ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีการแจ้งเตือนการตอบกระทู้ครับ  (อ่าน 2360 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ gallop

• - มืออาชีพ
อยากให้มีการแจ้งเตือนการตอบกระทู้ครับ
« เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2011, 23:33:31 »
อยากให้เว็บไซต์มีการทำตัวแจ้งเตือน ว่ามีคนมาคอมเม้นทืกระทู้ของเรา หรืออ้างอิงคำตอบของเราครับ

เพราะบางทีก็หากระทู้เก่าๆที่เคยตั้งหรือตอบไว้ไม่เจอ  กระทู้ใหม่มาแต่ละวันเยอะมากครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
Re: อยากให้มีการแจ้งเตือนการตอบกระทู้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 09:10:42 »
น้าสามารถตั้งการเตือนกระทู้ได้ด้วยตัวเองเลยครับ โดยการคลิกที่ปุ่ม แจ้งเตือน ตามในรูปประกอบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม 2011, 09:17:05 โดย อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว) »
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ gallop

• - มืออาชีพ
Re: อยากให้มีการแจ้งเตือนการตอบกระทู้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011, 19:16:29 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ khunanek

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
  • สวัสดีคับผม หามิตรภาพคับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:29:16 »
อยากให้เว็บไซต์มีการทำตัวแจ้งเตือน ว่ามีคนมาคอมเม้นทืกระทู้ของเรา หรืออ้างอิงคำตอบของเราครับ

เพราะบางทีก็หากระทู้เก่าๆที่เคยตั้งหรือตอบไว้ไม่เจอ  กระทู้ใหม่มาแต่ละวันเยอะมากครับ
ทักทายสมาชิกทุกท่านด้วยนะคับ
ตามกระทู้ทีโพส ไว้นะคับ
ผมเห็นด้วยคับผม มันจะทำให้ความน่าติดตามเพิ่มมากขึ้น นะคับ