ผู้เขียน หัวข้อ: งานบุญ ครบรอบวันเกิดมิวคลับที่ โรงเรียน วิชาวดี  (อ่าน 7478 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
งานนี้ อุ่นหนาฟ้าครั่ง ภูมิใจได้ร่วมกิจกรรมของชมรม ได้ส่งเสริมการศึกษา พัฒนาเยาวชน
มาดูรูป ที่เก็บได้บางส่วน อาจซ้ำบ้างบางรูป กับหลายกล้อง ครับ
รวมตัวกันจุดที่สอง ห้าง makro

มาถึงโรงเรียนเลยนะครับ  ลุงขาวโทรมาพอดี กำลังจัดเตรียมของลงจากรถ

มีน้องนักเรียนกำลังรออยู่ในห้องเรียนของอาคารเรียน

เกือบเต็ม  ที่จริงเอามาได้อีกนะครับ

พักคลายเหนื่อยกันก่อน น้าวันกะ ครอบครัว

สาวน้อย (น้าติ๊ก)

เตรียมสถานที่ให้น้องนักเรียนได้กิน ก๋วยเตี๋ยว( นัดอะไรกัน ได้ยินนะ)

ขอรองท้องหน่อยนึง  ชามที่สามแล้ว ฮา ๆ  อำ...

หนุ่มสาวคู่นี้ไปรอมะพร้าวสุก อยู่ครับ (น้าเอส กะ หวานใจ) Optic

มุมนี้ ยำรสเด็ด

มุมกว้าง อาคารโรงอาหาร

อิ่มแล้วมาเดินเล่น ย่อยอาหาร
สถานีรถไฟ ด้านหลังโรงเรียน

สามสหาย ( แม๊ก. น้ำหวาน . ดั๊ม)

มีเด็กใหม่ด้วย

ใจของฉันมันเป็นของเธอ  ไม่ว่านานแสน นานน.....
แซวท่านประธาน ซะแล้ว
เข้าสู่พิธีรับมอบของร่วมบิจาค  และการเปิดใจของท่านประธาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์ 2009, 14:09:07 โดย ไอ!!คุก ๆ »
ฝันแล้วต้องทำ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ duke

• - มือสมัครเล่น
  • *
Re: งานบุญ ครบรอบวันเกิดมิวคลับที่ โรงเรียน วิชาวดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:17:12 »
 T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T
ยินดีต้อนรับสู่mu-7 club.................................clubของคนหน้าตาดี (อะจี๊ย)

ออฟไลน์ jeng

• - วุฒิสมาชิก
  • *
Re: งานบุญ ครบรอบวันเกิดมิวคลับที่ โรงเรียน วิชาวดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:20:07 »
ลูกใครหวาโครตหล่อเลยใส่แว่นเหลืองนะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนคะ  คุณผู้เยี่ยมชม
ชื่อ jeng อยู่ดาวคนองคะ
http://goodwill08@windowslive.com:\รูปสวย\th_bell2006.jpgD:\tungbuatong.jpg

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:25:37 »
ทำมาย เราไม่รู้ว่ามีสถานีรถไฟ อยู่ข้างหลังอะ  T_T แล้วลูกสาวเราไปตอนไหนฟะ น้ามอส
 แอบพาลูกสาวไปโดยไม่บอกคุณแม่ อย่างนี้ต้องโดนนนนนน -*- -*-
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:30:06 »
ลูกใครหวาโครตหล่อเลยใส่แว่นเหลืองนะ
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ชมลูกตัวเองก้อเป็น
ขอบคุณคร๊าบบบบ น้ามอส สำหรับรูปสวยๆๆๆๆๆๆ
 -__- @_@ -__-

ออฟไลน์ jeng

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:39:19 »
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ชมลูกตัวเองก้อเป็น
ขอบคุณคร๊าบบบบ น้ามอส สำหรับรูปสวยๆๆๆๆๆๆ
 -__- @_@ -__-

ลูกน้าวันก็โครตหล่อเหมือนกันแหละ  ใส่แว่นดำไม่ยอมถอดเลย
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนคะ  คุณผู้เยี่ยมชม
ชื่อ jeng อยู่ดาวคนองคะ
http://goodwill08@windowslive.com:\รูปสวย\th_bell2006.jpgD:\tungbuatong.jpg

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:57:44 »
อิ อิ อิ แวะมาชม ขอบคุณสำหรับภาพครับพี่มอส มีอีกป่าว
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ fanarak

• **
  • *- Nu_fa -*
    • ก้ollค่ผู้หญิJขี้น้oeใจ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 14:12:11 »
T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T

โอ๋ๆๆๆๆ อย่าเสียใจนะ งานหน้ายังมี
._. F a n a r a k ._. ~ Ängêl ௫ãng ~ ._. ღღ9 ~*

TG 002 , ชานเมือง 23 , VTC 092 , VT 1057 , V-UP 2502 , DC 3083

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 14:18:37 »
อ้างถึง
อิ อิ อิ แวะมาชม ขอบคุณสำหรับภาพครับพี่มอส มีอีกป่าว

