ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ภาพมานิดหน่อย จากหัวหินค่ะ ^__^ แต่ได้ความสนุกมาเต็มๆค่ะ  (อ่าน 7318 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ไปหัวหินคราวนี้เป็นการบุกเบิกครั้งใหม่ เคยไปแต่ฝั่งตะวันออก เพิ่งมีโอกาศแตะเส้นลงใต้ก็คราวนี้แหละค่ะ

มาดูรูปกันเลยดีก่าค่ะ เริ่มด้วยพระราชนิเวศน์มฤคทายวัน

ตามด้วยนายแบบ แบบไหนก็ไม่รู้นะ ดูกันเอาเองนะค่ะ

ป่านนี้โคมารอแล้วมั้ง

แอบถ่ายมะได้สะทีคนนี้ เค้ารู้ตลอด

หัวหน้าคณะ พกความฮามาเพียบ

อยากมีรูปสักใบ น้องขอมา พี่จัดให้

คนนี้ โนคอมเม้นท์

สองคนนี้ มาหวานอะไรกันแถวนี้ค่ะ มดตามไปถึงวงเหล้าเลยค่ะ

ภาพตอนกลางคืนไม่มีนะค่ะ ลืมหยิบกล้องไปค่ะ เพราะไปเดินตลาดต่อ กลัวไม่มีมือถือของกินอะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2009, 18:14:33 โดย ป้ายแดง »

พื้นที่โฆษณา

• - มือโปร
  • *
มาต่อกันที่ร้านอาหารก่อนกลับกันดีก่าค่ะ  o_o' ขอร่อยๆเพียบ

เริ่มด้วยทอดมัน มะรู้โกรธอะไรมันนักหนา สั่งอยู่ได้ ทอดมัน ทอดมัน ร้อนนะ (ถ้าไม่ฮาก็ผ่านไปนะค่ะ)

ตามด้วยไข่เจียว นึกว่ากุ้งแพสะอีก แต่ก็กินนะ

อาอามโอ๊ด ที่นี่น้าวันบอกว่าปลาบึกขึ้นชื่อมาก แต่มะได้สั่งค่ะ ปล่อยให้มันขึ้นชื่อต่อไปและ้กัน

ตามด้วยแกงส้มชะอมกุ้ง

จานนี้ผมจัดการเอง เคิ๊กๆ โทษเด็กจะบาปมะเนี้ยะ

สุดท้าย น้าบอยเอาหนังสือสวดมนต์มาแจก สงสัยจะปลงเรื่องน้องเล็กมะคืนแน่ๆเลย เลยเก็บภาพไว้เป็นที่ระลึกค่ะ
แจกใครไม่แจก แจกน้าน้อย เดี๋ยวก็ชวนกันเข้าวัดสะหรอก (วัดโพธิ์...) o_o'

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
นึกว่าจะหมดแล้วนะเนี่ยยยยย..........
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

• - มือโปร
  • *
จากร้านอาหาร ไปต่อกันที่วัดห้วยมงคลค่ะ เนื่องจากเป็นระยะขาด..วอร์แดง..ของน้าเต้ ชีวิตเลยเป็นแบบนี้ค่ะ  T_T
น้าวัน กะน้าชาลี ทิ้งระยะแค่ 200 เมตรเท่านั้นค่ะ หมดสภาพเลย  T_T โทรศัพท์ก็มะได้เม็มเบอร์ไว้อีก เพิ่งเปลี่ยนเครื่องมา  T_T

