ผู้เขียน หัวข้อ: #เรียนเชิญร่วมกิจกรรมมิตติ้ง ละลายพฤติกรรมครั้งที่ #9  (อ่าน 6438 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
ค่าเสื้อ 230 บาท นี่รวมค่าส่งยังคะน้าต้น+น้าเก่ง  :o
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ค่าเสื้อ 230 บาท นี่รวมค่าส่งยังคะน้าต้น+น้าเก่ง  :o

รวมแล้วค่ะน้าหนูหนึ่ง แต่ถ้าเปลี่ยนใจมาร่วมงานก็หักค่าส่งออกค่ะ เอิ๊กๆ

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
รวมแล้วค่ะน้าหนูหนึ่ง แต่ถ้าเปลี่ยนใจมาร่วมงานก็หักค่าส่งออกค่ะ เอิ๊กๆ

อยากไปอยู่นะคะน้าเก่ง เพราะไม่ได้ไปทะเลหลายปีแล้วค่ะ
ไม่ว่างจริงๆ ค่ะ คู่ซี้หนีเที่ยวก็ไม่ว่างเหมือนกัน 555 น่าเสียดายเนาะ
หนูหนึ่งโอนค่าเสื้อแล้วนะคะ จัดส่งตามที่อยู่ที่ลงทะเบียนเลยเจ้าค่ะ  ;) :-*

สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
โอนแล้ว นะแจ๊ะ

แก้วรอพี่
ฝันแล้วต้องทำ

• *
แจ้งโอนเงินแทนน้าบอยครับ

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
รับทราบครับ  ;D
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี

แจ้งแทนน้าบอยครับ
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

• *
แจ้งโอน เงิน แทน น้าโอ  และ น้าน้อย
น้าโอ + น้าสมพร

น้าน้อย + น้านิวัฒ

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
เสื้อกิจกรรมเสร็จแล้วครับ

• - มือโปร
  • *
ชำระเงินแล้วนะครับ โดยการหักจากค่ามัดจำที่โอนให้ทางรีสอร์ทครับ

• - มือโปร
  • *

ขอบคุณผู้สนับสนุนหลัก บริษัท ตรีเพชร อีซูซุ เซลส์ จำกัด

ออฟไลน์ bedona

• - มือสมัครเล่น
  • *
  • Lunatic of god creation
ผมยังไม่ได้สติ๊กเกอร์นะครับ เบอรื 516 ครับ ที่โอนไปพร้อมค่าห้องพักน่ะครับ
รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม ผมชื่อ บอนด์ สมาชิกหมายเลข 516
MU-7 Super Platinum Primo A/T 4x2 รุ่น S ปี 2010 สีบรอนซ์เงิน
โทรศัพท์ 095-7722888

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
ผมยังไม่ได้สติ๊กเกอร์นะครับ เบอรื 516 ครับ ที่โอนไปพร้อมค่าห้องพักน่ะครับ
รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

นัดรับดีมั้ยคะ เห็นว่าอยู่ปากเกร็ดใกล้ๆกันค่ะ 081-859-8538 น้าต้นค่ะ

ออฟไลน์ bedona

• - มือสมัครเล่น
  • *
  • Lunatic of god creation
นัดรับดีมั้ยคะ เห็นว่าอยู่ปากเกร็ดใกล้ๆกันค่ะ 081-859-8538 น้าต้นค่ะ
ได้ครับ ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม ผมชื่อ บอนด์ สมาชิกหมายเลข 516
MU-7 Super Platinum Primo A/T 4x2 รุ่น S ปี 2010 สีบรอนซ์เงิน
โทรศัพท์ 095-7722888