ผู้เขียน หัวข้อ: #เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านร่วมงานทำบุญคลับประจำปี MU7 CLUB ครั้งที่ 8#  (อ่าน 17633 ครั้ง)

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
เปิดรับจองเสื้องานบุญแล้วนะครับ
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ชื่อ...น้าเก่ง,น้าต้น... หมายเลขสมาชิก  001
1.น้าต้น           อายุเกิน 12 ขวบ  1 คน
2.น้าเก่ง           อายุเกิน 12 ขวบ  1 คน
3.น้องอาเรย์      อายุ 4 ขวบ  1 คน

จองห้องพัก 1 ห้อง
ติดต่อได้ที่เบอร์   081-859-8538

จองเสื้อ
1) size L  จำนวน 1 ตัว
2) size M จำนวน 1 ตัว
3) size S จำนวน 1 ตัว

1,100x2+350+600=3,150บาทค่ะ โอนแล้วแจ้งนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม 2016, 21:59:25 โดย ป้ายแดง »

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
ชื่อ...น้าบอย,น้าเป็ด... หมายเลขสมาชิก  016
1) size L  จำนวน 1 ตัว
2) size S จำนวน 1 ตัว
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
ไม่ได้ใช้มิว..แว๊นไปได้มั้ยครับ...อิอิ
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
ไม่ได้ใช้มิว..แว๊นไปได้มั้ยครับ...อิอิ

เปลี่ยนเป็น มิว X แล้ว ไปด้วยนะ อิอิ
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
อ้างถึง

เปลี่ยนเป็น มิว X แล้ว ไปด้วยนะ อิอิ

ให้นำขบวนเลยนะ ทั้ง สองคัน  อย่าแข่งกันนะ เดี๋ยว คันหลัง จะเกาไม่ทัน

ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ Anun2004

• ไอทีบ้านทุ่ง
  • - มือใหม่
  • *
สวัสดีครับพี่ๆ น้าๆทุกท่าน
- น้าอ๊อก ณ สมุทรปราการ...
- น้าขาว ณ ลำปาง....
- น้ากล้า-น้าอุ้ย...พรบ.
- น้าทองแท่ง
- น้า noppa9 ณ เชียงราย
- น้า JoJo

และน้าๆ พี่ๆ ท่านอื่นๆครับ ครอบครัว MU7 รู้สึกอบอุ่นจัง ไม่ว่าจะในเว็บบอร์ด
หรือในเฟส....เสียดายที่มีตังไม่ถึง Mu7 ิอิอิ ^_^ เลยได้ขับแต่ Isuzu CAB4

ส่วนกิจกรรมนั้นน่าสนใจมากครับ ไปเช้าเย็นกลับก็ O นะ ผมว่า....

Anun2004
Fb: http://www.facebook.com/anun.p2004

เจอที่ใหนๆ ก็ทักทายได้นะครับ ไม่หยิ่ง.....แต่ถ้าปิ้นๆ ตอบไม่ทันก็อย่าว่ากัน ไปโพสแจ้งในเฟส ได้เลย จะรีบไปตอบให้ จร้า....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2016, 19:37:25 โดย Anun2004 »

• - มือโปร
  • *
ไม่ขับมิวไม่เป็นไร ขอแค่มีใจก็พอค่ะ

กิจกรรมนี้มีค้างคืนนะคะ หรือท่านใดสะดวกไปกลับไม่ว่ากัน

รายละเอียดที่พักจะอัพเดทเร็วๆนี้ค่ะ

ขอบคุณที่สนใจกิจกรรมแบ่งบันน้องๆในครั้งนี้นะคะ ;D

ออฟไลน์ SA-AOUN

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
ชื่อ สา + อ้วน  หมายเลขสมาชิก 1351
1. Size  XL    1 ตัว
2. Size  L      1 ตัว

**แล้วต้องทำยังไงต่อคะ โอนเงินก่อนรึเปล่าคะ  ขอเลขที่บัญชีด้วยคะ  ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ pte_mu7

