ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม “น้องอิ่มท้อง เพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ ปีที่3”  (อ่าน 80897 ครั้ง)

ออฟไลน์ numning

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
หนับหนุนครับกับกิจกรรมดีๆๆแบบนี้ครับ  เรื่องไปเด่วดูก่อนไม่ติดธุระไปนำแน  อิอิ
เครื่องเดิม โบว์เดิม เกียร์เดิม เพิ่มแค่น้ำมัน ดันวิ่งซะงั้นนนนนน

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
จดหมายโครงการ และจดหมายขอสนับสนุนจากภาดเอกชนและหน่วยงานต่างๆ
สมาชิกท่านใดต้องการจดหมายโครงการและจดหมายขอความอนุเคราะห์ให้ PM e-mail ของท่านมาที่ผมได้เลยนะครับ
ผมจะส่งจดหมายต่างๆที่ใช้ประกอบการขอความอนุเคราะห์ให้กับเพื่อนสมาชิกทาง e-mail ครับ

โดยแจ้ง e-mail ของท่าน และชื่อหน่วยงานที่จะยื่นจดหมายมาทาง PM ผมนะครับ

ออฟไลน์ prac7

• - มือใหม่
  • *
  • สมาชิกเลข-738
ถ้าไม่ติดเรื่องงาน ลางานได้ ขอไปด้วย

ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชมผมชื่อต้องทำงานที่บางจาก
หมายเลขสมาชิก 738 ครับ

ออฟไลน์ Race Magazine

• - มือใหม่
  • *
กิจกรรมดีๆ เเบบนี้ ถ้าผมไม่ติดสนามเเข่งรถที่จะต้องไปทำงาน ผมคงไปด้วยเเล้วนะเนี่ย... "ยังไงถ้าไปเเล้วเเละไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ช่วยนำภาพกิจกรรมที่ไปทำรวมถึงจุดประสงค์ของงานส่งมาทางอีเมลล์ je_aime_6@hotmail.com ได้ไหมครับ ผมจะนำมาทำคอลัมล์ให้ฟรีๆ 1 หน้า เพื่อลงในนิตยสาร AUTO CRAZY CUSTOM ซึ่งเป็นนิตยสารในเครือ ขอบคุณมากครับ"  -__-

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
กิจกรรมดีๆ เเบบนี้ ถ้าผมไม่ติดสนามเเข่งรถที่จะต้องไปทำงาน ผมคงไปด้วยเเล้วนะเนี่ย... "ยังไงถ้าไปเเล้วเเละไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ช่วยนำภาพกิจกรรมที่ไปทำรวมถึงจุดประสงค์ของงานส่งมาทางอีเมลล์ je_aime_6@hotmail.com ได้ไหมครับ ผมจะนำมาทำคอลัมล์ให้ฟรีๆ 1 หน้า เพื่อลงในนิตยสาร AUTO CRAZY CUSTOM ซึ่งเป็นนิตยสารในเครือ ขอบคุณมากครับ"  -__-
จัดไปครับ...เดี๋ยวเสร็จกิจกรรมแล้วผมจะรวบรวมข้อมูลส่งให้ครับ
วันงานถ้าไม่สะดวกไปร่วมด้วยก็สนับสนุนในส่วนการเติมเต็มให้น้องๆผ่านทางชมรมฯได้นะครับ หรือจะฝากของรางวัลในกิจกรรมแรลลี่จากโรงเรียนไปที่พักก็ได้นะครับยินดีรับไว้ครับ 555

ออฟไลน์ at12

• - มืออาชีพ
  • ไปทั่วไปทีปไปไม่หยุดไปไม่หย่อนไปจนถูก..ม..ด่า
-__-ผมแอทคร๊าบอยู่จันทบุรีถ้าน้าผู้เยี่ยมชมผ่านไปผ่านมาแวะซื้อหนมมาฝากผมด้วยน่ะคร๊าบบ -__-

ออฟไลน์ สวยไม่แคร์สื่อ

• - มืออาชีพ

:-a4-: :-a4-: :-a4-: :-a4-: :-a4-: :-a4-: :-a4-: :-a4-:

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
มาร่วมงานกันเยอะๆนะคะ ปีหนึ่งมีครั้งเดียวสำหรับกิจกรรมทำบุญคลับของเรา เพื่อน้องๆและผองพื่อนๆชาวมิว7 ทุกคน มาพบปะสังสรรค์ เล่นเกมส์สนุกๆพร้อมลุ้นรับของรางวัล ขอบอกงานนี้ของรางวัลเพียบ ...  -__- -__-
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ KT

