ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวและทำความคุ้นเคยกับ Web  (อ่าน 2431 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Pison V.

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
รายงานตัวและทำความคุ้นเคยกับ Web
« เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 12:42:57 »
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ เกษียนราชการมาแล้ว 5 ปี
เดิืืมใช้ Jazz แต่เจอน้าท่วมเพิ่งรู้ว่าที่บ้านถนนต่ำกว่าซอยอื่นๆ 20 ซม.
เลยไปจอง MU 7 สีดำ ได้รถ เมษายน

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
Re: รายงานตัวและทำความคุ้นเคยกับ Web
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 21:29:05 »
สวัสดีค่ะ  :)  ยินดีต้อนรับสู่ mu7 club นะคะ  -__-
ขอให้ได้รับน้องเร็วๆ ค่ะ แล้วอย่าลืมพามาอวดโฉมด้วยนะคะ  ;)
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

ออฟไลน์ mu7-8151

• - มือใหม่
  • *
Re: รายงานตัวและทำความคุ้นเคยกับ Web
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 23:40:47 »
 :-a1-:  ยินดีครับ  แต่ไม่รู้ว่าจะโลดรูปขึ้นแบบไหน T_T  เพราะยังงง ระบบอยู่  ขอบคุณที่แนะนำ :-a12-:

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 10:10:51 »
ตอนนี้พยายามหาความรู้เรื่องรถจากผู้มีประสบการณ์ให้มากไว้ครับ
กว่าจะได้รถคงอีกนานครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 14:22:54 »
ยินดีต้อนรับครับ ได้รถใหม่ต้อนรับ สงกรานต์เลยครับ  ลุยน้ำสงกรานต์ รับรองไม่เปียกครับ  อย่าเปิดกระจกนะครับ เดี๋ยวจะเปียก

โหลดรูป ไม่ยากเลยครับ  พี่เลี้ยง เพียบ
ฝันแล้วต้องทำ

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 14:49:27 »
ยินดีต้อนรับครับ ได้รถใหม่ต้อนรับ สงกรานต์เลยครับ  ลุยน้ำสงกรานต์ รับรองไม่เปียกครับ  อย่าเปิดกระจกนะครับ เดี๋ยวจะเปียก

โหลดรูป ไม่ยากเลยครับ  พี่เลี้ยง เพียบ

โหลดอย่างไร ชี้เป้าหน่อย ลุงแก่แล้วไม่ชำนาญเว็ป/ ขอบตุณครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 16:23:52 »
หายไปตั้งนาน  ได้มาแล้วครับ

ลองทำตามนี้เลยครับ
คลิ๊ก สีน้ำเงิน

เลือกรูปใส่  แต่ต้องเป็นรูปที่มีขนาด ไม่ใหญ่เกินไป เช่น 800 x750 pixels

หลังจากนั้น เลื่อนเม้าส์ ไปที่โค็ต  ให้ ก๊อปปี้  เอามาวางในพื้นที่เขียนข้อความ

@@@@@@@  หมายเหตุ  ใช้เครื่องมือนี้ได้ เมื่อเปลี่ยนเป็น สมาชิกสามัญครับ ๑๑๑๑๑๑๑๑๑
ฝันแล้วต้องทำ

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 มกราคม 2012, 23:16:58 »
ขอบคุณครับ  คุณไอ!!คุกๆสำหรับวิธีการโหลดภาพ
ต้องขออภัย Webmaster ด้วยครับ  ตั้งกระทู้รายงานตัวผิดห้อง