ผู้เขียน หัวข้อ: #เรียนเชิญร่วมกิจกรรมมิตติ้ง ละลายพฤติกรรมครั้งที่ #9  (อ่าน 6440 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web

เรียนเชิญสมาชิกมิวเซเว่นคลับทุกท่าน ร่วมกิจกรรมมิตติ้ง
ละลายพฤติกรรม ครั้งที่ 9
ตอน : "เราเจอกัน จันท์จ้าวหลาว"

ในวันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2559
ณ แซนด์ & ซี รีสอร์ท จ.จันทบุรี

รายละเอียดกิจกรรม
ชื่อกิจกรรม : ละลายพฤติกรรม ครั้งที่ 9 ตอน : "เราเจอกัน จันท์จ้าวหลาว"
สถานที่ : ณ แซนด์ & ซี รีสอร์ท จ.จันทบุรี
วันเสาร์ที่ 14 ถึงวันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม 2559

#ตารางเวลากิจกรรมฯ

วันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2559
8.00 น.พบกันจุดนัดพบที่ ปั๊มน้ำมัน ปตท. แยกบ้านบึง (เลี้ยวขึ้นสะพานไปถนน344)
8:30 น ล้อหมุน เริ่มเดินทางไป จ.จันทบุรี โดยใช้ทางหลวงหมายเลข 344
11:00 น. ผ่านแหล่งท่องเที่ยว เส้นทางถนนเฉลิมบูรพาชลทิต แวะพักเนินนางพญา คุ้งวิมาน
11.30 น. ออกจากเนินนางพญา ผ่านเส้นทางหมู่บ้านชาวประมง และจุดชมวิวที่สูงที่สุดของคุ้งวิมาน
12:00 น. พักรับประทานอาหารกลางวัน (ข้าวกล่อง) บริเวณชายหาดแหลมเสด็จ
12:30 น. หลังทานอาหารกลางวัน แยกย้ายกันท่องเที่ยว หรือเข้าชมสถานทีๆ ต้องการในระแวกใกล้เคียง เช่น
- สถานแสดงพันธุ์สัตว์น้ำเฉลิมพระเกียรติ
- เดินชมศูนย์ศึกษาธรรมชาติป่าชายเลน อ่าวคุ้งกระเบน
- หน่วยสาธิตการเลี้ยงสัตว์น้ำภายในอ่าวคุ้งกระเบน
- หรือขับรถกินลม ชมวิวลัดเลาะชายหาด ข้ามเขาไปฝั่งแหลมสิงห์ก็ได้ครับ
15:00 น.เดินทางเข้าที่พัก แซนด์ & ซี รีสอร์ท , รับกุญแจห้องพัก, พักผ่อนตามอัธยาศัย
16:00 - 17:30 น.  กิจกรรมริมชายหาด
18:00 - 21:00 น.  ทานอาหารเย็น และกิจกรรมละลายพฤติกรรมฯ
21:30 น.แยกย้ายกันพักผ่อน

วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม 2559
7:00 - 10:00 น. รับประทานอาหารเช้า
11:00 น. คืนกุญแจห้องพัก
12:00 น. เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ

แผนที่จุดนัดพบ
ออกจากถนนมอเตอร์เวย์ที่ทางออกบ้านบึง ขับมาจนเจอสะพานที่เบี่ยงขวาไปอำเภอแกลง
จากสะพานประมาณ 900เมตร จะเจอปั้มปตท. - จิฟฟี่สาขาชลบุรี-บ้านบึง 3

รายละเอียดเพิ่มเติม
  • Check-in ได้ในเวลา 13.00 น.ของวันเสาร์ที่ 14/05/59
  • Check-Out ก่อนเวลา 12.00 น.ของวันที่ 15/05/59

รายละเอียดค่าใช้จ่ายสำหรับกิจกรรมนี้
- ผู้ใหญ่มา 1 คน | นอนห้องเดี่ยว | ราคา 2,200 บาท
- ผู้ใหญ่มา 2 คน | นอนห้องเดียวกัน | ราคา 1,500 บาท/คน
- ผู้ใหญ่ | นอนเตียงเสริม | ราคา 1,200 บาท/คน/เตียง
- เด็กอายุ 6-12 ปี | นอนเตียงเดียวกับผู้ใหญ่ | ราคา 625 บาท/คน
- เด็กอายุ 6-12 ปี | นอนเตียงเสริม | ราคา 925 บาท/คน

