ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานMOTOR SHOWมาครับ เลยถ่ายรูปมาฝาก  (อ่าน 842 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ prayong

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
ไปงานMOTOR SHOWมาครับ เลยถ่ายรูปมาฝาก
« เมื่อ: 20 ธันวาคม 2015, 21:21:11 »
สัปดาห์ที่ผ่านมาครับไปเดินงานMOTOR SHOWมาครับ เลยถ่ายรูปมาฝาก

เบื้องต้น  ขอบคุณคุณต้น ประธานmu7clubครับ ที่เอื้อเฟื้อบัตรเข้างาน

ผมขอบัตร3ใบ แถมอย่างอื่นมาเยอะแยะ เสื้อยืด2ตัว  ร่ม1 คัน และปฏทิน

อย่างอื่นก็  ไม่มีคำบรรยายครับ

ขอบคุณคุณต้นมากครับ
สวัสดีครับคุณ < you />ผมprayong  memberclub NO. 512ครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ JoJo

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: ไปงานMOTOR SHOWมาครับ เลยถ่ายรูปมาฝาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2015, 23:03:18 »
ขอบคุณครับ น้าประยงค์  ;D
สวยๆ ท้างน้านนนนน    :-*
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
Re: ไปงานMOTOR SHOWมาครับ เลยถ่ายรูปมาฝาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2015, 09:38:05 »
สวยหลายคัน เอ๊ะ.....สวยหลายคนเลยค่ะ :-*

ขอบคุณภาพงามๆนะคะ

ป.ล.ของฝากจากบ.ตรีเพชรค่ะ ฝากมาสวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านค่ะ และเอาไปเล่นเกมส์จับรางวัลสนุกๆในงานปีใหม่ที่ผ่านมาด้วยค่ะ

ออฟไลน์ aventure1

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 เมษายน 2018, 05:01:44 »
 8)