ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม “น้องอิ่มท้อง เพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ ปีที่3”  (อ่าน 80875 ครั้ง)

ออฟไลน์ yanita

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *

ผมก็ครั้งแรก....ครับ  ครั้งแรกที่เข้าร่วมกิจกรรมกับมิว-7  กลัวและตื่นเต้นที่สู้ด ๆๆ (สงสัยต้องแอบดริ้งเบียร์สักโหล ก่อนเข้างาน PARTY)
ไม่รู้จะโดนรับน้องใหม่อย่างไรอ่ะ แต่..ก็คิดว่าคงจะหนุกหนาน เฮฮา ตามคาด วาดฝันเอาไว้ เพราะติดตามภาพกิจกรรมต่าง ๆ แล้วประทับจัยหลาย ๆ ครับ

ใหม่ๆๆก็เกร็ง...สั่นสู้เข้าไว้ตวามสุขจะตามมาเอง ( ถ้าไม่ปิดกั้นนะ) ชิมิ..ชิมิ

ออฟไลน์ Redfrog

• - มือสมัครเล่น
  • *
เย้...มีเซอร์ไพ้ ตัดหู...เอ้ย..ตัดผม..เด็ก ๆ ด้วยหรอก๊ะ
ขอ..น้องออมสิน รับบัตรคิวคนแรกเรยนะก๊ะ...อิอิ

ค่าใช้จ่าย..น่าจะมีแค่ค่าอาหารเย็นนะค๊ะน้องตรอง..ประมาณ 300-400 บาท จร้า

@_@      @_@      @_@

สอบถามจากทางรีสอร์ทแล้วววววว
ยังพอมีที่พักนะค๊ะ...หรือเต๊นท์รีสอร์ทก้อยังมีค่ะ...หรือเต๊นท์ส่วนตัวก้อยินดีค่ะ
จะขาดอย่างเดียวก้อคือ เสื้อ ที่สั่งผลิตไปแล้ว..ต้องไปลุ้นหน้างานค่ะ..แต่ยังงัยก้อไม่ปล่อยให้ โป๊ แน่ ๆ อิอิ

งั้นรบกวนจองห้อง หรือเต๊นท์สำหรับสองคน ด้วยครับ/ขอบคุณครับ
As each event teaches us something. We may lose some but we always gain back some….That is Life...ยินดีที่ได้รู้จักน้าผู้เยี่ยมชมครับ...

ออฟไลน์ สวยไม่แคร์สื่อ

• - มืออาชีพ
งั้นรบกวนจองห้อง หรือเต๊นท์สำหรับสองคน ด้วยครับ/ขอบคุณครับ

อิอิ..โอเครคร้าาา...จัดให้แล้วนะค๊ะ
ยินดีต้อนรับนะค๊ะ..เลขสมาชิกของน้า ได้ NO.789 ซะด้วย
ส่งมอบสติ๊กเกอร์ที่งานทำบุญคลับเรยนะค๊ะ..จะได้รับจากมือท่านประธานของเรา..อิอิ

รบกวนขอรายละเอียดค่ะ เช่น แบบที่พัก / จำนวนท่าน (ผู้ใหญ่+เด็ก) / อายุเด็ก (ถ้ามี) / ไซด์เสื้อ (แจ้งไว้ก่อนหน่ะค่ะ) ด้วยน๊าคร๊า
ยังงัยก้อลองดูจาก กระทู้หน้าแรก นะค๊ะ หรือ ถ้าอยากโทร.แจ้งก้อได้ค่ะ ติดต่อ

น้าต้น    081-859-8538
น้าเอส   086-307-9586
มี้กุ้ง      081-902-2800

ขอบคุณค่ะ
มี้กุ้ง # 345

-__-      -__-      -__-     -__-     -__-

• *
ถ้า
 - Package A ยังเหลือ จอง 1 ห้องครับ (2,300) ถ้าเต็มเปลี่ยนเป็น
 - เต๊นท์ B  1 เต๊นท์  (1,700)
 - เสื้อไซส์ S 2 ตัว
   ได้แบบไหนรบกวนตอบด้วยนะครับ จะโอนตังค์ให้ไม่เกินพรุ่งนี้ครับ  ขอบคุณมากครับ
As each event teaches us something. We may lose some but we always gain back some….That is Life...ยินดีที่ได้รู้จักน้าผู้เยี่ยมชมครับ...