ทางนี้แหละมั้ง เดี๋ยวคงถึงวัด ไปก่อนเรื่อยๆ

ชักยังไงข้างทางมีแต่ป่าเขา

เริ่มกลัวและนะ

สุดท้ายก็ต้องพึ่งวิธีนี้ จีพีเอ็สก็ไม่อัพเดท  T_T  T_T  T_T

หลวงพี่ช่วยผมทีครับ

ขอบคุณครับหลวงพี่

ผ่านไปสักพัก เริ่มมีคนโทรมาถามว่า ถึงไหนแล้ว  T_T
และแล้วก็มาถึงสะที

ลอดท้องช้างแล้วน่าจะดีขึ้นนะ

ถ่ายรูปหมู่สะหน่อย

ทิ้งท้ายด้วยรูปคู่ค่ะ แดดร้อนมั๊กๆ

• - มือโปร
  • *
ทางผ่านขากลับค่ะ มีใครได้ถ่ายต้นไม้ติดไฟสีๆ ไว้ัมั่งหรือเปล่าค่ะ สวยดีมีตลอดสายเลยค่ะ

ขับมาตั้งนานและจากเพชบุรี ทำไมยังไม่ถึงกรุงเทพฯอีกนะ
ที่ไหนหล่ะเนี้ยะ มะมีป้ายกรุงเทพฯเลยอะ  T_T T_T T_T

ช่วงชีวิตที่ขาด..วอร์แดง..ช่างแสนเศร้านัก รู้งี้กลับพร้อมๆกะท่านสมาชิกดีก่า T_T
แต่ก็ดีเหมือนกัน ได้สำรวจเส้นทางใหม่ตลอดเวลา สรุปสนุกค่ะทริปนี้ ถ้ามะนับตอนหลงทางนะค่ะ o_o'

สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณ น้าวันเจ้าถิ่นดูแลตลอดเลยค่ะ และน้าๆ เพื่อนพี่น้องสมาชิกทุกท่านด้วยค่ะ ไปจันฯคราวหน้ามะมีหลงแน่นอนค่ะ คอมเฟิร์ม

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ  และเรื่องราวสนุก ๆ ครับ   -__- -__- -__-
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

• - มือโปร
  • *
สงสัยวิ่งเข้าเพชรเกษมแหงๆ......
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

• - มือโปร
  • *
สงสัยวิ่งเข้าเพชรเกษมแหงๆ......

มีป้ายราชบุรี นครปฐมด้วยอะน้าบอย แต่ก็ยังคงมีป้ายกรุงเทพด้วยข้างๆอะ เลยมะรู้ว่าถูกทางหรือผิดทาง แต่รู้ว่าทางมันมะเหมือนตอนมาอะ T_T
กะลังเครียดเลยมะได้ถ่ายรูปป้ายมาให้ดู  T_T

• - มือโปร
  • *
มีป้ายราชบุรี นครปฐมด้วยอะน้าบอย แต่ก็ยังคงมีป้ายกรุงเทพด้วยข้างๆอะ เลยมะรู้ว่าถูกทางหรือผิดทาง แต่รู้ว่าทางมันมะเหมือนตอนมาอะ T_T
กะลังเครียดเลยมะได้ถ่ายรูปป้ายมาให้ดู  T_T

นั่นแหละหลงแล้ว..แสดงว่าวิ่งเข้าราชบุรี..แต่ก็จะมีทางออกกาญจนาภิเษกได้ทะลุออกบางใหญ่เข้าถ.แจ้งวัฒนะได้เหมือนกัน...
**ลองเปรียบเทียบเวลาขับขาไปผ่านนาเกลือถนนธนบุรีปากท่อ...ด้านขวามือของเราก็คือถนนเพชรเกษม...แล้วก็ถนนปิ่นเกล้า-นครชัยศรีมันจะเป็นเส้นขนานจ้ะ**

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
จำไว้นะโยมเอ๊ย GPS ก็ช่วยมะได้ ถามอาตมาตั้งแต่ทีแรกก้ถึงแล้วเนี่ย...555555555555555

คราวหน้าจะลองไปหลงด้วยคนนะ.. o_o'
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
แอบมาชม อิอิ  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  น้าต้นกะน้าเก่ง หลงกันอีกแระ 
gps โยนทิ้งดีก่า    o_o'  ใช้วิธีเดิมดีที่สุดเนอะ ปากถามอะ ชัวร์ที่สุด เหมือนกุ้งกะเอก เหอๆๆ    ^_-

