ผู้เขียน หัวข้อ: หนีบรูปมาฝากจาก "ละลายพฤติกรรม ชาวมิว" ที่หัวหิน ภาค 2  (อ่าน 9074 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ iamkung

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
 @_@   o_o'   o_o'   @_@

หลังจากอิ่มอกอิ่มใจกันแระ เมื่อมาถึงที่พักลูน่าฮัท รีสอร์ท(เขาตะเกียบ) 
ก้อมาถึงชั่วโมงการเสวนา.....   o_o'   o_o'

ปล.อภินันทานาการ การถ่ายภาพจากน้าบอย แระ น้าเอก  (แต่...กล้องตรู  -*-  -*-)

อิอิ  มาเรียกน้ำย่อย เฉยๆๆๆ พรุ่งนี้แระ กันนนนน
นอนนนนนนนน  ดีฝ่าาา  กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก   o_o'  @_@   @_@   @_@

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ noopau

• - วุฒิสมาชิก
  • - มือสมัครเล่น
  • *
ไอ่เวนกุ้ง -*-

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
 -*- อะไรวะ  -*-
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
ไอ่เวนกุ้ง -*-
-*- อะไรวะ  -*-
อ้ายยยยยยยยยยยยยย กุ้งงงงงงงงงงงงงงงง

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
ยัยบ๊องส์ป้ากุ้งงงงงงง  -*- -*- -*-
น้าอ่าง มาแย้ววววว

• - มือโปร
  • *
555555555  แหมๆๆ ทดสอบ เรดติ้งหน่อย ว่าจะ hot ตามสภาพอากาศตอนนี้อะป่าว

เอาแระมาต่อกันเลยดีก่า เนอะ....ถึงไหนหว่า..??? ^_-

อ่อ... ถึงเวลาตัวใครตัวมัน 5555++  ม่ายช่ายแระ  ใคร ใคร่ทำไรก้อทำเด้อ..
ดูอย่างกลุ่มนี้เปงต้น ผบ ใครเปง ใคร ....  ดูกันเอง  o_o'   o_o'

อันนี้ จิ แม่บ้านตัวอย่าง... ปอก มะม่วง อร่อยจัง คริคริ  o_o'  @_@   @_@
ว่าแต่ใครเอามาหว่า ขอบคุงจิงๆๆๆ    -__-   -__-

ส่วนครอบครัวนี้...ก้อไปเล่นน้ำกันเนอะ  น้ากานต์ และ ผบบบบ ผู้เลี้ยงลูกแทนน้าวัน 5555

มาดู ลีลา การอุ้มลูก  o_o'   ของฝ่าย ชายและ ฝ่ายหญิงกัน   o_o'  o_o'
ว่าใครงอแง ก่ากัน เหอๆๆ   o_o'

• - มือโปร
  • *
ช่วงนี้ ก้อเริ่มการเสวนา..เรื่องต่างๆๆ นานา  พร้อม ...เสิยเงิน  ^_-   ^_- 
อยากรู้ต้องถามคนนี้ ทำกันได้ 5555  -*-  o_o'   o_o'
กำลังขน ... แต่เสียดาย มะมีภาพช่วงนั้น   T_T   T_T   สู้กันยิบตาา   o_o'

ช่วงนี้ เอาใจโจหน่อย เดี่ยวจะว่า หน้าบานคนเดียว 55555  บานด้วยก้อได้  ^_-   ^_- 
(แต่ยังน่ารัก คริคริ  @_@  @_@ )

แล้วก้อ สาวคนนี้ ใครหนอ ...เขากระซิบบอกว่า อยากกลับไปเปงเด็กจัง  o_o'   o_o' 
จะได้มะเจอ โจ 5555555555+++  @_@   @_@

หุหุ  ช่วงนี้เราเริ่มเข้า ไอที แล้วครับบบบบบ
แบบว่า วางแผนชั่วร้ายจะทำร้ายคน มะได้มา อิอิ  o_o'  o_o' 
กะโชว์ ภาพ ทันที  เย้ายวน  คนอดไป  o_o'  o_o'

ดูความตั้งใจของเว็บมาสเตอร์ & ประธาน ครับ   o_o'  o_o'