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • mu-7 Hua-Hin

น้าวัน.........กลุ่มหัวหิน เราจะไปกี่โมงดีน่า   @_@ 

แต่ ญ ว่าจะออกแต่ตี 4 น่ะ พอดีเปิดรับสมัครคนขับบบบบบทันกาล  o_o'

เลยไม่ต้องขับเอง สบายยยยยยยยยย    o_o'
ตี4 คงยังนอนหลับสบายอยู่บนเตียง อ่ะ
คิดว่าจะออกประมาณ ตี5 - ตี5ครึ่ง
จากหัวหิน ถึง ทีั่นัดหมาย น่าจะใช้เวลาประมาณ 1.45-2.0ชม.

ถ้า
 - Package A ยังเหลือ จอง 1 ห้องครับ (2,300) ถ้าเต็มเปลี่ยนเป็น
 - เต๊นท์ B  1 เต๊นท์  (1,700)
 - เสื้อไซส์ S 2 ตัว
   ได้แบบไหนรบกวนตอบด้วยนะครับ จะโอนตังค์ให้ไม่เกินพรุ่งนี้ครับ  ขอบคุณมากครับ

โอเครคร้า  ได้ห้องพัก Package A คร้า

ตี4 คงยังนอนหลับสบายอยู่บนเตียง อ่ะ
คิดว่าจะออกประมาณ ตี5 - ตี5ครึ่ง
จากหัวหิน ถึง ทีั่นัดหมาย น่าจะใช้เวลาประมาณ 1.45-2.0ชม.

น้าวัน..บิน..มาหรอค๊ะ..หุหุ..กี่กิโลค๊ะเนี่ย..อิอิ

• *
โอเครคร้า  ได้ห้องพัก Package A คร้า
งั้นตอนบ่ายผมโอน 3,089 (ค่าPackage A = 2,300บาท , บริจาค 789 บาท) โอนเข้า บัญชี SCB ได้เลยใช่มั๊ยครับ/ขอบคุณครับ

งั้นตอนบ่ายผมโอน 3,089 (ค่าPackage A = 2,300บาท , บริจาค 789 บาท) โอนเข้า บัญชี SCB ได้เลยใช่มั๊ยครับ/ขอบคุณครับ

-__-    -__-   -__-

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
Re: ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม “น้องอิ่มท้อง เ$
« ตอบกลับ #289 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:21:20 »
โอนเงินทำบุญ 500 บาท เมื่อวาน ช่วงบ่ายครับ ทาง SCB Easy
โองเิงินค่าเสื้อ ไป 300 บาท เมื่อ ช่วงเที่ยงวันนี้ครับทาง SCB Easy
  oOo @_@-__-

@ได้รับเงินเรียบร้อยแล้วครับค่าทำบุญ 500 บาท ทาง SCB ตรวจสอบรายชื่อได้ที่กระทู้แรก หน้า 1  .... (น้าต้น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2011, 19:06:50 โดย เท่ง »

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
Re: ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม “น้องอิ่มท้อง เ$
« ตอบกลับ #290 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:51:19 »
แผนที่จุดนัดพบที่ 1 ปั๊ม ปตท. กม.81

( คลิกที่ภาพเพื่อสั่งพิมพ์ เฉพาะภาพแผนที่ ได้จากเมนูใน Browser ที่ท่านใช้อยู่ )

(ขอขอบคุณ น้าพรเทพและมี้กุ้ง มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ ที่เสียสละเวลาไปสำรวจเส้นทางมาให้เพื่อนๆ สมาชิกอีกรอบ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2011, 13:03:14 โดย เท่ง »
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ mawin99