มีครับ เอากล้องไปสองตัวกลับมา เสียอีกแล้วหนึ่งตัว  ไฟโชว์อยู่ เปิดก็ไม่ได้ ไม่รู้จะเสียหรือเปล่า   หรือว่า แบตจะเสื่อมแล้วไม่รู้

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 09:07:37 »
มาต่ออีกสักหน่อย

คุณครูถามว่า อิ่มหรือเปล่าครับ

คุณครูใหญ่ กล่าวขอบคุณทุก ๆ ท่านที่ได้ให้ความอนุเคราะห์ โรงเรียน อย่างปราบปลื้ม

เด็ก กะชิงช้า

ออกเดินทางสู่ บึงบอระเพ็ด

จัดมุมเพื่อบันทึก น้องมิวของหมู่เฮา

อาบแดดกันก่อน

อริยาบทของช่างกล้องประจำคลับ

ไม่ร้อนเลยค่ะ

เริ่มพักผ่อนก่อน  เหนื่อย ร้อน มาทั้งวันละ

อุด แล้วครับ  แต่อุดป้องกันฝุ่น ลมช่องแอร์จะได้สะอาด  ดูแลปอดเราให้ดีครับ

เสียงเพลง บรรเลง สุขใดหนอจะเทียมทัน

เมล็ดถั่วก็มัน สำราญ อุรา

ไปล่องเรือหารักสักหน่อย เช้า ๒๒ กุมภาพันธ์

เพราะเราคู่กัน

รายงานบรรยากาศเท่านี้ก่อนนะครับ ได้ทำบุญร่วมชาติกันแล้วครับพี่น้อง ไว้เจอกันอีกในคราต่อไปครับ  ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งในกิจกรรมครั้งนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กุมภาพันธ์ 2009, 14:39:54 โดย ไอ!!คุก ๆ »

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 09:17:41 »

ออฟไลน์ fanarak

• **
  • *- Nu_fa -*
    • ก้ollค่ผู้หญิJขี้น้oeใจ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 09:50:07 »
@_@ @_@ หนุกหนานคะงานนี้
._. F a n a r a k ._. ~ Ängêl ௫ãng ~ ._. ღღ9 ~*

TG 002 , ชานเมือง 23 , VTC 092 , VT 1057 , V-UP 2502 , DC 3083

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 10:58:28 »
แวะมาชม อิ อิ อิ ขอบคุณพี่มอสครับสำหรับภาพ พร้อมคำบรรยายไพเราะเสนาะหู
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ duke

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 11:01:26 »
 T_T T_T T_T T_T T_T T_Tอีกรอบ
ยินดีต้อนรับสู่mu-7 club.................................clubของคนหน้าตาดี (อะจี๊ย)

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 19:18:40 »
ขอบคุณน้ามอสครับ  สำหรับภาพสวย ๆ ที่เล่าเรื่องราวให้อิ่มบุญ และสนุกสนาน
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 21:07:33 »
T_T T_T T_T T_T T_T T_Tอีกรอบ

เอาไว้ไปแก้ผ้า.....เอ้ยแก้ตัวที่หัวหินก็ได้น้าดุ๊ก(เห็นร้องหลายรอบแร๊ะ)....
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ MU78586

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 21:24:51 »
ขอคุณสำหรับภาพบรรยากาศสวยๆครับ o_o'
ผม วิรัช ครับ
เงินมุก 4x2 กจ 8586 อยุธยา

ออฟไลน์ นายกานต์ กะเด็กชายเพลตั้น

• วันสบายๆ กับลูกชาย ก็พอแล้ว
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 21:30:40 »
ขอบคุณสำหรับภาพดีดีครับน้ามอส..แต่เสียดายที่ไม่ได้อยู่ล่องเรือ... T_T // กานต์ 046

ออฟไลน์ noopau

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2009, 00:08:12 »
มีครับ เอากล้องไปสองตัวกลับมา เสียอีกแล้วหนึ่งตัว  ไฟโชว์อยู่ เปิดก็ไม่ได้ ไม่รู้จะเสียหรือเปล่า   หรือว่า แบตจะเสื่อมแล้วไม่รู้

น่าจะใ่ช่นะ  แบตไม่พอมันก็เปิดไม่ได้  ๐/ เคยเป็น

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2009, 14:45:36 »
อ้างถึง
ขอคุณสำหรับภาพบรรยากาศสวยๆครับ

ขอบคุณครับ น้าตี๋ 
มาต้อนรับถึงที่ปั๊ม ป.ต.ท. ก่อนออกเดินทาง และยังช่วยบริจาคเงินร่วมทำบุญ และอุดหนุนเสื้อของมิวคลับ  ใส่โชว์กลางแจ้งเลย มีโอกาสคงได้สัมภาษณ์มากกว่านี้ครับ ... หรือจะต้องเรียกตัวมามิตติ้งวังน้อยดีเน๊าะ