แต่เหมือน สรรค์กลั่นแกล้งงงงงง  T_T   T_T  อดเนตออนมะได้ 
แต่มะเปงไร คราวหน้า เอาถ่ายทอดสดเลย 55555555555555555++++ 
ดูความเครียดของท่านประธานครับ (รวบรวมสมาธิเต็มที) จะhack  เล่นเนตฟรี คริคริ    o_o'  o_o'

เดี่ยวค่อยต่อ นะ พอดีเนต มัน ค้างๆๆ เดี่ยวต้องโหลดใหม่อีก เหอๆๆๆ   ^_-

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
 @_@ @_@ @_@ @_@  จาดูอีกกกกกกกกกกกก  เยอะๆๆๆๆๆ  @_@ @_@ @_@
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ poramin

• - มือสมัครเล่น
  • *
อิจฉ ครับ

• - มือโปร
  • *
มาต่อแย้ววว ....

ดูเอาแระกัน.. ขนาดบ่ายๆๆ ร้อนๆ  ยังต่อ ครับท่าน อาหารเสริมประจำคลับ ทีมิอาจขาดได้ ...

ดูหน้าน้ากานต์ซะก่อนนนนนน ....   เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   

น้าน้อย บอกว่าให้ว่องงงงงงงง  ... o_o' (ตรูจะกินแย้ววววววววววววววววว )

ลุงพล เปรี้ยวววววว ปากจิงๆๆๆ   o_o'  o_o'

มาดู กับแก้มกัน ว่าหม่ำไร  ^_-   ^_-    ดี นะม่ายได้กินด้วย เกือบแระ ...

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
รูปน้าน้อย...กระดุ๊ก กระดิ๊กได้  น่ารักดี... ทำยังไงครับ
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

• - มือโปร
  • *
มาหัวหิน ทั้งที ก้อ ต้องนึกถึงทะเล ช่ายมะ ....
ช่วงนี้ ของเปงทีวัยรุ่นนนนนน นะน้าๆๆๆๆ 

ฟ้าใสๆๆๆ หาดทราย ขาวววววว แต่มีหลายคน อิอิ  o_o'

มาขี่ม้ากันมะ ... ท่าทาง ถ้าเราขึ้นมีหวัง ม้าหลังหัก เหอๆๆๆ   ^_-

แหม .... เห็นแย้ว ก้ออยากเล่นทะเลเนอะ  แต่.......   oOo  oOo  oOo
สาหร่ายยยยยยยยยยยยยย มาจากไหนนนนนนนนนนน   oOo   oOo

oOo  โหๆๆๆ นายคนนี้ นี่เอง  ปล่อยเต๋า.... หันหน้ามาหน่อยจิ ..คริคริ ...

เอ๊ะๆๆๆ  ลูกใครอะเนี่ย  โป๊เชียววววว

แย้วนี่.... คุงแม่ที่ไหนนะ น่ารักจิงๆๆๆ เอาเสื่อมาให้..

ขอแอ๊บ ....กะ เลขาประธานหน่อยนะ   o_o'  o_o'

อิอิ หนุ่มๆๆ สาวๆๆ หล่อสวย ทั้งนั้น mu 7  o_o'  @_@

จิงมะ น้อง โจ จ๋า o_o'.....  ผู้ปล่อยเต๋า ....กร๊ากกกกกกกกกกก
ปล. รีทัชให้แระ...  แก้ตัว กัวๆๆๆ แค้นนี้มันเอาคืน 555   o_o'  o_o'

เนอะ ประธาน... อย่าบอกมะรู้นะ  -*-

• - มือโปร
  • *
และแล้วก้อถึงเวลา dinner  o_o'   o_o'  ท้องร้อง โครกกกกกกกกกกกกกกก .. ฮี่ๆๆๆ

ตามประสานมิว ต้องเดินทางเปง ขบวน อิอิ
เพราะเรามาด้วยกัน  o_o'  @_@   @_@

และแล้วก็มาถึง....... ABSORBA  ... MUSIC & RESTAURANT

ประเดิมด้วยคนนี้ เลยครับ johny walker..keep walking..  o_o'   o_o'
ดู แล้ว คล้าย จับมารวมซะเยยยย

