ผู้เขียน หัวข้อ: รูปมิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ 3 ครับ  (อ่าน 10368 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
จุดจอดรถบนเขื่อนครับ....จริงๆแล้วอากาศร้อนอบอ้าวมากครับ

ยืนหันหลังน้ามอสครับ ยืนกลางน้าแมท ผบ.และลูกชายครับ ส่วนน้าเทพสู้แดดไม่ค่อยไหวเพราะซดไปหลายแก้วที่ร้านประนอมครับ

ช่างภาพมืออาชีพต้องยกให้น้าน้อยครับ

น้าดุ๊กบอกว่า 2 ทีก็ไหวครับ

น้าออมและผบ.ที่นำเตาปิ้งมาช่วยให้ชาวสมาชิกเคี้ยวกันไม่หยุดครับ...แถมยังพกความฮามาเต็มสปีด

นางเอกประชันกันครับ

พอนางเอกประชันที่นี้ก็ถึงตาพระเอก นางเอตัวจริงครับ

กำลังลงจากเขื่อนเข้าที่พักครับ

รุ้งกินน้ำจากสันเขาครับ ถ่ายตรงแก่งเทียมครับ

ทดสอบล่องแก่งระดับ 2 ครับ ใครเป็นใครชมกันเองครับ

โดยส่วนตัวแล้วชอบภาพนี้มากครับ.....เพราะมีแต่รอยยิ้มอย่างเดียว....เลยต้องขอขยายภายใหญ่ๆครับ

สองสาวกำลังเล็งๆอยู่ครับว่าจะลงเล่นน้ำตรงไหนดี

และแล้วก็ได้หมายที่จะลงแล้วครับ

แต่ก็ยังลังเลครับ

เอามายั่วแค่นี้ก่อนนะครับเดี๋ยวรอท่านอื่นครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2009, 18:05:35 โดย Mr_B_____ »
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
Re: รูปมิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ 3 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2009, 22:40:34 »
อยากดูอีกอ่ะ ลงๆเลยคับ อิอิ รอชม
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ nuna

• อย่าปล่อยเวลาให้ผ่านไปวันๆ จนกลายเป็นความผูกพันธ์ที่ไม่อาจจะลืมได้
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • Love Mu 7
Re: รูปมิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ 3 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2009, 23:34:57 »
โอ๊ย..ได้เล่นล่องแก่งด้วยอ่ะ  น่าสนุกๆ  @_@
แวะมาทักทายกันได้นะคะ nuna สมาชิก298
msn  nuna_ka_@hotmail.com

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2009, 01:19:18 »
หนุกหนานตามสไตล์มิว7คลับเลยนะคร๊าบบ รอดูรูปจากท่านอื่นๆต่อไปนะครับ  @_@ @_@ @_@
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ TikTak

• - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2009, 06:15:45 »
 T_T T_T

ขอบคุณครับ

สำหรับภาพสวย ๆ คร๊าบบบบบบบ

อยากไปด้วยแต่ไปบ่ได้ครับ
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2009, 08:01:12 »

เจอสาวคนนี้ ในวัด เลยเอามา ฝากหนุ่ม ๆ

ทางไป ปราจีนบุรี ( ร้านประนอม )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2009, 08:06:14 โดย ไอ!!คุก ๆ »
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ KHUNAPHAT

• - มือใหม่
  • *
  • ยินดีที่รู้จักชาว mu 7 ทุกท่าน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2009, 11:43:18 »
 -o'ขอบคุณครับที่นำรูปมาฝากให้ชม เสียดายที่ไม่ใด้ไปร่วมด้วย ติดภาระกิจด่วน
ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับผู้เยี่ยมชมmu7 primo auto vgs tubo เงินมุก & dmax super patinum vgs turbo modle move อยู่ปทุมธานี สมาชิกหมายเลข 164

ออฟไลน์ JINJU

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2009, 13:28:25 »
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ อยากไปเที่ยวด้วยจังครับ o_o' oOo

ออฟไลน์ duke

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2009, 20:13:06 »
 oOo oOo oOoo น้ามอสครับน้องคนนั้นน้ามอสมะชวนสมัครเข้าคลับเราเรยอะครับ ว่าแต่ต่อนแจ่มๆเนี่ยผมไปอยู่ไนหว่า =_= =_= =_=
ยินดีต้อนรับสู่mu-7 club.................................clubของคนหน้าตาดี (อะจี๊ย)

ออฟไลน์ nummu7

• หนุ่มชอบเที่ยว
  • - วุฒิสมาชิก
  • *
  • หนุ่มอยุธยาชอบหาเพื่อนเที่ยว
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2009, 20:18:22 »
เสียดายจังติดงาน....ต้องเดินทางไปทำธุระที่ประเทศจีนครับ
เห็นทุกคนสนุกสนานกันดีจังเลย.....