*ราคาดังกล่าวรวม ค่ากิจกรรม, ค่าห้องพัก, อาหารกลางวัน (ข้าวกล่อง), ค่าอาหารเย็น (บุฟเฟ่), ค่าซอร์ฟดริ้งค์, คาราโอเกะ, เสื้อกิจกรรม, คูปองอาหารเช้า เรียบร้อยแล้ว

หมายเหตุ
* ท่านใดมีข้อมูลที่ไม่ตรงตามรายละเอียดข้างต้น กรุณาแจ้งเพื่อที่จะประเมินราคาให้ใหม่ครับ

(คลิกที่ภาพเพื่อขยาย)

รายละเอียดห้องพัก แซนด์ & ซี รีสอร์ท

เสื้อกิจกรรม
- มีเสื้อจำหน่ายเป็นที่ระลึกสำหรับผู้ที่ไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรม

การลงชื่อเข้าร่วมกิจกรรม
กรุณาลงชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรมที่กระทู้นี้เท่านั้น โดยระบุข้อมูลดังนี้

ชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม

1) ชื่อ ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______
2) ชื่อ ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______
3) ชื่อ ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______
4) ชื่อ ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______

จำนวนห้อง _________ ห้อง
จำนวนเตียงเสริม ______ เตรียง

* ขนาดของเสื้อมี S, M, L, XL, 2XL, 3XL

บัญชีรับชำระเงิน

ขอบคุณผู้สนับสนุนหลัก บริษัท ตรีเพชร อีซูซุ เซลส์ จำกัด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤษภาคม 2016, 13:16:19 โดย webmaster »
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
สถานที่ท่องเที่ยวใกล้เคียง

คุ้งวิมาน
(ขอขอบคุณภาพประกอบทาง Internet)

หน่วยสาธิตการเลี้ยงสัตว์น้ำภายในอ่าวคุ้งกระเบน
(ขอขอบคุณภาพจาก http://www.chanjeed.com/sea-farming-demonstration-unit/)

ศูนย์ศึกษาธรรมชาติป่าชายเลน อ่าวคุ้งกระเบน
(ขอขอบคุณภาพประกอบทาง Internet)
ขอขอบคุณภาพจาก : http://zeekway.com/review-kung-krabaen-bay-royal-development-study-center/

สถานแสดงพันธุ์สัตว์น้ำเฉลิมพระเกียรติ
และขอขอบคุณภาพจาก http://www.aquariumthailand.com/chanthaburi-aquarium.html

สถานที่ท่องเที่ยวใกล้เคียงอื่นๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2016, 11:16:48 โดย webmaster »
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ narongsak666

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ น้าโอ 081-5677196 เบอร์ 369
    • NJ-Printcenter
1) ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______
2) ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______
นายณรงค์ศักดิ์ จารุกิตติคุณชัย   60 (น้าโอ)   XL
น.ส.สุภาวดี จารุกิตติคุณชัย      56 (เจ้หมวย)   L
                                                                        รวม  2 คน จำนวน 1 ห้อง 3000 บ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2016, 15:28:10 โดย narongsak666 »
สวัสดิ์ดีครับผม น้าโอ ยินดีต้อนรับครับ คุณผู้เยี่ยมชม ที่ร้านรับทำป้าย ไวนิล สติ๊กเกอร์ นามบัตร ตรายาง ฉลากสินค้า สื่อสิ่งพิมพ์ต่างๆ ราคากันเอง

ออฟไลน์ narongsak666

• - มือโปร
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ น้าโอ 081-5677196 เบอร์ 369
    • NJ-Printcenter
1) ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______
2) ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______
3) ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______
4) ________ อายุ _____ ปี เสื้อขนาด ______

1 สมพร วรรณวงค์                               L
2 ดาเรศ เผ่าจันทร์                               L
3 ด. ญ. ชนัญชิดา วรรณวงค์                  S
4 ชญามล มณีจรัสแสง                           M 
                                                 รวม  4 คน  จำนวน 2 ห้องเป็นเงิน 6000 บาท                                 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2016, 15:26:26 โดย narongsak666 »
สวัสดิ์ดีครับผม น้าโอ ยินดีต้อนรับครับ คุณผู้เยี่ยมชม ที่ร้านรับทำป้าย ไวนิล สติ๊กเกอร์ นามบัตร ตรายาง ฉลากสินค้า สื่อสิ่งพิมพ์ต่างๆ ราคากันเอง

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
ผู้ร่วมกิจกรรม
น้าน้อย    L
น้าภัส     L
น้านิวัฒน์  XL
น้าโบว์    L
รวม 4 คน เป็นเงิน  6,000  บาท จำนวน 2 ห้อง
ห้องพักขอเป็นเตียงเดียวทั้ง 2 ห้องเลยนะครับ
โอนแล้วครับ 6,000  บาท  11/05/59  เวลา 14.44 น.