แล้วเราก้อมาร่วม หมู 7 ซะหน่อย 5555555555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2009, 23:21:20 โดย iamkung »

• - มือโปร
  • *
นั่งรอหม่ำกันแย้วววว ขอบอกว่า อร่อยมากมายยยยยย ร้านน้าวัน ... บรรยากาศดี เพลงไพเพราะ
พึ่งรู้จากห้องchat ว่า จิงแย้ววว น้าวันเปงกุ๊กกกกกก   oOo   oOo   โอ้..แม่เจ้า
แกบอกว่า นี่ขนาดใช้...  -*-  ยังอร่อย อิอิ  คิดเอง ว่าแกใช้ไร .. 555555+++
ดู บรรยากาศกันเองนะ  เริ่มเหนื่อยๆๆๆ  =_=  งานการมะต้องทำกันแระ   o_o'   o_o'

และแย้ววววววววววววววว   ก็มาถึงวินาที surprise   oOo  oOo
วันเกิด น้าวัน  น้าเอก และน้องก๊วยเจ๋ง จร้า ....  แก่ๆๆ กันแย้วนะ  555++
กด กด youtube เปง เพลงประกอบไปแทนแระ กัน  ปล. น้าต้นทำให้มันรองรับ ลิงค์เพลงหน่อยจิ
จะเอาimeem ลง  มะมันส์เลยยยย  วัยรุ่นเซ็ง  =_=   =_=

ลุงพล เห็นนนนนนนนน นะ เค้ก ติดปาก ..   o_o'

ขอบคุงทุกท่านที่เข้ามาชม " ภาพโครงการละลายพฤติกรรม "  นะฮับบบ.. o_o'  o_o'
 -__-   -__-   -__-   -__-

อิอิ  ป้ากุ้ง เอง 555+++  ปล. ใครมะมีรูป ต้องขออภัยอย่างแรงนะค๊ะ  แต่คิดว่าน่าจะครบนะ
นอกจากผู้ติดตามที่มาเปงครอบครัวอะค่ะ   เหอๆๆ  เรายังมะเห็น เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2009, 23:31:38 โดย iamkung »

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
 -__- ขอบคุณสำหรับภาพสวยงามอีกครั้งค่ะพี่กุ้ง ชอบภาพน้าน้อยรอเหล้า แต่ชอบสุดก็สาหร่ายชายทะเลอะ มีแป้งโรยด้วย ฮาสุดๆ o_o' o_o'

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
-__- ขอบคุณสำหรับภาพสวยงามอีกครั้งค่ะพี่กุ้ง ชอบภาพน้าน้อยรอเหล้า แต่ชอบสุดก็สาหร่ายชายทะเลอะ มีแป้งโรยด้วย ฮาสุดๆ o_o' o_o'

เจ้าโจขโมยแป้งตรางูผมไปคับ....หลักฐานมันฟ้อง...
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ poll_a

• - มืออาชีพ
  • *
ไล่ภาพลงมาเจอ สาหร่าย น้าโจ

ใจหายแว้บบบเลยกรู

คิดว่ามี เรท XXXXXXXXX อิอิ
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
ดูรูปแล้วไม่ต้องกินเหล้าเลย เมาแล้ว ตาลาย แถมมึนอีกต่างหาก นู๋กุ้ง (น้าภัส)
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

• - มือโปร
  • *
ดูรูปแล้วไม่ต้องกินเหล้าเลย เมาแล้ว ตาลาย แถมมึนอีกต่างหาก นู๋กุ้ง (น้าภัส)

แก้ให้ช้าลงแระ  เดี่ยวววววคนแก่แถวนี้ เปงลม ขี้เกียจตามหมออออออออ   o_o'   o_o'

ถ้าเร็ว ไป อีก ก้อ ....หาหมอเถอะ ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
ทำร้ายน้องผู้น่าสงสารจนได้นะ ระวังจะโดนบ้างน่ะ ครั้งหน้าขอคืนหรือครั้งไหนพลาดโดนแน่ป้า เหอๆๆๆๆ ล้างแค้น o_o'
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093