ผู้เขียน หัวข้อ: รูปงานละลายพฤติกรรมครับ (หัวหิน)  (อ่าน 8431 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
รูปงานละลายพฤติกรรมครับ (หัวหิน)
« เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 07:57:19 »
เก็บรูปมาฝากเพื่อนสมาชิกครับ
เริ่มจากจุดนัดหมายเลยนะครับ

จอดรถเข้าชม มฤคทายวัน

สาว สาว สาว หรือ แก่  แก่  แก่ ชมเอาครับ อิอิ

กำลังคิดค่าบัตรผ่านถูกเปล่าหว่า (ครอบครัวใหญ่ครับ)

น้าบอยถูกประกบซ้าย ขวา เลยครับ

ประธานกับ ผบ. หวานซะ

ได้เวลาเติมพละแล้วครับ โดยมีน้าวันมารออยู่ที่ร้านแล้วครับ

หลังจากเข้าที่พัก เก็บข้าวเก็บของเรียบร้อย ก็ได้เวลาตั้งวงสนทนากันต่อครับ

คนนี้น้าเดครับ มาจากนคร ใจจริง ๆ

มาชมบรรยากาศอาหารค่ำ ที่ร้านน้าวันกันครับ

ลูกกุ้งจากป่าโมกแอร์ มีนู๋นาต้องมีลูกกุ้ง อิอิ

บรรยากาศยามเช้าชายหาดเขาตะเกียบครับ

น้องแดงบอกป้าเจ็งงวดนี้วิ่ง 5 ครับ

เริ่มอาหารเช้า โดยน้ามอสเผาหัวด้วยรีแต่เช้าเลยครับ

น้าวันน้ำตาจะไหล อิอิ (ป้ากุ้งมาล้างรถฟรี)

ห้องรับรองลูกค้าคาร์แคร์ มีแต่สมาชิก มิว 7 คลับ

นู๋นาซื้อของที่ระลึกจากร้านน้าวัน โดยน้าวันลดให้ 50 % เลยครับ แต่จริง ๆ แล้วของ + ไปแล้ว 200 % อิอิ

ช่วยดูให้หน่อยครับ ตู้แช่มีกี่ตู้ครับ

ของฝากจากน้าขาว ขอบคุณครับน้าขาว
นี่เลยครับ น้าขาวแห่งลำปางผู้มอบความกรอบอร่อยของ ข้าวแต๋น หลายรส

จบทริปนี้อย่างมีความสุข สนุกสนาน และขอขอบคุณน้าวันสำหรับการต้อนรับ
มีโอกาสจะแวะไปขอบคุณเป็นการส่วนตัว อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2009, 14:04:30 โดย ไอ!!คุก ๆ »
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
Re: รูปงานละลายพฤติกรรมครับ (หัวหิน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 08:05:55 »
หัวหินมีทะเลด้วยเหรอเนี่ย..........อยู่ตรงไหนยังไม่เห็นเล้ยยยยยยยย....
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: รูปงานละลายพฤติกรรมครับ (หัวหิน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 08:17:49 »
ดูรูปแล้ว เสียดายไม่ได้เล่นน้ำทะเล เดี๋ยวต้องไปว่ายน้ำเล่นให้ได้  Next ....
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ poll_a

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 08:53:53 »
หัวหินมีทะเลด้วยเหรอเนี่ย..........อยู่ตรงไหนยังไม่เห็นเล้ยยยยยยยย....

น่านดิ น้าบอย คิดเหมือนกันเล้ยยย อิอิ

ขากลับยังเจอ ผบ. ประชดเลยว่า มาทะเลแต่ไม่เห็นทะเล คริ คริ
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ นายกานต์ กะเด็กชายเพลตั้น

• วันสบายๆ กับลูกชาย ก็พอแล้ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 09:19:16 »

แอบไปตอนไหนเนี่ยน้าน้อย ยืนตรงซ๊ะยังกะเคารพธงชาติริมหาดเลยน๊ะ อิอิ // กานต์ 046

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 09:26:04 »
ขอบคุณครับน้าน้อย

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 10:40:11 »
อิจฉาอะ หนุกหนานกันตามเคยนิ อดไปเยยเรา  T_T T_T
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 10:53:28 »

