ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพหลงๆบางส่วนจากมีตติ้งเมืองจันท์ครับ  (อ่าน 5397 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ poll_a

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
มีภาพน่ารักๆของเพื่อนๆหลายๆคนมาให้ชมกันครับ

เริ่มด้วยภาพน้ามอสครับ

ต่อด้วยถาพผบ.น้ามอสกับกระเช้าแสนสวย

น้าชาลีหวานใจชาวป่าโมก

น้าพรเทพ คู่สวีทประจำทริป

แม่ลูกผบ.น้าติ๊ก

สาวคนนี้ใครน๊า ยืนเพลินเชียว

น้านู๋นา สาวซ่าประจำทริป อิอิ

อีกซักภาพเนาะ

เจ้าตัวแสบบบบ

ต่อด้วยความสนุกสนานของเด็กๆในทริปครับ

น้าติ๊ก อยากรู้ลูกสาวโดนใครแกล้ง หลังไมค์ได้นะครับ 5555

จอดรถหน้าบ้านน้าต้น แวะสวัสดีกับคุณพ่อของน้าต้นครับ

ถ่ายรูปหมู เอ๊ยหมู่กันที่ด้านหลังบ้านน้าต้น บรรยากาศร่มรื่นมากๆ

แอบถ่ายความน่ารักของครอบครัวน้าท๊อป เพื่อนน้ามอสครับเจ้าของรถ โตโยต้า มิว-7 อิอิ

น้ากล้ากับ ผบ.

แวะสะพานแหลมสิงห์ถ่ายภาพเป็นที่ระลึกกันครับ

วัดเขาสุกิม ใครน๊อ สองคนนี้

สองคนนี้

และหลายๆคนนี้ครับ

ขากลับแยกทางจากเพ่อนๆเลยลองขับรถหาอาหารมื้อเย็นกัน เจอป้ายบอกร้านอาหารเลยลองและกินกัน
มีต้มยำปลาโฉมงามหนึ่งหม้อ กุ้งแชบ๊วยอบเกลือหนึ่งหม้อและหอยแครงลวกครับ
อร่อยแถมยังถูกมากเลยครับ มื้อนี้ 360 บาทเอง รวมมิกเซอร์

ดูคุณเธอ ซด ซ้าๆๆๆๆๆ น่าเกียดมั่กๆ อิอิ

ปิดท้ายด้วย โคโยตี้ เขางาม หน้าบรรเทิงรีสอร์ทครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2009, 20:33:25 โดย poll_a »
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ pamokair

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
Re: ภาพหลงๆบางส่วนจากมีตติ้งเมืองจันท์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2009, 20:43:44 »
ภาพสวยค่ะลุงพล เป็นธรรมชาติดี ค่ะ

-__- -__- -__- -__- -__- -__-
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
Re: ภาพหลงๆบางส่วนจากมีตติ้งเมืองจันท์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2009, 21:05:36 »
แหล่มเรยคับลุงพล

ปล. หลายวันก่อนขับรถสวนกะลุงพลที่ถนนวงแหวนช่วงบางนา-ตราดอ่ะคับ แค่เห็นด้านก็จำได้แร้ว  o_o' o_o' o_o'

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 05:45:23 »
แหล่มเรยคับลุงพล

ปล. หลายวันก่อนขับรถสวนกะลุงพลที่ถนนวงแหวนช่วงบางนา-ตราดอ่ะคับ แค่เห็นด้านก็จำได้แร้ว  o_o' o_o' o_o'

ดีนะครับน้าเอกที่ขับสวน ถ้าขับไล่มานี่ ผมโดนจับฉลองสติ๊กเกอร์ใหม่อีกแน่ๆเลย อิอิ
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ออฟไลน์ NEWTON

• Active
  • - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 08:19:42 »
 oOo ภาพสวยๆๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ  @_@

-__-  -__-  -__-  ขอบคุณค่ะ
พอเพียงและพออยู่

ออฟไลน์ Kovit

• ทางเดินชีวิตนี้......เรากำหนดเอง
  • - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 08:42:49 »
สวัสดีครับลุงพล -__- -__- -__-
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
..ผม..โต๊ส..ครับ..
อยู่ระยอง....ฮิคร๊าบ

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 09:15:55 »
สวยค่ะ..
แล้ว..ภาพที่ซีเชล..ล่ะคะ ลุงพล อยากดู ๆ ๆ ค่ะ
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ golfgagun

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 10:58:29 »
โคโยตี้ เขางาม มากมาก   -__-

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 11:07:00 »
โค..โย....ตี้... oOo
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 11:10:34 »
ชอบภาพสุดท้ายครับลุงพล ชอบมากเลย น้องโค o_o'
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 11:43:32 »
กำลังรออยู่เลยค่ะ ว่าใครจาเอาน้องโคมาลงหรือเปล่า มัวแต่ตกใจหยิบกล้องมะทันค่ะ

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 12:24:14 »
น้าอ้อน่ารักจังเป็นธรรมชาติดี...ซู๊ดยอด..อิอิ.. @_@
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับ ราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 12:26:00 »
บรรยากาศห้องพักที่ ซีเซล หรือครับน้าภัส

ได้เลยเดี๋ยวจัดให้

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 16:50:12 »
ขอบคุณลุงพลครับ  สำหรับภาพสวย ๆ
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 16:57:31 »
สวัสดีครับลุงพล -__- -__- -__-
สวัสดีครับน้าโต๊สสส

น้าอ้อน่ารักจังเป็นธรรมชาติดี...ซู๊ดยอด..อิอิ.. @_@
ขอบคุณมากครับ อ้อได้อ่านคงปลื้มน่าดูเลย

กำลังรออยู่เลยค่ะ ว่าใครจาเอาน้องโคมาลงหรือเปล่า มัวแต่ตกใจหยิบกล้องมะทันค่ะ

มีลุงพล ไม่มี โค คงกระไรอยู่เนาะน้าเก่ง อิอิ

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 21:20:02 »
..สังเกตมั้ยค๊ะได้อารมณ์ทุกรูปเลย..ประทับใจเนอะ :-a4-: :-a4-:

..ขอบคุณค่ะลุงพล..
-__- -__-

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-