ผู้เขียน หัวข้อ: "โช้ค Winner" แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2056 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ demonial

• - มือใหม่
  • *
"โช้ค Winner" แนะนำหน่อยครับ
« เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2010, 02:29:42 »
มีใครใช้โช้คยี่ห้อ winner แกน 20 mm. (แบบปรับระดับได้) บ้างมั้ยครับ  ใครใช้อยู่แนะนำหน่อยครับ สมรรถภาพเป็นอย่างไรบ้าง

หรือว่าน้าๆ ท่านใดที่เปลี่ยนแม็กเป็นขอบ 18" หรือ 20"  แล้วเปลี่ยนโช้คยี่ห้ออื่นๆ มา ก็แนะนำได้นะครับ.............จะขอศึกษาข้อมูลหน่อยครับ

พื้นที่โฆษณา

• - มือใหม่
  • *
Re: "โช้ค Winner" แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 03:29:57 »
ไม่มีใครใช้โช้คยี่ห้อนี้เลยหรือครับ  ^_-

ออฟไลน์ jojoe_buses

• - มือสมัครเล่น
  • **
  • มืออุดแห่งท้องทุ่งบางใหญ่ Jojoe_buses@D-maxclub
Re: "โช้ค Winner" แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2010, 09:37:06 »
ไม่แนะนำ วาล์วชอบตาย

ออฟไลน์ chat

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 08:33:59 »
ใช้อยู่ครับ เปลี่ยนมาได้ 1เดือนแล้ว เดิมผมใช้ West Coast ไม่ได้เรื่องครับเพราะว่าเป็น แบบGAS แต่ winner เป็น นำมัน
ผมใส่แบบปรับระดับ ครับ หน้า ระดับ 4 หลัง ระดับ 6 ลืมบอก ผมชอบขับรถเร็ว ลองใช้ดูครับ

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2010, 22:19:32 »
ไม่แนะนำ วาล์วชอบตาย

อาการวาล์วตาย เป็นยังไงเหรอครับ แนะนำด้วยครับ ไม่ทราบจริงๆ
ถ้าวาล์วตายเวลาขับ จะเป็นยังไงเหรอครับ??