ประกาศ > Webmaster Talk

#####แจ้งกระทู้การชำระเงินมีปัญหา#####

(1/2) > >>

webmaster:
เรียน สมาชิกทุกท่าน

เนื่องด้วยกระทู้แจ้งชำระเงินมีปัญหา แอดมินกำลังพยายามกู้คืนอยู่ครับ

สมาชิกท่านใดที่แจ้งชำระเงินแล้วหรือยังไม่ได้แจ้ง รบกวนรอสักนิดครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้

ขอบคุณครับ
น้าต้น

พงศ์พันธ์:
ท่านแอดมินเฉพาะกระทู้แจ้งชำระเงินการสมัครเป็นสมาชิกคลับเท่านั้นใช่ไหมครับ

พงศ์พันธ์:

--- อ้างจาก: webmaster ที่ 19 มกราคม 2016, 22:00:54 ---เรียน สมาชิกทุกท่าน

เนื่องด้วยกระทู้แจ้งชำระเงินมีปัญหา แอดมินกำลังพยายามกู้คืนอยู่ครับ

สมาชิกท่านใดที่แจ้งชำระเงินแล้วหรือยังไม่ได้แจ้ง รบกวนรอสักนิดครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้

ขอบคุณครับ
น้าต้น

--- End quote ---

ป้ายแดง:
สอบถามเพิ่มเติมค่ะ

เนื่องจากอยู่ในระหว่างการแก้ไข ดังนั้นอยากสอบถามเพิ่มเติมค่ะ ว่าตอนนั้นคลิ๊กอะไร หัวข้อไหนไปบ้าง

เพื่อปะโยชน์ในการตามแก้ไขค่ะ จะได้จับต้นชนปลายถูกจุด ขอบคุณค่ะ

ปล. การแก้ไขอาจจะทำได้ไม่ทั้งหมด หากมีอะไรเพิ่มเติมจะแจ้งอีกครั้งค่ะ

ทั้งนี้จะทำกระทู้เอาไว้แจ้งชำระค่าสติ๊กเกอร์แทนก่อนค่ะ เพื่อความเป็นระเบียบและโปร่งใสในการทำงานของแอดมินค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ป้ายแดง:
น้ากล้าค่ะ อ่านแล้วตอบด้วยค่ะ อยากจะกู้กระทู้คืนในเร็ววันนี้ค่ะ รบกวนด้วยค่ะ :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version