• ภูมิใจที่ได้เกิดเป็นลูกหลานย่าโม(คติประจำใจเจ็บแล้วจำคือคนเจ็บแล้วทนคือควาย)
  • - มือโปร

สีสันงานปาร์ตี้ขนาดนี้เลยเปล่าครับจะไหวมั้ยเนี๊ยะ ^_- ^_- ^_-

สุภาพบุรุษลุ่มน้ำลำตะคลองยินดีรู้จักน้า
ผู้เยี่ยมชมผ่านโคราชแวะเยี่ยมกันบ้าง[/b]

• *

-__-    -__-   -__-
 โอนเรียบร้อยครับ  ISS.KBANK , Date140311 , Time.1330 , Locat.7337 , Seq.2670 To A/C SCB 4016681589 = 3,089.02

ออฟไลน์ sumran999

• **

สีสันงานปาร์ตี้ขนาดนี้เลยเปล่าครับจะไหวมั้ยเนี๊ยะ ^_- ^_- ^_-

[กล้ากล้าหน่อยแล้วจะรุ่งน้า ผมส่งเพื่อนเลิฟไปกับครอบครัวเดี๋ยวน้าเห้นแล้วจะหนาวว่าเค้าชั่งกล้าอะไรเยี่ยงนี้...ฮะฮะฮ่า/quote] oOo oOo oOo
สวัสดีครับ...ผู้เยี่ยมชม  ผมสำราญ No.388  ผ่านมาปากเกร็ดทักทายกันนะครับ ยินดีรับใช้ครับ www.nrhomedesign.com

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
ออกตัวแรง ๆ กันทั้งนั้นเลย  เครียดวุ้ย จะไปหาชุดที่ไหน ให้กั๊สล่ะเนี่ย T_____T 

จัดชุดข้างล่างนี้ซะอีกรอบดีมั้ง ... ^_- o_o' oOo
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
ออกตัวแรง ๆ กันทั้งนั้นเลย  เครียดวุ้ย จะไปหาชุดที่ไหน ให้กั๊สล่ะเนี่ย T_____T 

จัดชุดข้างล่างนี้ซะอีกรอบดีมั้ง ... ^_- o_o' oOo

oOo จัดไปหนูกี้ อาทตัวแม่อย่ายอม  o_o'

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
นู๋กี้จัดแบบนี้นะ ... เบาๆพอยังเด็กอยู่ อิอิ

o_o' o_o'

แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
พี่กุ้ง @ เอาจริงเหรอคร๊าบบ แม่กุ้ง หุหุ

เจ๊นา @ ถูกใจเกงในสีเหลือง colorful สุดๆ ^_^
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ yanita

• - มือใหม่
  • *

น้าวัน..รอน้องก๊วยเจ๋งตื่นมาขับแทนคุณพ่อหล่ะสินะ  ขับไวอันตรายนะค่ะ

เส้นทางการขับรถไปยัง ไผ่ต่ำ อ.หนองแค จ.สระบุรี ประเทศไทยจุดผ่าน กาญจนาภิเษก/เส้นทาง 9

เส้นทางที่35    3 ชั่วโมง 57 นาที   273 กม.

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • mu-7 Hua-Hin
                           น้าวัน..รอน้องก๊วยเจ๋งตื่นมาขับแทนคุณพ่อหล่ะสินะ  ขับไวอันตรายนะค่ะ

เส้นทางการขับรถไปยัง ไผ่ต่ำ อ.หนองแค จ.สระบุรี ประเทศไทยจุดผ่าน กาญจนาภิเษก/เส้นทาง 9

เส้นทางที่35    3 ชั่วโมง 57 นาที   273 กม.

หัวหิน - เขาใหญ่ เวลาที่เคยทำไว้ เร็วที่สุด  3.50 ชม.
หัวหิน - เขาใหญ่ เวลาที่เคยทำไว้ ช้าที่สุด 14.20 ชม.