แอบไปตอนไหนเนี่ยน้าน้อย ยืนตรงซ๊ะยังกะเคารพธงชาติริมหาดเลยน๊ะ อิอิ // กานต์ 046

อิอิ  แอบคิดเหมือนกันเลยน้ากานต์ หุหุ 

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 11:40:48 »

เดี๋ยวให้น้องเล็กพาไป สนใจป่าวน้าบอย o_o'

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 13:12:06 »
ภาพสวยครับน้าน้อย  บรรยากาศสนุกสนาน  มีความสุขกันทุกคนเลย
แต่ไม่ยักถ่ายโค...มาฝากแฮะ  5555

ขอบคุณสำหรับภาพบรยากาศสวย ๆ ของทริปนี้ครับ...น้าน้อย
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ poramin

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 13:24:17 »
น้าน้อย เข้มจัง สมกับเป็นทหาร อิอิ

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 18:24:21 »
ต่อด้วยกล้องนู๋นา

เริ่มด้วยภาพนาเกลือ

กำลังวางแผนเมาที่ไหนดี

แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ nopdon808

• ยิ้มเหงาๆๆ เศร้าพองามๆๆ
  • *
  • เห็นสักให้แต่ว่าเห็น ได้ยินสักให้แต่ว่าได้ยิน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 19:19:22 »
วัดไรคร้าบที่มีหลวงปู่ทวดองค์ใหญ่เนี้ย บอกเป็นวิทยาทานผมหน่อย ดูรูปแล้วก้ออิจฉาจริงๆ  =_=  =_=  =_=
ยามมั่งมีหมู่มิตรมุ่งหมายมอง ยามมัวหมองหมู่มองเหมือนหมูหมา
ยามมอดม้วยมรณา แม้นหมูหมามันไม่มอง

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 19:24:45 »
วัดไรคร้าบที่มีหลวงปู่ทวดองค์ใหญ่เนี้ย บอกเป็นวิทยาทานผมหน่อย ดูรูปแล้วก้ออิจฉาจริงๆ  =_=  =_=  =_=

วัดห้วยมงคลครับ...
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 20:46:56 »
ยิ่งดูยิ่งอิจฉา อิ อิ อิ ขอบคุณน้าน้อยสำหรับภาพบรรยากาศ  oOo oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 21:55:14 »
แหล่มเรยค้าบน้าน้อย คนที่ไม่ได้ไปไม่ต้องเสียใจไป ตอนนี้มีทริปละลาย 2 แล้ว  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 มีนาคม 2009, 23:16:51 »
โอ๊ยอิจฉาคนค้างคืนจังเลยอ่ะ สบายจิงๆไม่ทรมานเหมือนไปเช้าเย็นกลับ เมื่อยจะตาย อิอิ ครั้งหน้าต้องค้างแล้ว ไม่ไหวๆเหนื่อย
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ TikTak

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 06:49:57 »
โอ๊ยอิจฉาคนค้างคืนจังเลยอ่ะ สบายจิงๆไม่ทรมานเหมือนไปเช้าเย็นกลับ เมื่อยจะตาย อิอิ ครั้งหน้าต้องค้างแล้ว ไม่ไหวๆเหนื่อย

น้าโจ ทริปสองมาแล้ว รีบจองเลย

เด๋วเต็มนะ อิอิอิ     ^_-                                             
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 09:19:37 »
มาสมทบรูปที่ได้เก็บไว้บางส่วนครับ

ขับรถเลยไม่ค่อยได้เก็บบรรยากาศระหว่างทาง

เริ่มต้นกับการประลองความแม่น

มาถึงบริเวณหน้าจุดเข้าเที่ยวชม

ภาพในห้องนิทรรศการภาพ พระราชทาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2009, 09:38:47 โดย ไอ!!คุก ๆ »
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ sasi

• หวัดดีทุกคนค่ะ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • หวัดดีจ้ะ:)
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 16:07:16 »
เห็นแล้วสนุกจัง วันหลัง หากมีทริปดีดีอีก
จะต้องติดสอยห้อยตามไปด้วยคนแล้วนะ:)

จะรอฟังข่าวนะคะ

sasi
ทักทายทุกคนนะคะ สัญญาว่าหากเจอกันแล้วจะเข้าไปตามจับแน่นอน 55:)