• - มือใหม่
  • *
โทษทีคับ ตอบช้า  มั่วแต่เล่นที่  Fashbook  ผมกำลังรอตารางงาน อยู่คับ  ถ้าไท่ชนงาน ไปแน่นอนคับ   

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
อัพเดทไซด์เสื้อและเลขที่บัญชีเรียบร้อยแล้ว ดูได้ที่หน้าแรกของกระทู้นี้เลยครับ

พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ Thanaroj

• เด็กโคราช หนุ่มราชสีมา
  • - มืออาชีพ
  • *
ชื่อลงทะเบียนกิจกรรม  หมายเลขสมาชิก669
1) ธนะโรจน์ พิชัยวราพงศ์(น้าวิ)  อายุ 12 ปี ขึ้นไป
2) ภูวเมศว์  สุรปรีชาเศรษฐ์ (น้าเอ) อายุ 30 Up
3) ศุภรัศมิ์  พิชัยวราพงศ์(น้าดา) อายุ เกิน 12 ปี

จองห้องพัก 2 ห้อง ครับ
หมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้ 0948949498   0814093994

จองเสื้อ
M =1
L  =1
XL=1
ทั้งหมด 1,100+1,100+1,100+200+200+200 =3,900 ถูกต้องหรือไม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2016, 19:05:51 โดย Thanaroj »

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
จองเสื้อ  2  ตัว
M   =   1  ตัว
L    =   1  ตัว
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

• - มือโปร
  • *
อัพเดทที่พักพร้อมค่าใช้จ่ายที่หน้าแรกนะคะ

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - มือโปร
  • *

คนละ 1,100 บาท รวมค่าเสื้อด้วยหรือเปล่าคะ...?  ;D
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)

• - มือโปร
  • *
คนละ 1,100 บาท รวมค่าเสื้อด้วยหรือเปล่าคะ...?  ;D

ค่าเสื้อแยกกันค่ะ ราคานี้รวมที่พัก อาหารเย็น เครื่องดื่ม อาหารเช้าค่ะน้านัฐ

ออฟไลน์ mu3000vgs

• Love MU-7
  • - มือโปร
  • *
  • MU-7 LatKaBang
เสื้อกิจกรรมปีนี้ สีอะไรครับ ;D
สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม ยินดีได้รู้จักนะครับ"น้องป่านครับ" No:1118 เจอที่ไหนทักได้นะครับ

• - มือโปร
  • *
เสื้อกิจกรรมปีนี้ สีอะไรครับ ;D

สีชมพูบานเย็นค่ะ ;D

• - มือโปร
  • *
ชื่อลงทะเบียนกิจกรรม  หมายเลขสมาชิก669
1) ธนะโรจน์ พิชัยวราพงศ์(น้าวิ)  อายุ 12 ปี ขึ้นไป
2) ภูวเมศว์  สุรปรีชาเศรษฐ์ (น้าเอ) อายุ 30 Up
3) ศุภรัศมิ์  พิชัยวราพงศ์(น้าดา) อายุ เกิน 12 ปี

จองห้องพัก 2 ห้อง ครับ
หมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้ 0948949498   0814093994

จองเสื้อ
M =1
L  =1
XL=1
ทั้งหมด 1,100+1,100+1,100+200+200+200 =3,900 ถูกต้องหรือไม่ครับ

ขอแจ้งเพิ่มเติมครับ กรณีพักเดี่ยว ต้องชำระเพิ่ม 500 บาท ตกหล่นเงื่อนไขบางข้อต้องขอโทษที่แจ้งไม่ครบครับ

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - มือโปร
  • *
ค่าเสื้อแยกกันค่ะ ราคานี้รวมที่พัก อาหารเย็น เครื่องดื่ม อาหารเช้าค่ะน้านัฐ

รับทราบคร่าน้าเก่ง

ว่าแต่ว่า ปีนี้ น้าเก่งจะอบคอนเฟกให้กินอีกป่าวคะ อิอิ หร่อยอ่ะ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มกราคม 2016, 14:29:30 โดย ป้ายแดง »
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)