ผู้เขียน หัวข้อ: #เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านร่วมงานทำบุญประจำปี ชมรม MU7 CLUB ครั้งที่ #๙  (อ่าน 7946 ครั้ง)

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
น้องสาวน้านัชชาร่วมบริจาคทุนทรัพย์เพื่อปรับปรุงห้องน้ำให้นักเรียนจำนวนเงิน 60,000บาท (หกหมื่นบาทถ้วน) ครับ

ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
สาธุ  สาธุ  สาธุ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ JoJo

• *
น้องสาวน้านัชชาร่วมบริจาคทุนทรัพย์เพื่อปรับปรุงห้องน้ำให้นักเรียนจำนวนเงิน 60,000บาท (หกหมื่นบาทถ้วน) ครับ

สาธุ ครับ
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • *

แจ้งโอนเงินแทนน้าเปี๊ยกค่ากิจกรรม 3000-2748 ส่วนที่เหลือร่วมทำบุญ =252.- บาท
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
รับทราบค่ะน้ากล้า ;D

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
แจ้งโอนเงินร่วมทำบุญ จาก ร้าน นครเฟอร์นิเจอร์ และ เรือนนริศรารีสอร์ท อ. เมือง  สุโขทัย  1000 บาท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2017, 23:11:07 โดย ไอ!!คุก ๆ »
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
ปีนี้ไม่ได้ไปร่วมงาน...ขอให้ชมรม MU7 CLUB ทุกท่านเดินทางปลอดภัยโชคดีครับ
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

ออฟไลน์ อุดม สาภู

• - มือใหม่
  • *

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • *
อิ่มทั้งบุญและมีความสุข สนุกสนานมากๆเลยครับ
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
อิ่มบุญและอิ่มใจ มากๆครับ
รอชมภาพกิจกรรม  :-*
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
ขอขอบคุณคณะกรรมการและสมาชิกทุกท่าน ที่ร่วมใจกันทำให้งานบุญในปีนี้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี

หากมีข้อบกพร่องประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ปล.ปีหน้าพบกันใหม่ครับ
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
เดี๋ยวว่าง จะมาลงรูปกิจกรรม บางส่นที่ บันทึกไว้ครับ
ฝันแล้วต้องทำ

• - มือโปร
  • *
 :-*ขอบคุณค่ะ :-*

ออฟไลน์ mu3000vgs

• Love MU-7
  • - มือโปร
  • *
  • MU-7 LatKaBang
ได้รับเสื้อ เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณครับ
สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม ยินดีได้รู้จักนะครับ"น้องป่านครับ" No:1118 เจอที่ไหนทักได้นะครับ

• - มือโปร
  • *
ได้รับเสื้อ เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณครับ

ยินดีค่ะ ;D