ผู้เขียน หัวข้อ: ควันหลงมีตติ้ง และ รูปฮา ๆ  (อ่าน 19499 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ควันหลงมีตติ้ง และ รูปฮา ๆ
« เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 09:26:41 »
เห็นเงียบ ๆ แต่ ท่าแอ๊บของพี่โจ ไม่เบาเลยทีเดียว (ติดเชื้อเจ๊ปอมาแน่นอน) o_o' o_o' o_o'

เธออยากให้ช้านอยู่ด้วยมั้ยยยยยย..................

อยากให้ช้านอยู่ด้วยมั้ยยยยเธอ................

งานนี้มีดารามาร่วมงานด้วย นั่นคือ แพนเค้ก เขมนิจ  (แต่ไหงวันนี้ขับมิวเซเว่น ไม่ขับน้องจูนมาล่ะ คริคริ)o_o' o_o' o_o'

รูปนี้แอบมองพลาดได้ยังไงเนี่ยะ ก็แอบเห็นความซึ้งของลุงพล และผบ ดูสิ ผบ ซึ้งจนเช็ดน้ำหมูก เอ๊ย เช็ดน้ำตาเรยยยย (แซวเล่นนะค้าบบบ อิอิ)

อัพเดท น้องแพน  o_o'

สังเกตุน้าอ่างให้ดีนะค้าบ

เฉลย จริง ๆ แล้วแก กำลังแอ๊บแบ๊ว ถ่ายรูปกล้องพี่เต้อยู่นั่นเอง  ^_- o_o'

สรุป ช่วงนี้อาการแอ๊บแบ๊วเป็นช่วงระบาดหนักของ มิวเซเว่นคลับ เป็นอย่างมาก  o_o' o_o' o_o'

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 22:04:51 โดย เท่ง »

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
Re: ควันหลงมีตติ้ง และ รูปฮา ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 13:59:40 »
 oOo  เห็นรูปแล้วกลุ้มจัย meeting ครั้งหน้าเอาคืน ดันลืมเอากล้องไป ไม่งั้นอิอิ  คนดูได้เห็นเจ้าของกระทู้ป้อนข้าวเด็ก กิ้วๆๆๆ o_o'  o_o'  @_@

noopau

• บุคคลทั่วไป
Re: ควันหลงมีตติ้ง และ รูปฮา ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 15:58:25 »
oOo  เห็นรูปแล้วกลุ้มจัย meeting ครั้งหน้าเอาคืน ดันลืมเอากล้องไป ไม่งั้นอิอิ  คนดูได้เห็นเจ้าของกระทู้ป้อนข้าวเด็ก กิ้วๆๆๆ o_o'  o_o'  @_@

เจรงอ่ะป้ากุ้ง

แล้วไม่สะกิดมั่ง  จะได้ถ่ายรูปตอนกำลังป้อนเอามาเผา  เหอ เหอ เหอ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 16:43:03 »
เจรงอ่ะป้ากุ้ง

แล้วไม่สะกิดมั่ง  จะได้ถ่ายรูปตอนกำลังป้อนเอามาเผา  เหอ เหอ เหอ
จิงจ๊ะ พอดีหันไปเห็นอ่ะ   o_o'  ไรนู๋ปอมะเห็นหรอ นั่งอยู่ข้าง ๆ มั่วแต่หม่ำอะดิ้  oOo  อิอิ 

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 16:45:30 »
งานนี้มีดารามาร่วมงานด้วย นั่นคือ แพนเค้ก เขมนิจ  (แต่ไหงวันนี้ขับมิวเซเว่น ไม่ขับน้องจูนมาล่ะ คริคริ)o_o' o_o' o_o'

โหย ถ้าแพนเค้กสวยขนาดนี้นะ ผมเปงเกย์ดีกว่า 555++
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ Bananaz

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 18:32:23 »
โหย ถ้าแพนเค้กสวยขนาดนี้นะ ผมเปงเกย์ดีกว่า 555++

oOo   oOo   ^_-   o_o'

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 19:27:06 »

ป่าน ..พี่ไม่ได้ตั้งตัวเปงนะ  ^_-  พูดซะน่าจัดถั่วดำยัดจิงๆๆ  o_o'  o_o'  @_@ @_@

ออฟไลน์ poll_a

• - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 20:42:39 »
ไปงานมีตติ้งเผลอไม่ได้เลยวะ
อุส่าทำดีเพื่อโอกาสหน้าแล้วเชียว
ยังมีมารมาเห็นอีก อิอิ
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ dvorak9500

• - มืออาชีพ
  • *
    • http://dvorak9500.multiply.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 20:52:09 »
ป่าน ..พี่ไม่ได้ตั้งตัวเปงนะ  ^_-  พูดซะน่าจัดถั่วดำยัดจิงๆๆ  o_o'  o_o'  @_@ @_@

สยองอ่ะคับบ

บรื๊ยยย...ๆๆๆ
หวัดดีคับคุณ ผู้เยี่ยมชม  ผมชื่อ เอก 
อย่าลืมแวะชมภาพที่ผมถ่าย   ได้ที่
v
v
v
v

http://dvorak9500.multiply.com

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 20:53:14 »

สยองอ่ะคับบ

บรื๊ยยย...ๆๆๆ
อย่าว่าแต่พี่เอกเลย ผมยังสยองเลยอ่า

ทัมมัยถึงทำกาบช้านนนนได้...
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 21:40:34 »

ช่าย ๆ เคสนี้ขอเปนพยานด้วยอีกคน เหนกะตาเยย เล่นเอาตาร้อนผ่าวววว  -*- -*- -*-

เสียดาย หยิบกล้องขี้นมาถ่ายไม่ทัน ไม่งั้นคราวเนี้ย น้าเอกงานเข้าแน่นอนนนนนนนนนนน  @_@ @_@ @_@
น้าอ่าง มาแย้ววววว

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 21:46:53 »
ไม่รู้ ไม่เห็น

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008, 13:59:27 »
น้องเอกเอารูปน่าเกียดพี่มาลงทำไมอ่ะ โหย เสียหายๆๆๆ 5 5 รุ่นนี้จิงๆพวกเราไม่ต้องแอบ ต้องรุ่นน้าอ่างอ่ะถึงจะต้องแอ๊บ
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008, 14:03:28 »
น้องเอกเอารูปน่าเกียดพี่มาลงทำไมอ่ะ โหย เสียหายๆๆๆ 5 5 รุ่นนี้จิงๆพวกเราไม่ต้องแอบ ต้องรุ่นน้าอ่างอ่ะถึงจะต้องแอ๊บ

ไม่ลงแล้วจะฮาหรอคับพี่โจ  o_o' o_o' o_o'