ผู้เขียน หัวข้อ: #เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านร่วมงานทำบุญคลับประจำปี MU7 CLUB ครั้งที่ 8#  (อ่าน 17623 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *

รับทราบคร่าน้าเก่ง

ว่าแต่ว่า ปีนี้ น้าเก่งจะอบคอนเฟกให้กินอีกป่าวคะ อิอิ หร่อยอ่ะ  ;D

อยากได้จัดให้ค่ะน้านัฐ

ออนไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
  • *
น้าบอย(ธนาวิทย์) #646 ฝากโอนจ่ายค่ากิจกรรมและค่าเสื้อ

ชื่อลงทะเบียนกิจกรรม
ชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม (กรุณาระบุให้ครบทุกคน)
1)...น้าบอย...................... อายุ ...12 ปีขึ้นไป..........
2)...น้าเบียร์...................... อายุ ...12 ปีขึ้นไป..........

จำนวนห้องพัก.....1......ห้อง

หมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้ ................................

กรณีสั่งซื้อเสื้อ
ชื่อ Tanavit....................หมายเลขสมาชิก....646.......
1)ขนาด.....XL..........จำนวน........1..........ตัว
2)ขนาด.......M.........จำนวน........1..........ตัว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มกราคม 2016, 20:01:29 โดย พงศ์พันธ์ »
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • *
  • **ช่างภาพ Tao**
ชื่อ .น้องอิคคิว...................หมายเลขสมาชิก....515.......
1)ขนาด......M.......จำนวน......1.........ตัว
2)ขนาด.......L......จำนวน......1..........ตัว

ปล. ผมโอนให้ 1,000 นะครับ ส่วนต่างร่วมทำบุญครับ
ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มกราคม 2016, 10:26:31 โดย Tossapol_Mu7 »
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

• - มือโปร
  • *
รับทราบค่ะ เดี๋ยวอัพเดทให้ค่ะ ;D

• - มือโปร
  • *
อัพเดทตารางกิจกรรมที่หน้าแรกแล้วนะคะ

ท่านใดตกหล่น หรืออัพเดทผิด แจ้งได้เลยค่ะ

***ร่วมบริจาค 1,000 บาทค่ะ

• - มือโปร
  • *
เพิ่มเติมของน้าต้น อีก 350 บาทค่ะ ตกของเด็กไปค่ะ ;D

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
ร่วมบริจาค  500 บาท
ร่วมกิจกรรม  2  คน อายุเกิน 12 ปี ครับผม
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
สอบถามผู้ที่ไปร่วมกิจกรรม ให้รับเสื้อในวันกิจกรรม หรือจัดส่งมาทางไปรษณีย์ก่อนจะได้โอนเงินถูกต้องครับ

ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • *
สอบถามผู้ที่ไปร่วมกิจกรรม ให้รับเสื้อในวันกิจกรรม หรือจัดส่งมาทางไปรษณีย์ก่อนจะได้โอนเงินถูกต้องครับ

น้าป๊อบโอนเงินค่ากิจกรรมพร้อมเสื้อโดยหักค่าจัดส่งออกได้เลยครับ และเสื้อสามารถไปรับที่หน้างาน
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ

ออฟไลน์ SA-AOUN

• - มือใหม่
  • *
แจ้งโอนเงินค่าเสื้อคะ 2 ตัว รหัสสมาชิก 1351  โอนเงินให้แล้ว แต่แนบไฟล์ไม่เป็น ต้องทำยังไงคะ

• *
แจ้งโอนเงินค่าเสื้อคะ 2 ตัว รหัสสมาชิก 1351  โอนเงินให้แล้ว แต่แนบไฟล์ไม่เป็น ต้องทำยังไงคะ