{อัพเดทเรียบร้อยครับ}
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤษภาคม 2016, 14:51:42 โดย ทองแท่ง »
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

• - มือโปร
  • *
น้าเปี้ยก   3XL
น้านา      M
รวม  2  คน จำนวน 1 ห้อง เป็นเงิน  3,000  บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:26:26 โดย webmaster »
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

• - มือโปร
  • *
น้าสมคิด  4  คน
เสื้อไซด์   S  M   L   XL
2  ห้อง
ขอเป็นห้องเปิดหากันได้นะครับ มาเป็นครอบครัว
ผู้ใหญ่ 3 X 1500 =  4500  เด็ก  1  =  1300   รวม  5800 บาท ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:26:34 โดย webmaster »

• - มือโปร
  • *
1.น้าฉ๋อม เสื้อ XL
2.น้าเล็ก เสื้อ M
1 ห้อง 2 คน 3000 บาทครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:26:46 โดย webmaster »

• - มือโปร
  • *
จอง 1 ห้องค่ะ เตียงเดี่ยว
น้าบอม   xl
น้าสุ      s
น้องบอส L  อายุ  13  ปี
รวม 3  คน นอนห้องเดียวกัน เป็นเงิน  3,900  บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:26:59 โดย webmaster »

• - มือโปร
  • *
ขอเชิญสมาชิกใหม่ ๆ เข้าร่วมกิจกรรมนะครับ พบประพูดคุยทำความรู้จักกันครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
รอ นับจำนวน สมาชิกก่อนครับ
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ yanawisa

• ผมน้าโอเลี้ยงและน้านันท์ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • น้าโอเลี้ยง และ น้านันท์ครับ
โอเลี้ยง ... XL
นันท์ ... M

ห้องไม่จองครับหลังเลิกงานกลับระยองเลยครับไม่ได้นอนค้างเพราะติดภารกิจครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:27:25 โดย webmaster »
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้าสุดท้ายก็ถุกพสุธากลบหน้ากันทุกคน

• - มือโปร
  • *
1. ณัฐวรรธน์ ชื่่นพันธ์     M
2. ศิริธร แซ่ลิ่ม             M
รวม  2   คน   1   ห้อง  เป็นเงิน  3,000  บาท
โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ เมื่อ 19/4/59 เวลา 11.54 น.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:27:38 โดย webmaster »

ออฟไลน์ tanavit

• - สมาชิกสามัญ
  • *
น้าบอย เสื้อ XL
น้าเบียร์ เสื้อ L
พัก 1 คืนครับ รวม 2 คน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:28:14 โดย webmaster »

ออฟไลน์ tanavit

• *
แจ้งเพิ่มเติม เตียงเดียว ครับ

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - มือโปร
  • *
นัฐชา 835
สั่งเสือกิจกรรม เบอร์ L จำนวน 1 ตัว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:28:47 โดย webmaster »
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
น้ามอส เสื้อ L
น้าแดง เสื้อ M
หนูไอเดีย
พัก 1 คืนครับ รวม 3 คน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:28:59 โดย webmaster »
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.

จองเสื้อค่ะ
ไซส์  L  จำนวน  1  ตัวค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:29:16 โดย webmaster »
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

ออฟไลน์ bedona

• *
  • Lunatic of god creation
จอง 1 ห้องครับ เตียงเดี่ยว
อนุชา ดิษสระ อายุ 42 ปี size 2XL
ศิริรัตน์ สุภาคำ อายุ 34 ปี  size L
ด.ญ.วริศรา ดิษสระ อายุ 6 ปี   size S
รวม 3 คน นอนห้องเดียวกัน เป็นเงิน  3,625  บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2016, 11:29:35 โดย webmaster »
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม ผมชื่อ บอนด์ สมาชิกหมายเลข 516
MU-7 Super Platinum Primo A/T 4x2 รุ่น S ปี 2010 สีบรอนซ์เงิน
โทรศัพท์ 095-7722888

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
แบบเสื้อกิจกรรมมาแล้วนะครับ