ผู้เขียน หัวข้อ: ยังม่ะหมดมิตติ้งจันฯ(เดี๋ยวเขาว่าเราม่ะได้ไป..อิอิ..  (อ่าน 4865 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
 @_@ม่ะมีคำบรรยายใดๆๆฟ้องด้วยภาพหล่ะกันน่ะค่ะพ่อแม่พี่น้อง..น้าๆๆด้วยค่ะ -__-
มุ่งหน้าสู่จันฯ...

เติมพลังก่อนจ้า....ตามด้วยผลไม้หลังอาหาร...อิอิ

ตามด้วย..พ่อ,แม่,ลูกใครหว่า???อิอิน่้ารักซะ...

ลำไยหวานๆๆจ้า

เชอะๆๆเจ๊ไม่สน..เจ๊จะกินทุเรียนย่ะ

ถึงที่พักอย่างปลอดภัย....พร้อมกับลุยมื้อเย็น

มอบของขวัญน้าอ้อ..เจ้าของวันเกิด

เช้ามาก็..พร้อมเิดินทางต่อไปจ้า..

ปลาที่น้ำตกพริ้ว(เขาบอกว่ากินม่ะได้กินแล้วเมา..เพราะถ้ากินจะถูกปรับตัวหล่ะ 500 ..อิอิ..เมาแน่ๆๆๆ)

สองหนุ่มชู 2 นิ้วหมายฟามว่างัยเนี้ย..น้าอึ่ง,มี๋กุ้งเคลียร์ซิ..อิอิ

คติดีๆๆก่อนเดินทางกลับบ้านอย่างสวัสดิภาพกันจ้า....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2011, 18:07:37 โดย พงศ์พันธ์ »
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ nopdon808

• ยิ้มเหงาๆๆ เศร้าพองามๆๆ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เห็นสักให้แต่ว่าเห็น ได้ยินสักให้แต่ว่าได้ยิน
เอ้า...ไม่มีรูปเค้าเลย น้าอุ้ย...อ้อลืมไปเราไม่ได้ไปนี่หว่า อิอิ หวังว่าจะได้ไปฟังเสียงน้ากล้ากล่อมอีกนะคร้าบ ภาพสวยๆ เยี่ยม รถดี สังคมดี MU7
ยามมั่งมีหมู่มิตรมุ่งหมายมอง ยามมัวหมองหมู่มองเหมือนหมูหมา
ยามมอดม้วยมรณา แม้นหมูหมามันไม่มอง

ออฟไลน์ TikTak

• - สมาชิกสามัญ
  • *
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆค่ะน้าอุ้ย
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออนไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆค่ะน้าอุ้ย

oOo น้าติ๊กเห็นภาพหรือค่ะ ทำไมเก่งมะเห็นอะ น้ากล้าเอาลิ้งค์ภาพมาวางหรือเปล่าค่ะ รอดูนะค่ะ -__-

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • *
น้องเก่งม่ะเห็นเหรอ..ก็ทำตามน่ะน้าอุ้ยดูก็ยังเห็นอยู่น่ะแต่จะช้าหน่อย
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ

ออฟไลน์ TikTak

• - สมาชิกสามัญ
  • *
เห็นครับบบบบบบบบบบบบ -o' @_@
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
มีรูปเราชู2นิ้วด้วย o_o' o_o' o_o'

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

• - มือโปร
  • *
เห็นแล้วค่ะน้าอุ้ย อิอิ เน๊ตมันช้านี่เอง  T_T ขอบคุณบรรยากาศดีๆอีกครั้งค่ะ -__-

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *

คติดีๆๆก่อนเดินทางกลับบ้านอย่างสวัสดิภาพกันจ้า....

