ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม “น้องอิ่มท้อง เพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ ปีที่3”  (อ่าน 80913 ครั้ง)

ออฟไลน์ worawaj

• ใจดี ใจสบาย
  • - มือโปร
อยากไปครับ แต่อยู่ไกล คงได้แต่ร่วมบริจาคเช่นเคย

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
งวดนี้ไปครับแน่นอน... และจะไปกินตับ ตับ ๆ ๆ ๆ ๆ
ใหญ่  ใหญ่  2 + 2
e-prapun_811@hotmail.com
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

ออฟไลน์ noysang6060

• - มือใหม่
  • *
ไปด้วยค่ะ ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2
การบริจาคเข้าบัญชีที่แจ้งแล้วแต่ศรัทธาหรือคะ ไม่รวมค่าใช้จ่ายอื่นๆที่จะแจ้งภายหลังใช่ไหมคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 15:04:51 โดย noysang6060 »

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
ไปด้วยค่ะ ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2
การบริจาคเข้าบัญชีที่แจ้งแล้วแต่ศรัทธาหรือคะ ไม่รวมค่าใช้จ่ายอื่นๆที่จะแจ้งภายหลังใช่ไหมคะ
ยินดีครับที่จะไปทำบุญด้วยกัน บัญชีในหน้าแรกคือบัญชีเพื่อการบริจาคจะใช้เพื่อรวบรวมเงินบริจาคเท่านั้นครับ

ส่วนค่าใช้จ่ายอื่นๆ คือค่าที่พัก ค่าอาหารเย็น รวมไปถึงค่าเสื้อและกิจกรรมแรลลี่จะใช้อีกบัญชีหนึ่งเพื่อให้ง่ายต่อการจัดการเรื่องการเงินครับ ปัจจุบันยังไม่ได้สรุปเรื่องค่าใช้จ่ายครับ เดี๋ยวกรรมการจะมาอัพเดทค่าใช้จ่ายในส่วนนี้อีกครั้งครับ

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
โอนเงินร่วมบริจาค  999.99 บาท วันนี้เวลา16.20 น. ค่ะ  -__- -__- -__-

ตรวจสอบแล้วเงิยบริจาคจำนวน 999.99บาท โอนเข้ามาแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2011, 16:48:24 โดย Optic »
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ chilipaper989

• No510
  • - มืออาชีพ
    • facebook.com/paully.paulla
วันเสาร์ที่5เอาของบริจาคไปให้ได้เลยมั๊ยครับ
มีจำนวนมากอยู่

หวัดดีครับน้าๆ ผมปอลนะครับ อยู่แถว วุฒากาศ ท่าพระ
รถมิวสีเทา เทา No.510   facebook.com/paully.paulla

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • MaxMax Design Co.,Ltd
วันเสาร์ที่5เอาของบริจาคไปให้ได้เลยมั๊ยครับ
มีจำนวนมากอยู่

มีสมาชิกเปิดรับบริจาคสิ่งของหลายที่ครับ เช่น นวนคร รังสิต บางนา ปากเกร็ด ห้วยขวาง

หรือถ้าไม่สะดวกมาส่งผมจะให้ไปรับถึงที่ก็ได้ครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กุมภาพันธ์ 2011, 09:28:58 โดย Mr_B_____ »
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

• - มือโปร
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
มาให้ที่ป่าโมกก็ได้จ๊ะน้องปอล แต่...น้องปอลก็ต้องไปอยู่แล้วนิ อิอิ ไปช่วยงานฝ่ายกิจกรรมหน่อยนะน้อง... o_o' o_o'
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ prayong

• *
อยากไปด้วยจังเลยติดที่เด็กฯสอบเสร็จวันที่24 เสียดายจัง
สวัสดีครับคุณ < you />ผมprayong  memberclub NO. 512ครับ

ออฟไลน์ tequiraqueen

• - มือใหม่
  • *
อยากไปด้วยจัง จะมาติดตามเรื่อยๆ นะคะ (ไม่ได้ใช้ MU7 อ่า)

