื่อร้านที่เมืองพลจังเลย ผมชักสนใจ -__- ผมใช้ซูเปอร์ไทยฯ ปี2011 อยู่บำเหน็จณรงค์ จ.ชัยภูมิ -__-

• MU7 2010
  • - มือใหม่
  • *
สวัสดีครับคุณ korn 2010 ผมเห็นการทำเบาะแถว3 ชอบมาก อยากรู้ชื่อร้านที่เมืองพลจังเลย ผมชักสนใจ -__- ผมใช้ซูเปอร์ไทยฯ ปี2011 อยู่บำเหน็จณรงค์ จ.ชัยภูมิ -__-

ชื่อร้าคมสันต์ทำเบาะครับ  หรือช่างสันต์ อยู่แถวสระแกเมืองพลครับ

• - มือใหม่
  • *
ขอบคุณมากครับ..ลืมขอเบอร์โทรที่ร้าน..ถ้าผมไปติดตั้งบอกช่างเค้าได้เลยไหมว่า..คุณกรเคยมาเป็นลูกค้าช่างเค้าคงจะจำได้นะครับ o_o'

• MU7 2010
  • - มือใหม่
  • *
ขอบคุณมากครับ..ลืมขอเบอร์โทรที่ร้าน..ถ้าผมไปติดตั้งบอกช่างเค้าได้เลยไหมว่า..คุณกรเคยมาเป็นลูกค้าช่างเค้าคงจะจำได้นะครับ o_o'

จำได้แน่นอนครับ  เบอร์โทรช่าง คมสันต์ ที่เมืองพลนะครับ 08-6643-5994  ยินดีให้คำปรึกษาครับผม

• - มือใหม่
  • *
ขอบคุณมากครับ.. -__- เห็นในรูปแล้วสวยและชอบถูกใจมาก ๆ คงได้ไปใช้บริการ

ออฟไลน์ dome9056

• - มือใหม่
  • *
ผมอยู่ประทายครับ ใกล้ๆ กันนิดเดียว เดี๋ยวไปทำบ้าง แต่ผมจะเอาบางกว่านี้ซักหน่อย สวยดีครับ

• MU7 2010
  • - มือใหม่
  • *
ผมอยู่ประทายครับ ใกล้ๆ กันนิดเดียว เดี๋ยวไปทำบ้าง แต่ผมจะเอาบางกว่านี้ซักหน่อย สวยดีครับ
เมื่อก่อนผมก็อยู่ประทายตั้ง 5 ปีครับ ผมเป็นนักวิชาการเกษตรอยู่ อบต.โนนเพ็ดครับ

ออฟไลน์ dome9056

• - มือใหม่
  • *
เมื่อก่อนผมก็อยู่ประทายตั้ง 5 ปีครับ ผมเป็นนักวิชาการเกษตรอยู่ อบต.โนนเพ็ดครับ

ดันกันไปครับ อิอิ สงสัยอาจจะเคยเห็นกัน ผมโดมครับ เป็นลูกพี่ลูกน้องกับพี่แขก

ออฟไลน์ JUMLONG JANNGIW

• - มือใหม่
  • *
สวัสดีทุก ๆ ท่านนะครับผมมือใหม่เรื่องคอม ยังเล่นไม่เป็นเท่าไร เรื่องรถก็ยังเหมือนกันแต่ดันไปจอง มิว ไว้ ยังไม่ได้ไม่รู้ว่าเมื่อไรนะครับ

• MU7 2010
  • - มือใหม่
  • *
ยินดีให้คำปรึกษาทุกท่านนะครับน้าๆ

ออฟไลน์ inonnp

• *
  • No.1134@SRT
เยี่ยมเลยค้าบ อยากทำบ้างจัง :'(
สวัสดีครับ คุณ ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่ได้รู้จัก
Mu-7 Choiz 2012 (2nd Gen.): 3.0 VGS Turbo 4x2 AT Black Mica

ออฟไลน์ mu363839

• - มือใหม่
  • *
หนาขึ้นมากี่นิ้วครับ
สวัสดีครับผู้เยี่ยมชม mu#659
ลำปางครับ

ออฟไลน์ วิทย์

• - มือใหม่
  • *
ผมจัดทั้งชุด รวมเบาะแถวสามด้วย วันที่ 13
เสร็จครับ ต้องขอขอบคุณ คุณกรมากที่เป็นธุระ
ให้ ใส่แล้วจะโพสท์รูปให้ชมกันครับ ช่างฝีมือมาก
แต่ไม่ค่อยว่าง...

ออฟไลน์ sammoon

• - มือใหม่
  • *
  • มือใหม่ มิว7คลับ 1178
สวย ดูน่าใช้มากครับ   ขอบคุณสำหรับความอบอุ่น จริงใจ ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ  ซาบซึ้งๆ :-*
สมาชิกใหม่ขออนุญาตเข้าบ้านครับ  ยินดีที่ได้เจอทุกท่านครับ
เลขประจำตัว 1178

ออฟไลน์ inonnp

• *
  • No.1134@SRT
ผมหาร้านทำไม่ได้ เอาเบาะมารองก็ไม่ช่วยอะไรมากมาย

สวัสดีครับ คุณ ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่ได้รู้จัก
Mu-7 Choiz 2012 (2nd Gen.): 3.0 VGS Turbo 4x2 AT Black Mica