ถึงว่ากลับมามือเปล่ากันทั้งน๊าน ไม่มีมาฝากกันซักเข่งเลย...อ่านคติตรงนี้เอง อิอิ
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

• - มือโปร
  • *
ถึงว่ากลับมามือเปล่ากันทั้งน๊าน ไม่มีมาฝากกันซักเข่งเลย...อ่านคติตรงนี้เอง อิอิ

ยังมีลองกองอยู่ค่ะของใครมะรุ้ติดรถมาจากน้ำตกพริ้วอะค่ะ น้าน้อยสนใจมะค่ะ ตอนนี้สีเปลือกเริ่มเปลี่ยนจากเหลืองเป็นน้ำตาลแล้วค่ะ

• - มือโปร
  • *
ยังมีลองกองอยู่ค่ะของใครมะรุ้ติดรถมาจากน้ำตกพริ้วอะค่ะ น้าน้อยสนใจมะค่ะ ตอนนี้สีเปลือกเริ่มเปลี่ยนจากเหลืองเป็นน้ำตาลแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ น้องเก่ง   ฝากน้าต้นใส่ไว้ในพุงก่อนเจอกันค่อยให้ละกันนะคะ อิอิ..
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

• - มือโปร
  • *
ขอบคุณค่ะ น้องเก่ง   ฝากน้าต้นใส่ไว้ในพุงก่อนเจอกันค่อยให้ละกันนะคะ อิอิ..

ถ้าลงพุงแล้วจะให้ต่อคงจะไม่ไหวมั้งค่ะ น่ากลัว oOo

แล้วน้าน้อยหายดีแล้วหรือยังค่ะ พี่ภัส จาหายทันไปกะพี่นู๋นาป่าวเ่อย ยังไงก็ให้น้าน้อยหายไวๆนะค่ะ ด้วยความปรารถนาดี -__-

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
ขอบคุณน้ากล้า...  สำหรับภาพสวย ๆ  บรรยากาศสนุก ๆ ของชาว MU7
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ nummu7

• หนุ่มชอบเที่ยว
  • - วุฒิสมาชิก
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • หนุ่มอยุธยาชอบหาเพื่อนเที่ยว
น้ากล้าและน้าอุ้ย
ขอบคุณสำหรับภาพดีๆ...น้าพรเทพบอกเขาไปเลยว่าชู 2 นิ้วคืออะไร
รู้มั๊ยทำไมน้าพรเทพถึงเลือกที่พักเป็นบ้านตึก...ลองถามน้ากุ้งดูดิ๊...ฮ่าๆๆๆ

• - มือโปร
  • *
ถ้าลงพุงแล้วจะให้ต่อคงจะไม่ไหวมั้งค่ะ น่ากลัว oOo

แล้วน้าน้อยหายดีแล้วหรือยังค่ะ พี่ภัส จาหายทันไปกะพี่นู๋นาป่าวเ่อย ยังไงก็ให้น้าน้อยหายไวๆนะค่ะ ด้วยความปรารถนาดี -__-
ขอบคุณค่ะน้องเก่งที่เป็นห่วงน้าน้อย ตอนนี้ค่อยยังชั่วแล้วค่ะ หมอให้พักอีก 1 สัปดาห์ ถึงเข้าพรรษานู่นเลยค่ะ

• - มือโปร
  • *
ขอบคุณค่ะน้องเก่งที่เป็นห่วงน้าน้อย ตอนนี้ค่อยยังชั่วแล้วค่ะ หมอให้พักอีก 1 สัปดาห์ ถึงเข้าพรรษานู่นเลยค่ะ

คุณหมอน่าจะให้พักถึงออกพรรษานะค่ะ จาได้หายสนิท เคิ๊กๆ

• - มือโปร
  • *
คุณหมอน่าจะให้พักถึงออกพรรษานะค่ะ จาได้หายสนิท เคิ๊กๆ

แหม ๆ ๆ น้องเก่งพักถึงออกพรรษาก็คงต้องอยู่บ้านเลี้ยงหลานซะละมั้ง อิอิ

• *
แหม ๆ ๆ น้องเก่งพักถึงออกพรรษาก็คงต้องอยู่บ้านเลี้ยงหลานซะละมั้ง อิอิ
คงให้แค่พักการดื่มเท่านั้น ไม่ใช่พักการทำงานอ่ะคร๊าบ เหอะ เหอะ.....

• - มือโปร
  • *
คงให้แค่พักการดื่มเท่านั้น ไม่ใช่พักการทำงานอ่ะคร๊าบ เหอะ เหอะ.....
น้าน้อยพักได้ตลอดจ้า..ขออย่ามีม๊อบแดง/เหลือง ก็พอ อิอิ..