ออฟไลน์ sangvarn

• - มือสมัครเล่น
  • *
ไปดว้ย  1 คัน ผู้ใหญ่  3  คน  ยังไม่มีเด็ก

• - มือโปร
ไปดว้ย  1 คัน ผู้ใหญ่  3  คน  ยังไม่มีเด็ก

ถ้าน้าสังวาลย์มีเด็ก...ก็งานเข้าล่ะคร่า อิอิ แล้วเจอกันนะคะ

ออฟไลน์ tonkmutt

• ศรัธา หลวงพ่อพรหม ถาวโร วัดช่องแค จ.นครสวรรค์ ครับ
  • *
อดไปอีกแล้วอ่า

พอดีต้องไปออกค่ายที่แม่ฮ่องสอนครับ
สวัสดีครับ พี่ ผู้เยี่ยมชม ผมเรียนอยู่ที่ พระจอมเกล้าธนบุรี วิศวกรรมโยธา
หมายเลข 446
0 เมื่อแสงทองผ่องอำไพ  โยธาไทยจะยิ่งใหญ่ตลอดการ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
เพิ่มเติมรายละเอียด ค่าใช้จ่ายพร้อมสถานที่พักในหน้าแรกแล้วนะครับ
ผู้สนใจให้ลงชื่อในกระทู้นี้เลยนะครับ

กรุณายืนยันผู้ร่วมกิจกรรมพร้อมโอนเงินภายในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2554 คณะกรรมการต้องทำการจองห้องพักและดำเนินจัดทำเสื้อเพื่อใช้ในกิจกรรม

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • I Love Mu7
แพคเกจ B (ไปคนเดียว) รถ 1 คัน คน 1 คน T_T เสื้อ size L
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ nopdon808

• ยิ้มเหงาๆๆ เศร้าพองามๆๆ
  • เห็นสักให้แต่ว่าเห็น ได้ยินสักให้แต่ว่าได้ยิน
ไปด้วยดิ แต่จำนวนไม่ลงได้ไหม ยังสรุปไม่ได้ว่า ผบ.จะไปป่าว ใกล้สิ้นเดือนว่าอีกที แต่ไปด้วยเสื้อ 1 ตัวนะ ( โปรดอย่าลืม หืมๆๆๆ )

ปล. ใครอยากมีเพื่อน ร่วมห้อง บอกมาได้เลย อิอิ ( น้าบอยว่าไงตัวเอง )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2011, 13:07:53 โดย nopdon808 »
ยามมั่งมีหมู่มิตรมุ่งหมายมอง ยามมัวหมองหมู่มองเหมือนหมูหมา
ยามมอดม้วยมรณา แม้นหมูหมามันไม่มอง

ออฟไลน์ mawin99

• ภูมิใจที่ได้เกิดเป็นลูกหลานย่าโม(คติประจำใจเจ็บแล้วจำคือคนเจ็บแล้วทนคือควาย)
  • - มือโปร
สั่งเสื้อด้วยคร้าบ
xl 1
m1
s 2

ไม่พักแต่ไปเข้าร่วมกิจกรรมคิดเท่าไดคร้าบค่าอาหารค่ำอย่างเดียวครับบบบบบบบบบบบบบบรวมเหล้ายาปลาปิ้งด้วย     ไปร่วมวันเสาร์แต่เช้า    กลับบ้านซักงานเลี้ยงเลิกครับ
สุภาพบุรุษลุ่มน้ำลำตะคลองยินดีรู้จักน้า
ผู้เยี่ยมชมผ่านโคราชแวะเยี่ยมกันบ้าง[/b]

• - มือโปร
สั่งเสื้อด้วยคร้าบ
xl 1
m1
s 2

ไม่พักแต่ไปเข้าร่วมกิจกรรมคิดเท่าไดคร้าบค่าอาหารค่ำอย่างเดียวครับบบบบบบบบบบบบบบรวมเหล้ายาปลาปิ้งด้วย     ไปร่วมวันเสาร์แต่เช้า    กลับบ้านซักงานเลี้ยงเลิกครับ

ไม่ได้เว๊ย...โกดนะมาแล้วกลับอ่ะ

• - มือโปร
ลงชื่อด้วยคร้า ผู้ใหญ่2 เด็ก 1ค่ะ
เสื้อ L 1
     M 2

ออฟไลน์ phaisarnpanpa

• *
  • ไพศาล
    • www.phaisarnpanpa.com
เบื้องต้นสั่งเสื้อ L 2 ตัว m 2 ตัว  ถ้าได้ไปร่วมคงเหมือนน้าขวดไปเช้าวันเสาร์ร่วมกิจกรรมทุกอย่างจนเสร็จกลับนอนบ้านผบ.อยู่ใกล้ๆบ้านน้าขวดผู้ใหญ่3เด็ก1ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ
คิดถึงก็โทรหา...081-9347446...ซื้อพันธุ์ปลาก็มาพบ www.phaisarnpanpa.com