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
น้าน ไม่ได้เลี้ยวเข้าพระราม 2 เลยต้องไปเที่ยวราชบุรีต่ออีกซะทริป  o_o' o_o' o_o'

ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ค้าบบบบ  o_o'

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
5555 หลงตลอดอ่ะท่านประธานกะ ผบ เนี่ย ขนาดมีgpsนะเนี่ย แต่ขาดวอแดงก้อหลงทันที เอิกๆๆ 555 ดีนะยังไปถึงจุดหมายมะงั้นอยู่กลางทุ่งแหงๆๆ
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ duke

• - มือสมัครเล่น
  • *
 T_T T_T T_Tl
สงสัยไม่ต้องซื้อแล้วมั้งจีพีเอสเนอะน้าเก่งเนอะ
ยินดีต้อนรับสู่mu-7 club.................................clubของคนหน้าตาดี (อะจี๊ย)

ออฟไลน์ MisterT

• - มือใหม่
  • *

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ครับ 
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
เที่ยวหัวหินไม่พอยังพากันไปเที่ยวราชบุรีต่ออีกนะน้าเก่ง อิอิ
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
ทางผ่านแวะ....หน่อย
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
ดีนะเราหลงก่อนคนแรกเลย ตอนขับมาซักพักยังอุ่นใจเห็นมะปรางข้างทางนึกว่ามาถูก เห็นป้าย หุ่นขี้ผึ้ง เลยรู้ทันที อ้าวเคยไปเที่ยวแล้วนี่ แต่มาทางนครปฐม เลยต้องกลับใจ เลี้ยวกลับที่ แยก ปากท่อ  (หลงเหมือนกัน)  น้าเก่งมีหลวงพี่เท่งอยู่ในรถยังจะลงไปถามพระคุณเจ้าอีกเน๊าะ  ได้กำไรนะเนี่ย ได้เห็นทิวทัศน์ มากกว่ารถคันอื่น (ปลอบใจตัวเองด้วยวิธีนี้ดีที่สุด)
ฝันแล้วต้องทำ

• - มือโปร
  • *
ดีนะเราหลงก่อนคนแรกเลย ตอนขับมาซักพักยังอุ่นใจเห็นมะปรางข้างทางนึกว่ามาถูก เห็นป้าย หุ่นขี้ผึ้ง เลยรู้ทันที อ้าวเคยไปเที่ยวแล้วนี่ แต่มาทางนครปฐม เลยต้องกลับใจ เลี้ยวกลับที่ แยก ปากท่อ  (หลงเหมือนกัน)  น้าเก่งมีหลวงพี่เท่งอยู่ในรถยังจะลงไปถามพระคุณเจ้าอีกเน๊าะ  ได้กำไรนะเนี่ย ได้เห็นทิวทัศน์ มากกว่ารถคันอื่น (ปลอบใจตัวเองด้วยวิธีนี้ดีที่สุด)

@_@ เย้ มีเพื่อนนึกว่าเราคนเีดียวสะอีก แล้วน้ามอสยังจะไปซื้อจีพีเอสในงานมอเตอร์ฯอีกปะค่ะ อย่าให้ราคาถูกมากนะค่ะ
เดี๋ยวจะหลงเหมือนเก่ง  ^_- โทษจีพีเอสสะเลย เคิ๊กๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2009, 09:36:24 โดย ป้ายแดง »

• - มือโปร
  • *
T_T T_T T_Tl
สงสัยไม่ต้องซื้อแล้วมั้งจีพีเอสเนอะน้าเก่งเนอะ

ซื้อมาแล้วอะจิค่ะ น้าดุก 5000ก่าๆ เลยเป็นจั้งซี่ =_=