ผู้เขียน หัวข้อ: ....ท่านใดใส่กันโคลงหลังอยู่ โปรดสังเกต ระวังด้วยนะครับ  (อ่าน 61458 ครั้ง)

ออฟไลน์ nual

• หวาดดีครับ ผมนวล No. 901
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
  • ผมสมาชิกใหม่ No. 901 นวล พิดโลก ครับ
ผมก้อว่าอย่างพี่ รง แหละ ผมว่าถ้าร้านแถวนี้ ใส่ไม่ดี เดี๋ยวก้อมีปัญหาเก่า เอาเป็นว่า
ผมก้อต้องไปใส่ที่นั้นดีกว่า ใหนๆ ก้อต้องไปซื้อที่ร้านเม้ง จะเสียเวลา แค่นิดเดียวจะ
เป็นไร ใช่ป่ะพี่
ขอบคุณครับ พี่รง
ปล.พี่ narong  ต้องกลับมาเปลี่ยนโช๊คแก๊สเปล่าพี่  ของโปรคอมอ่ะ 6000 เพื่อจะได้นุ่ม ขื้น
พอดี ผม ใส่ขอบ 18 อยู่ ยางหน้าเติมลม 45 อย่างหลังเติมลม 60 แข็งไปเปล่าครับ

ออฟไลน์ narong

• - มือสมัครเล่น
  • *
น้า nual
ลองใส่กันโคลงดูก่อน
ถ้าคิดว่าพอแล้วก็ไม่ต้องเปลี่ยนโช๊ค
ส่วนของผม ผมเปลี่ยนโช๊คก่อนใส่กันโคลง(ผมใช้ Rancho 9000 XL)
คือยังไม่พอใจเวลาทิ้งโค้งมากๆช่วงพังงา-ภูเก็ต(บ้านอยู่ภูเก็ตเลยต้องไปบ่อย)
เลยมาใส่กันโคลงเพิ่ม ซึ่งผมว่าให้ความรู้สึกมั่นคงกว่า
ตอนนี้พอใจแล้ว

ยังไงถ้าจะใส่กันโคลงตัวใหม่
ต้องโทรไปสั่งเขาก่อนนะ ไม่มีสำเร็จรูป
เดี๋ยวจะเสียเวลาฟรี ติดต่อคุณจินตนา เม้งพระราม3.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 สิงหาคม 2011, 14:29:54 โดย narong »

• - มือใหม่
  • *
  • ผมสมาชิกใหม่ No. 901 นวล พิดโลก ครับ
ขอบคุณน้า รง มากๆ  @_@
กระจ่างแล้ว
นวล พิดโลก

• *
น้า nual ตามไปที่กระทู้นี้ครับ

http://www.mu7club.com/board/index.php?topic=13756.0

ผมเอารูปลงมาให้ดูแล้ว.

• - มือใหม่
  • *
แจ๋วมากๆ น้ารง ต่างกันนิดเดียว แต่ได้ประโยชน์เยอะ เหล็กอ่อนนุ่มขึ้นกว่าเก่าเยอะ
ผมเห็นแล้วอยากใส่โดยด่วนแล้วครับ ตอนนี้ผมสั่ง โช๊ค โปรคอม คู่ท้าย ข้างหน้า
ว่าจะใส่ยี่ห้อธรรมดา แต่ไม่ใช่ของเดิมให้กระบอกใหญ่ขึ้น ส่วนกันโคลงใส่แน่นอน
ของเม้ง แต่ต้องใส่โช๊คก่อน ขอบคุณ น้ารงมากๆ ผมศึกษามาเป็นปี แล้วตั้งแต่ดีแม๊กซ์
กระจ่างซักกะที เพราะผมใส่ขอบ 18 ด้วย ทางด่วนไปมอเตอร์เวย์ ไปชล บุรี
ช่วงคอสะพาน อัด 100 เทิร์นไม่ได้ เลย ตอนลง ยวบยาบมากๆ พวงมาลัยค่อนข้างแกว่งเร็ว
กว่าเก่าหน่อย
ถ้าได้โช๊ค หนึบๆ หน้าหลัง พร้อมกันโคลง คงดีกว่านี้เ เท่าที่ผมคิดไว้
ถ้าอย่างไร ผมติดตั้งมาแล้ว จะถ่ายรูป ให้น้ารงดูนะ 
ขอบคุณครับ น้ารง
นวล พิดโลก

ออฟไลน์ pongsak.poo

• JOIN THE NAVY TO SEE THE WORLD
  • - มือใหม่
  • *
  • 9585
    • https://cid-c2e2e1f5be3dd4d8.photos.live.com/self.aspx/%e0%b8%ad%e0%b8%b1%e0%b8%a5%e0%b8%9a%e0%b8%b1%e0%b9%89%e0%b8%a1%e0%b9%83%e0%b8%ab%e0%b8%a1%e0%b9%88/%e0%b8%8c%e0%b8%9e%209585.jpg
เม้งเฮดเดอร์พระราม 3 อยู่ตรงไหนครับ ขอแผนที่หน่อยครับ

• - มือใหม่
  • *
พิมพ์คำว่า แผนที่ทางไปร้านเม้ง เหมือนผมได้เลยครับ เด๋วเจอ แต่ผมยังไม่ได้ไปติดเลย รอผลน้า รง อยู่

ออฟไลน์ karnn

• การที่เราพลาด ไม่ได้หมายความว่าเราแพ้ แต่ทำให้เราตระหนักว่า อย่าได้ทำเช่นนั้นอีก เป็นครั้งที่สอง
  • - มืออาชีพ
  • *
ขอพี่น้องผองเพื่อน แลทุกท่านในที่นี้ ประสปพบเจอแต่ความสมหวังทุกประการ

• *
ไปดูผลที่กระทู้นี้ครับ.
http://www.mu7club.com/board/index.php?topic=13756.0

ออฟไลน์ mr.ging

• - มือใหม่
  • *
ถ้าเป็นแถวจังหวัดนนท์ ควรติดตั้งที่ไหนดีอะคัฟ กลัวมีปัญหาอะคัฟ ยิ่งดูไม่ค่อยเป็นด้วย
แนะนำด้วยนะคัฟ
ขอบคุณคัฟ

ออฟไลน์ chaichit

• - มือใหม่
  • *
ก็พยายามดู และใส่ใจในสิ่งที่เราควรใส่ใจ นะครับ

ออฟไลน์ beskung

• - มือใหม่
  • *
โอ้วต้องตรวจสอบกันให้ดีนะครับ  >:(