ผู้เขียน หัวข้อ: MU7 ปี 2006 ลำโพงหน้า ด้านซ้ายเสียงแตก อยากเปลี่ยนเอง ช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1301 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ sk04

• MU7-2006 สีบรอนซ์เงิน 4กร 1621
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
  • "คนดี สำคัญกว่าทุกสิ่ง" พุทธทาสภิกขุ
รบกวนน้าๆ  ช่วยแนะนำการถอดลำโพง  หน้า-หลัง ด้วยครับ

พอจะทราบหรือเปล่าครับว่ามี ลำโพงทั้งหมดกี่ตัว  ขนาดกี่นิ้ว  กี่วัตต์  กี่โอห์ม ครับ   จะหาซื้อในเวปน่ะครับ   :
D
ผมสุธน ชื่อเล่น ปุ๊ย  MU7-2006 สีบรอนซ์เงิน 4กร 1621 อยู่บางบัวทอง  นนทบุรี  ใกล้ๆกับCentral West Gate ท่านใดเจอทักได้นะครับ  หรือผ่านมาก็ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ 089-0305275
สมช.#1431 ครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ sathabho

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
มารอเป็นเพื่อน รถผมก้แตก เช่นกันครับ

ออฟไลน์ SeePonse

• - มือใหม่
  • *
เลือกใช้ได้ดีนะครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
ลองดูภาพประกอบ ในกระทู้ นี้เลยครับ

http://www.mu7club.com/board/index.php?topic=53223.0
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ Albertsonz

• - มือใหม่
  • *
MU7 ปี 2006 ถือว่าเป็นตัว top ในรุ่นนั้นเลย