• - มือใหม่
  • *
รายละเอียดเป็นอย่างไรขอทราบด้วยครับ

จาก KT

ออฟไลน์ mawin99

• ภูมิใจที่ได้เกิดเป็นลูกหลานย่าโม(คติประจำใจเจ็บแล้วจำคือคนเจ็บแล้วทนคือควาย)
  • - มือโปร
ด้วย @_@ @_@ @_@ใหญ่2เล็ก2....ไม่งอกไม่ชิ้นไม่เปื่อยไม่ตับไม่เอ็นไม่สด.............หัวใจล้วนๆ o_o' o_o' o_o'
สุภาพบุรุษลุ่มน้ำลำตะคลองยินดีรู้จักน้า
ผู้เยี่ยมชมผ่านโคราชแวะเยี่ยมกันบ้าง[/b]

ออฟไลน์ chaiyu

• - มือโปรกว่า
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
เปิดศูนย์ รับบริจาคสิ่งของเหมือนเดิมครับ
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ jittima

• น้องมิวนำสุข
  • - มือใหม่
  • *
  • jittima642
มีกำหนดการอย่างไรบ้าง  ขอรบกวนบอกอีกทีค่ะ  หากช่วยส่งรายการต่างๆ ทางเมลนี้จะเจ๋งมากเลย ขอบคุณมากค่ะ
e-mail : jittima8@hotmail.com

.......jittima642คนคอนหวัน.....
ท่องเที่ยวไปกับน้องมิว jittima642 -HS6ZTM

ออฟไลน์ vip5624

• ไม่มีแสงสว่างใดเสมอด้วยปัญญา
  • - มือใหม่
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
สมาชิกเลขที่ 674 ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชมค่ะ

• - มือโปร
รายละเอียดเป็นอย่างไรขอทราบด้วยครับ

จาก KT
มีกำหนดการอย่างไรบ้าง  ขอรบกวนบอกอีกทีค่ะ  หากช่วยส่งรายการต่างๆ ทางเมลนี้จะเจ๋งมากเลย ขอบคุณมากค่ะ
e-mail : jittima8@hotmail.com

.......jittima642คนคอนหวัน.....
รายละเอียดติดตามจากกระทู้นี้ ในหน้าแรกเลยครับ
ส่วนกำหนดการณ์นัดหมาย สถานที่พัก ค่าใช้จ่ายต่างๆ จะอัพเดทในหน้าแรกเรื่อยๆครับ
ผู้ร่วมกิจกรรมที่ลงชื่อแล้วเดี๋ยวจะทำรายชื่อใส่ไว้ในหน้าแรกเช่นกันครับ

ออฟไลน์ mit freedom

• - มือใหม่
  • *
 -__- ขอบคุณงามๆ ในน้ำใจที่มีให้ครับ มีไรให้ช่วยเหลือยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ -__-

ออฟไลน์ yanita

• - มือใหม่
  • *

จัดดดดดดดดดดไปอย่าให้เสีย   o_o'   o_o'

งานบุญไปชัวร์  @_@   @_@

• - มือโปร
เพิ่มเติมส่วนของบัญชีรับบริจาค พร้อมทั้งกำหนดการณ์ให้แล้วที่หน้าแรกครับ รายละเอียดคลิ๊กที่นี้[/u]

ออฟไลน์ jesada_99

• ยินดีสำหรับเพื่อน ๆ สมาชิก Mu 7 คลับ ผมเจษฎา ครับ
  • - มือใหม่
  • *
  • พรุ่งนี้รอไม่ได้ แต่วันนี้ต้องทำให้ดีที่สุด
กิจกรรมนี้น่าสนใจมากครับ.ไม่่ไกล้ไม่ไกลจนเกินไป .. และเป็นกิจกรรมแรกตั้งแต่เป็นสมาชิกมา ( 6 เดือน) แต่เนื่องจากช่วงเดือน มี.ค.54 ไม่แน่ใจว่าเด็กติดเรียนหรือเปล่า เอาไว้ไก้ล ๆ วัน จะตัดสินใจอีกครั้งนะครับ ถ้าไม่ติดอะไรคงได้ไปร่วมกิจกรรมดี ๆ แบบนี้อีก...หวังว่าคงไม่ว่าอะไรกันนะครับ...

ออฟไลน์ trong

• มีสติทุกครั้งในการขับขี่
  • - มือสมัครเล่น
  • *
อยากไปค่ะ ใกล้วันแล้วจะมาให้คำตอบนะคะ @_@
ยินดีที่รู้จักทุกคน และขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่า.......