วิธีตามลิ้งค์ครับ http://www.mu7club.com/board/index.php?topic=1442.0

ออฟไลน์ SA-AOUN

• - มือใหม่
  • *
โอนค่าเสื้อ 2 ตัวคะ  รหัส 1351 คะ

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
ส้่งเสื้อครับ
เบอร์ S จำนวน  1  ตัว
เบอร์ M จำนวน  2  ตัว
เบอร์ L  จำนวน  1  ตัว
เบอร์ XLจำนวน  2  ตัว
เบอร์ 2XLจำนวน 1 ตัว  รวม  7  ตัว  รวมเงิน 1,400 บาท ไปรับเสื้อที่โรงเรียนนะครับ
ของบริจาคให้ทางโรงเรียนและเด็กๆ
กางเกงเด็กคละขนาด 30 ตัว
น้าตุ๊กบริจาคกระดาษ A4 ให้โรงเรียน 1 กล่อง  (5รีม)
ของบริจาค จากห้างเทสโก้โลตัส นครปฐม จำนวนหนึ่ง (ยังไม่เห็นและยังไม่ได้ไปรับของนะครับ)
ขอนำส่งให้ที่โรงเรียนเช่นเดียวกันครับ

ขออภัยน้าๆสมาชิกทุกท่านที่ไม่ได้อยู่ร่วมกิจกรรม เนื่องจากมีหลานๆตัวน้อยไปด้วยและก็เป็นห่วงบ้านกลัวบ้านหายครับ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

• - มือโปร
  • *
รับทราบค่ะ จะอัพเดทในเร็วๆนี้ค่ะ ;D

ออฟไลน์ TCKDAUDIT

• - มือใหม่
  • *

ชื่อลงทะเบียนกิจกรรม
ชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม (กรุณาระบุให้ครบทุกคน)
1).....น้าโต้ง.......... อายุ ...12 ปีขึ้นไป...........
2).....น้าแต........... อายุ ...12 ปีขึ้นไป...........
3).....น้องอั่งเปา..... อายุ ....5 ขวบ.........
จำนวนห้องพัก....1.......ห้อง

หมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้ .....089-814 0516  .......

กรณีสั่งซื้อเสื้อ
ชื่อ ..น้าโต้ง..................หมายเลขสมาชิก...969........
1)ขนาด....L..........จำนวน........1...........ตัว
2)ขนาด....M.........จำนวน........1...........ตัว
3)ขนาด....SSS 14 นิ้ว......จำนวน.......1............ตัว(ถ้ามี)

สรุปโอนเงิน ค่าร่วมกิจกรรม+ เสื้อ จำนวน 2,550 + 480 =3,030.- บาท นะครับ 
               บริจาค สมทบทุนการศึกษา    5,000.-   บาท ( 1,000 * 5 ทุน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2016, 17:02:43 โดย TCKDAUDIT »

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
แจ้งโอนเงินค่าเสื้อ 7 ตัว จำนวน 1,400 บาท 13/1/59 เวลาประมาณ 11.40 น.จาก ธ.กรุงไทย สาขากรมศุลกากรครับ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

• - มือโปร
  • *
อัพเดทตารางแล้วค่ะ ตกหล่นแจ้งได้นะคะ  ขอบคุณค่ะ  ;D

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
ขอสั่งเสื้อไซส์ L จำนวน 1  ตัว
จัดส่งตามที่อยู่ที่ลงทะเบียนไว้ค่ะ
ร่วมบริจาคอีก 500 บาทนะคะ
โอนเรียบร้อยค่ะ 

สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

• - มือโปร
  • *
รับทราบค่ะน้าหนูหนึ่ง

อัพเดทเพิ่มเติม เด็กแต่ละชั้นเรียน อนุบาลประมาณ 14 คน ส่วนประถม 1-6 ห้องละประมาณไม่เกิน 5 คนค่ะ

เผื่อสมาชิกท่านใด จะดูเสื้อผ้า รองเท้าให้เด็กๆจะได้กะคราวๆได้ค่ะ

ออฟไลน์ phaisarnpanpa

• - มืออาชีพ
  • *
  • ไพศาล
    • www.phaisarnpanpa.com
เสื้อ L 1  m 1ส่งไพศาลพันธุ์ปลา 17 ซอยสุวินทวงศ์ 36 แขวงแสนแสบ เขตมีนบุรี กทม 10510 โอนแล้วแจ้งอีกที 1000 บาทส่วนต่างร่วมทำบุญ สมาชิก 419 ร่วมงานแต่ไม่ค้างครับ
คิดถึงก็โทรหา...081-9347446...ซื้อพันธุ์ปลาก็มาพบ www.phaisarnpanpa.com