ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ครั้งที่2  (อ่าน 23570 ครั้ง)

ออฟไลน์ nummu7

• หนุ่มชอบเที่ยว
  • - วุฒิสมาชิก
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • หนุ่มอยุธยาชอบหาเพื่อนเที่ยว
Re: Meeting ครั้งที่2
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 11:57:11 »
ต้องรอท่านประธานต้นประชุมก่อนคร๊าบ

ออฟไลน์ joker01

• - สมาชิกสามัญ
  • *
  • สวัสดีครับ..ผม 081 ครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 14:25:50 »
งานนี้มีแต่คนแก่รึป่าวครับ......อิอิ.... o_o'
ทุกอย่างทำเพื่อลูกเมีย..

นายโจ๊กครับ จากดินแดนด้ามขวานไทย จังหวัดสงขลาครับ
ขอขอบคุณ..คุณผู้เยี่ยมชม  ทุกๆ คำตอบ และคำแนะนำ จากเพื่อนสมาชิกครับ

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2008, 08:05:20 »
งานนี้มีแต่คนแก่รึป่าวครับ......อิอิ.... o_o'

แนะนำให้ไปดูรูปมิตติ้งครั้งที่ 1 ครับยังหนุ่มยังสาวกันทั้งนั้น..อิอิ....ถึงพวกเราจะต่างวัยแต่....หัวใจ....ตรงกันครับ
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ dinan

• *
  • สุดประจิมที่ริมเมย แม่เอย..แม่สอด
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2008, 10:09:28 »
ไปวันใหนแจ้งก่อนล่วงหน้าสามวัน เอามอไซค์ไป o_o' O0 :-a12-:

หวัดดีคร๊าบทุกคน
Bananaz ด้วย
สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อ นันท์ ครับ สมาชิกหมายเลข 144
อยู่แม่สอดครับ
ผ่านมาทางนี้แวะทักทายได้นะครับ

ออฟไลน์ joker01

• *
  • สวัสดีครับ..ผม 081 ครับ
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2008, 12:12:58 »
เชื่อแล้วครับ.......... -__-
ทุกอย่างทำเพื่อลูกเมีย..

นายโจ๊กครับ จากดินแดนด้ามขวานไทย จังหวัดสงขลาครับ
ขอขอบคุณ..คุณผู้เยี่ยมชม  ทุกๆ คำตอบ และคำแนะนำ จากเพื่อนสมาชิกครับ

• *
  • หนุ่มอยุธยาชอบหาเพื่อนเที่ยว
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2008, 22:22:26 »
น้าต้น...หลายคนเรียกร้องให้จัด Meeting ครั้งที่ 2 ได้แล้ว...
อยากให้ช่วยกำหนดวันให้หน่อยคร๊าบบบบบบบ.....
มีสาวๆ อยากอวดความสวยกันเยอะเลย....หนูกุ้ง..หนูกล้วย...เจ๊ปอ...

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2008, 01:42:40 »
น้าต้น...หลายคนเรียกร้องให้จัด Meeting ครั้งที่ 2 ได้แล้ว...
อยากให้ช่วยกำหนดวันให้หน่อยคร๊าบบบบบบบ.....
มีสาวๆ อยากอวดความสวยกันเยอะเลย....หนูกุ้ง..หนูกล้วย...เจ๊ปอ...

เค้าสวยกันคนละแบบล่ะครับ........ผมยืนยัน
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008, 11:34:11 »
อิมินาสักกาเรนะ พุทธัง ปูเชมะ
อิมินาสักกาเรนะ ธรรมมัง ปูเชมะ
อิมินาสักกาเรนะ สังฆัง ปูเชมะ

ซ้อมไว้ก่อนได้เลย
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ PICKARO-THE KOP

• You ,ll never walk alone ซักวันจะกลับมายิ่งใหญ่ 5555
  • - มืออาชีพ
  • *
  • YOU 'LL NEVER WALK ALONE อิ อิ เกลียดผีแดงจัง
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2008, 23:50:19 »
 oOo oOo oOo สวยจิงๆ โอ...คนสวยมันคือหยั่งนี้นี่เอง ผมเพิ่งเข้าใจ  -__- -__-
แต่แค่ดูรูปเห็นทุกคนมีความสุขกันดีนะคับ ....ไม่ได้ไป ก็สนุกไปด้วย  -__- @_@ @_@
หวังว่าจะได้แจมในโอกาศต่อปาย...คับ  @_@ @_@
YOU \'LL NEVER NEVER WALK ALONE.. YOUR HEART IN MY HAND ..YOUR LIFE IN MY HEART..CVT-CDI [img]http://

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2008, 09:51:43 »
เพื่อนๆครับเมื่อไรจะมาเที่ยวอยุธยากันบ้างล่ะ
รอจนเหี่ยวแล้วนะ น้าต้นช่วยประชาสัมพันธ์
ให้หน่อยคร๊าบบบบ....ตอนนี้ก็เข้าพรรษาแล้วนะ
มาทำบุญถวายเทียนพรรษากันเถอะ

noopau

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2008, 10:55:20 »
เพื่อนๆครับเมื่อไรจะมาเที่ยวอยุธยากันบ้างล่ะ
รอจนเ**่ยวแล้วนะ น้าต้นช่วยประชาสัมพันธ์
ให้หน่อยคร๊าบบบบ....ตอนนี้ก็เข้าพรรษาแล้วนะ
มาทำบุญถวายเทียนพรรษากันเถอะ

มารับด้วยนะรออยู่ลพบุรี

เหอ เหอ เหอ

ออฟไลน์ PICKARO-THE KOP

• You ,ll never walk alone ซักวันจะกลับมายิ่งใหญ่ 5555
  • - มืออาชีพ
  • *
  • YOU 'LL NEVER WALK ALONE อิ อิ เกลียดผีแดงจัง
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2008, 13:12:56 »
มารับด้วยนะรออยู่ลพบุรี

เหอ เหอ เหอ
ครั้งที่ 3 ไป ลพบุรี ดีมะคับ อยากเห็นลิงตัวเป็นๆ  -__- -__- -__- -__-
YOU \'LL NEVER NEVER WALK ALONE.. YOUR HEART IN MY HAND ..YOUR LIFE IN MY HEART..CVT-CDI [img]http://

ออฟไลน์ tsubaki

• Nick Name = น้า_เล็ก
  • *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2008, 13:10:05 »
ครั้งที่ 3 ไป ลพบุรี ดีมะคับ อยากเห็นลิงตัวเป็นๆ  -__- -__- -__- -__-

น่าไปครับ เห็นด้วยหนับหนุนเต็มที่เลย เคยไปเที่ยววัดพระพุทธบาท
"แต่เดินปวดขาน่าดู"เดินขึ้นเขานะไปไหว้พระทำบุญ แล้วก็...........พักผ่อน
สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ผมสมาชิกหมายเลข 168
นิคมพัฒนา ระยอง เจอที่ไหนทักทายได้ตลอดครับ