ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม “น้องอิ่มท้อง เพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ ปีที่3”  (อ่าน 80900 ครั้ง)

ออฟไลน์ noysang6060

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
น้าน้อย (noysang6060) มีฝากซองร่วมบริจาคเพิ่มอีก 300 บาท ฝากกับมี้กุ้งไว้ตอนอยู่ที่โรงเรียน แล้วยังมีพวกดินสอ ยางลบ ไม้บรรทัด จำนวนหนึ่งไปร่วมแจกเด็กๆด้วยค่ะ

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
น้าน้อย (noysang6060) มีฝากซองร่วมบริจาคเพิ่มอีก 300 บาท ฝากกับมี้กุ้งไว้ตอนอยู่ที่โรงเรียน แล้วยังมีพวกดินสอ ยางลบ ไม้บรรทัด จำนวนหนึ่งไปร่วมแจกเด็กๆด้วยค่ะ
เงินบริจาคจะแยกสรุปเพราะอยู่อีกบัญชีหนึ่งครับ
ส่วนที่สรุปค่าใช้จ่ายไปแล้วนั้นคือเงินจากบัญชีกิจกรรมครับ
บางส่วนจะมีเงินบริจาคติดมาในบัญชีนี้ด้วยเพราะสมาชิกโอนเงินรวมกันในบัญชี ธ.กรุงเทพ ทั้งค่ากิจกรรมและเงินบริจาค ผมจึงแยกส่วนบริจาคออกมาให้น้าต้นนำไปรวมกับบัญชีบริจาคครับ ฉะนั้นตารางสรุปยอดที่เห็นจะเป็นยอดเงินของกิจกรรมอย่างเดียวครับไม่รวมเงินบริจาค ส่วนสรุปยอดเงินบริจาครอท่านประธานสักพักครับ ตอนนี้ท่านประธานติดภารกิจอยู่ครับ

ออฟไลน์ yanita

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
   น้า..น้า เรามีผู้ใหญ่ใจดีร่วมบริจาคเงินเพื่อน้อง..น้องค่ะ

1. คุณ ภานุพันธ์ (หนึ่ง) มณีนุช เป็นจำนวนเงิน 1,000.- 

2. คุณ นริญญา (เมย์) ทองเหี่ยง เป็นจำนวนเงิน 500.-   

3. ผู้ไม่ประสงค์จะออกนาม เป็นจำนวนเงิน 100.-

ปล. และจะมียอดเงินและสิ่งของที่จะมาสมทบอีกค่ะ รอจนครบก็จะโอนยอดทั้งหมดให้ทันทีค่ะ

โอนเงินตามสัญญา 1,790 บาท จาก bay ไป bbl เวลา 17:44 24/03/11 แล้วนะจ๊ะ

ส่วนที่เกินมา 190 บาท ลูกค้าให้ทิปมาก็เลยทำบุญซะเลย                จบข่าว