ออฟไลน์ numning

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 08:34:41 »
อดเลยอะ  อิอิ  สุดยอดโอกาสหน้าคงได้เจอกันครับ  อิอิ
เครื่องเดิม โบว์เดิม เกียร์เดิม เพิ่มแค่น้ำมัน ดันวิ่งซะงั้นนนนนน

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 10:29:19 »
ต่อเลยนะครับ ตั้งขบวนเตรียมเดินทางครับ

น้าอ้อมแห่งบ้านทรายทอง และ ผบ. ผู้สร้างความฮาให้กับเพื่อนสมาชิก

เสียวโว้ยยยยยยยยย

มาดการทำอาหารของพ่อครัวเอก

พ่อ ๆ เป่าเค้กก่อนเดี๋ยวค่อยโม้ต่อ

เมื่อยแล้วครับ นวดกันหน่อยครับพี่น้อง พรุ่งนี้จะได้มีแรงสู้ต่อ

สู้โว้ยยยยยยยยยย

น้ามอสได้ของที่ระลึกจากที่พักด้วยครับ

แวะทานอาหารร้านไก่ย่างน้องเล็กครับ

ตื่นเช้ามาไหว้พระแก้วมรกตจำลองใหญ่ที่สุดในโลกวัดคีรีวัน

แล้วก็มาให้อาหารปลาต่อ

ขอบคุณทุกท่านครับที่เข้ามาชม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2009, 10:33:25 โดย noi »
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 11:12:56 »
@_@  เฮ้อ....ปราท้าบจายยยย....สูดดดดด...สูดดดดดดด....  @_@
 @_@                  ........สนุกจังเรยยยยย....                       @_@
 :-a12-:  ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ทุกภาพ..ทุกความทรงจำค่ะ
:-a12-: 

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 11:50:44 »
 -__- ขอบคุณภาพความสนุกสนานค่ะ เสียดายจังมะได้ไปด้วย อยากล่องแก่งอะค่ะ  @_@

เห็นรอยยิ้มบนภาพที่เก็บมาฝาก ก็ยิ้มตามแล้วค่ะ แดนซ์กันกระจายเลยนะค่ะ

** คราวนี้ฉายเดี่ยวหรือโจ กลับถึงบ้านกี่โมงจ้ะเนี้ยะ เคิ๊กๆ o_o'

ออฟไลน์ TikTak

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 11:57:30 »
 T_T -__- T_T -__-

งานบุญ การกุศล

เหล้าเบียร์ เพียบ

เฮ้อ เสียดายจัง  !!!!!!!

เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 12:32:22 »
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆบรรยากาศธรรมชาติดีๆค่ะครับ**ถ้าไ่ม่ติดทานเจไปแน่ๆ**คิดถึงเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านครับ -__- -__- -__- -__-
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับ ราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 12:55:27 »
-__- ขอบคุณภาพความสนุกสนานค่ะ เสียดายจังมะได้ไปด้วย อยากล่องแก่งอะค่ะ  @_@

เห็นรอยยิ้มบนภาพที่เก็บมาฝาก ก็ยิ้มตามแล้วค่ะ แดนซ์กันกระจายเลยนะค่ะ

** คราวนี้ฉายเดี่ยวหรือโจ กลับถึงบ้านกี่โมงจ้ะเนี้ยะ เคิ๊กๆ o_o'
กลับถึงไม่เกิน 6 โมง อ่ะคับ เพราะต้องรีบมาเคีลยงานเด๋วโดน อิอิ ไปคนเดียวอ่ะคับพี่เก่ง ตามสไตล์ 55555
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ Joe

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 13:02:04 »
ใครมาแอบถ่ายรูปโจตอนนอนเนี่ย คิดไว้แล้วว่าต้องโดนแอบถ่าย อิอิ เพราะตื่นสายกว่าคนอื่นนิดนึงเองอ่ะ 5555555

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 13:42:42 »
แหมสนุกสนานกันซะน่าอิจฉาจิงๆ แต่เอ่อ...
...พี่แดง - พี่กุ้ง ..เล่น (ลอยน้ำ ) ลืมไวไปเลยนะคะ...
...น้าเก๋ (ออกอาการกรึ่มๆ ) - น้าดุ๊ก แอ็ค หล่อ แบบ (ไม่ ) สู้กล้อง...เอ๊ะ !! ยังไง
...ตกลง น้าเก๋ เขาชอบน้าเทพ จิงๆ เหรอ ( พี่กุ้งว่าไง ..น้าเก๋จุ๊บน้าเทพ มันยังไงๆ อยุ่นะ..อิอิ) .... oOo
... น้าบอยหน้าเบลอ ๆ นะตอนทำกับข้าวเนี่ย ยกมีดมาสับ ...(อะไรไม่รู้ ).. ^_-
....โจ ตอนนวดนี่ ..ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ คิดไรกะหมอนวดป่าวเนี่ย!!... oOo อิอิ
....เอ่อ...น้าออม นั่งปิ้งไก่ แบบว่า...มัน (เหงื่อ ) ไหล ไปปนกับมันไก่ รึป่าวคะ..55

แต่ไงก็ สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังให้น้าบอย นะคะ มีฟามสุขมากๆ เด้อคร่า... -__-
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ phithak

• ขุนพลนเรศวรแฟมิลี่
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 15:40:52 »
เสียดายจิง ๆ ครับติดภารกิจ  -__-
สวัสดีน้า ผู้เยี่ยมชม <<=  โจ+เหน่ง+อาร์เซนอล =>>no.296=>>อยู่เมืองพิษณุโลกสองแคว เจอกันทักทายด้วยนะครับ