ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครติด ทีวี จูนเนอร์ บ้างครับ  (อ่าน 9570 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ keng

• - มือใหม่
  • *
มีใครติด ทีวี จูนเนอร์ บ้างครับ
« เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 11:18:28 »
 o_o' ไม่ทราบว่า มีใครติดทีวี จูนเนอร์ แล้ว บ้างครับ ราคาเท่าไหร ติดแล้วคุณภาพเสียงกับภาพ เป็นอย่างไรบ้างครับ
แล้วต้องทำอะไรกับรถบ้างครับ กำลังสนใจ เพราะลูกชอบดูโฆษณา ฯลฯ
รถผม primo m/t 2008 gold series

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ PICKARO-THE KOP

• You ,ll never walk alone ซักวันจะกลับมายิ่งใหญ่ 5555
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • YOU 'LL NEVER WALK ALONE อิ อิ เกลียดผีแดงจัง
Re: มีใครติด ทีวี จูนเนอร์ บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 15:08:28 »
ใช้ O' PEARL คับ มีให้แต่วิ่งเร็วมากภาพสั่น @_@ @_@
YOU \'LL NEVER NEVER WALK ALONE.. YOUR HEART IN MY HAND ..YOUR LIFE IN MY HEART..CVT-CDI [img]http://

ออฟไลน์ peang25

• - มือใหม่
  • *
Re: มีใครติด ทีวี จูนเนอร์ บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กันยายน 2008, 20:22:05 »
ตรงรุ่น kenwood  mu7   11000 ครับ   ถามศูนย์ดู เค้ารู้ว่าติดได้ที่ไหน

ออฟไลน์ paitoon

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กันยายน 2008, 10:31:48 »
ยากติดเหมือนกัน
สวัสดีครับผมไพฑูรย์ อยู่พิษณุโลก ครับ ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชมครับ

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กันยายน 2008, 12:48:23 »
พ่อผมเค้าไปซื้อมาจากคลองถม เดี๋ยววันไหนเข้า กทม. แล้วค่อยลองดู

แต่ตอนนี้อยู่ชลบุรี ภาพที่ได้เลยเป็นงี้ (ใช้กับทีวีรุ่นก่อน Gold นะคับ)

อันนี้ตัวกล่อง

อันนี้เสาอากาศ

ต่อเข้ากับ AUX IN อ่าคับ

ลองเปิดดู คือแบบว่าดูไม่ได้เลย สงสัยเพราะอยู่ชลบุรีด้วย
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ peang25

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กันยายน 2008, 21:51:18 »
ตรงรุ่น kenwood  mu7  11000 ครับ   ติดที่ศูนย์ isuzu ได้เลย   
ผมติดมาก็ชัดดีนี่ครับ  ตามสภาพ tv ติดรถ   

ออฟไลน์ gakriga

• *
  • รักและห่วงใยเพื่อนมนุษย์ร่วมโลก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2008, 10:55:32 »

น่าสนใจครับ 
ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชม

ผม นายยากรี  สมาชิกเลขที่ 026 จากแดนใต้(นราธิวาส)
    mu7 gold series / primo  A/T 3000 Ddi VGS Turboเทา/ดำ

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2008, 17:13:00 »
รถผมเป็น Omega Pearl ครับ  มีทีวีจูนเนอร์มาให้เลยของ KENWOOD ครับ  รับภาพได้คมชัดดี 
แต่ถ้าดูขณะรถวิ่ง  จะชัดบ้าง ไม่ชัดบ้างครับ
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ jeng

• - วุฒิสมาชิก
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2008, 22:45:35 »
ถ้ายังไม่ติด  ขอแนะว่าอย่าติดเลยคะ  รถเราคันเก่าที่เพิ่งเทินไปก็ไปติดมา
มีโทรทัศน์ด้วย 18000บาทพร้อมติดตั้ง  เสียใจเลยเพราะเวลารถวิ่ง90%ที่ดูไม่ได้เลย
เวลาหนังโปรดมาต้องจอดรถเลยถึงดูได้นะ  แล้วถ้าเสาส่งไม่ถึงก็ดูไม่ได้อีก
คันใหม่mu7 ก็มีรองรับทั้ง tv gps bt  วันก่อนก็เกือบติดแล้วgps อย่างเดียว
28500บาท ที่kenwood  ยังดีที่ทางร้านยอมคืนมัดจำให้  ตอนนี้ซื้อgps มาติด
กระจกแล้วละ  สบายใจกว่าแยอะเลย  ที่สำคัญประหยัดเงินเป็นหมื่นเลย -__-
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนคะ  คุณผู้เยี่ยมชม
ชื่อ jeng อยู่ดาวคนองคะ
http://goodwill08@windowslive.com:\รูปสวย\th_bell2006.jpgD:\tungbuatong.jpg