ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศงาน Meeting MU7 Club ครั้งที่ 2 ครับ ฉลองแชม&#  (อ่าน 32436 ครั้ง)

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: ภาพบรรยากาศงาน Meeting MU7 Club ครั้งที่ 2 ครับ ฉลองแชũ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2008, 16:18:23 »
บ๊าย บาย ลากันด้วยรูปหมู่ก่อนลากลับบ้านกันครับเจอกันใหม่คราวหน้า อิ อิ อิ งานนี้อาจไม่ค่อยมีมุมสวย ๆ นะครับ เนื่องจากถ่ายยากมากเลยห้องจัดเลี้ยงบังเอิญได้ห้องค่อนข้างเล็กครับ แต่ก็อบอุ่นดีครับ ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานรวมถึงทุกท่านที่ติดตามชมรูปด้วยครับ ขอบคุณครับ บาย  oOo -__- -__- -__- @_@
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 21:35:04 โดย เท่ง »

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ ninja

• ~ ไปไหนไปกัน มีฉันมีมิว ~
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ~ ชีวิตนี้เพื่อลูก ~
เห็นรูปของน้าเต้แล้ว ขอบอกแจ่มมากครับ ฝีมือไม่ตก.....  -__-

วันนั้นไม่ได้นอนจริงๆ แก้ปัญหาระบบข้ามคืนมึนมาก พอมาเจอน้ำเหลืองเข้าไป เมาครับขอบอก คอยนั่งหัวเราะท่าเดียว คุยได้แป๊บๆ สมองไม่ค่อยทำงาน เลยทักได้ไม่ทั่วถึง ต้องขออภัยด้วยครับ  เสียดายที่ไม่ได้คุยด้วยกับหลายคน คราวหน้าแก้ตัวครับ จริงๆ กะว่าจะได้โชว์เสียงออกไมค์แข่งกับเจ้าภาพเสียหน่อย ไว้งานหน้านะ น้าหนุ่ม อ้อ น้าเต้ ด้วย งานหน้าขอแย่งไมค์แข่ง อิอิ อิ... ว่าไง งานหน้าเพลงคู่กันไหมป้ากุ้ง..... เอิ๊กๆๆๆ  o_o'

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
เห็นรูปของน้าเต้แล้ว ขอบอกแจ่มมากครับ ฝีมือไม่ตก.....  -__-

วันนั้นไม่ได้นอนจริงๆ แก้ปัญหาระบบข้ามคืนมึนมาก พอมาเจอน้ำเหลืองเข้าไป เมาครับขอบอก คอยนั่งหัวเราะท่าเดียว คุยได้แป๊บๆ สมองไม่ค่อยทำงาน เลยทักได้ไม่ทั่วถึง ต้องขออภัยด้วยครับ  เสียดายที่ไม่ได้คุยด้วยกับหลายคน คราวหน้าแก้ตัวครับ จริงๆ กะว่าจะได้โชว์เสียงออกไมค์แข่งกับเจ้าภาพเสียหน่อย ไว้งานหน้านะ น้าหนุ่ม อ้อ น้าเต้ ด้วย งานหน้าขอแย่งไมค์แข่ง อิอิ อิ... ว่าไง งานหน้าเพลงคู่กันไหมป้ากุ้ง..... เอิ๊กๆๆๆ  o_o'

เหอๆๆ  ^_- ^_-  นู๋เปงใบ้ร้องมะได้อ่า   o_o'

ออฟไลน์ Bananaz

• *
รูปสวยม่ายเปลี่ยนแปลงค่า พี่เต้ ฝีมือม่ายตกๆๆ อิอิ   -__-   -__-

ท่าทางน่าสนุกจังง  เสียดายม่ายได้ไปด้วยยยยย T_T

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

ออฟไลน์ OldiesHunter

• "To Boldly Go Where No Man Has Gone Before"
  • *
  • Mu7 Cllub Member # 020
ขอบคุณน้าเต้ที่กรุณาเอารูปมาเผื่อแผ่ผู้ที่ไปไม่ได้อย่างผม  รูปสวย ได้บรรยากาศเต็ม100 ขอบคุณอีกทีครับ... -__- @_@ -__-
Live long and prosper.

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
ยอดเยี่ยมตามเคยนะเต้ สมกับที่รอคอยจริง ๆ  -__- -__- -__-
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
มิตติ้งครั้งแรกขนมกะหรี่ปั๊ปของน้าโดด.......ครั้งนี้โดนัทของลุงพล......ครั้งหน้าขอเป็นแพนเค๊กจากป้ากุ้งได้ป่าวค๊าบบบ
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ PICKARO-THE KOP

• You ,ll never walk alone ซักวันจะกลับมายิ่งใหญ่ 5555
  • - มืออาชีพ
  • *
  • YOU 'LL NEVER WALK ALONE อิ อิ เกลียดผีแดงจัง
 @_@ @_@ @_@ รูปสวยจัง หวังว่าครอบครัว เราจะขยายออกไปเรื่อยๆนะคับ  -__- -__- -__-
YOU \'LL NEVER NEVER WALK ALONE.. YOUR HEART IN MY HAND ..YOUR LIFE IN MY HEART..CVT-CDI [img]http://

ออฟไลน์ apple

• *
  • my white pearl Mu7
คราวนี้มีตากล้องคนเดียว...แต่ก็จุใจดีจัง...เสียดายที่ไม่ได้ไป...คราวหน้าไม่พลาดแน่จ้า...เรียนใกล้จะจบแล้ว...เย้
my  white pearl mu7

ออฟไลน์ kangtripra

• แก็งค์ 20++ ไม่เกิน 30
  • **
  • ความปลอดภัย ช่วยได้ทุกอย่าง!!!
ขอบคุณ น้าเต้ และ น้าๆ...ทุกคน ที่ทำให้เกิดงานนี้ ขึ้นมาครับ...

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • - มืออาชีพ
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
เสียดายอย่างแรง มะได้ไป ฮือๆๆๆ..... T_T
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ nummu7

• หนุ่มชอบเที่ยว
  • - วุฒิสมาชิก
  • *
  • หนุ่มอยุธยาชอบหาเพื่อนเที่ยว
น้าเต้ครับ...รูปสุดยอดไปเลย...ขนาดป้ากุ้งไม่สวยยังถ่ายซะดูดีเลย...5555

ออฟไลน์ หะ โหน่ง มาแว้ว

• - มือโปร
  • *
Re: ภาพบรรยากาศงาน Meeting MU7 Club ครั้งที่ 2 ครับ ฉลองแชม&#
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2008, 20:43:36 »
สวยทุกรูปครับ

เสียดาย ผมไม่ได้ไปครับ ติดงาน แต่งน้องเมีย  :-a9-:

ทุกท่าน น่ารักมากครับ
ผมหมอเต๊ะคร๊าบ  บ้านอยู่ ซอยมิสทีน ถนนรามคำแหง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ -- --"

ออฟไลน์ dodi

• SARABURI MU-7 MEMBER 050 LUV U
  • *
Re: ภาพบรรยากาศงาน Meeting MU7 Club ครั้งที่ 2 ครับ ฉลองแชม&#
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2008, 15:00:20 »
yak pai jung loei krub  T_T  T_T
sawasdee krub ผู้เยี่ยมชม