ผู้เขียน หัวข้อ: รูปงานโรงเรียนวิชาวดีครับ  (อ่าน 7760 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
รูปงานโรงเรียนวิชาวดีครับ
« เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 12:41:13 »
เอารูปมาฝากแล้วครับ

พ่อวันครับผมช่วยติดนะครับ

เด็กเช็ดรถปั๊มนี้หน้าคล้าย ๆ ใครหว่า

นู๋นาทำอะไรครับ

มอบของที่ประมูลได้ครับ

อันนี้น้ำมันเครื่องจากป่าโมกแอร์ครับ

ส่วนอันนี้ไม่ได้ประมูลได้นะครับ นู๋นาเอามาฝากน้ามอส อิอิ

ถึงเวลาที่น้าบอยรอคอยแล้วครับ

น้าทรงกลดเจ้าถิ่นผู้ใจดีเอาของมาฝากเพื่อน ๆ สมาชิกครับ ขอบคุณครับน้าทรงกลด

อุปกรณ์ประกอบการสนทนา

ลงเรือชมบึงตอนเช้าครับ

บ้านพักที่พักค้างคืนกันครับ

วิวบนเขากบ

สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: รูปงานโรงเรียนวิชาวดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 12:50:42 »
แวะมาชม รูปตัวเอง อิ อิ อิ งานนี้กล้องผมไม่ค่อยมีรูปตัวเองเยยกั๊บถ่ายแต่สมาชิก อิ อิ อิ ขอบคุณน้าน้อยกั๊บที่ช่วยทำให้เต้มีรูปกับเค้าบ้าง
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ iamkung

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:10:26 »
เขาให้ติดสติ๊กเกอร์ ไม่ได้ให้ เอาพุงติด น้าบอย นี่ ช่ายมะได้ เยยยย อิอิ   o_o'   o_o'

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • - มืออาชีพ
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:36:24 »
งานนี้การันตีได้ว่าอิ่มบุญกันถ้วนหน้า แต่แหม..ๆๆๆๆ น้าบอยของเรา ภาพนี่ยืนยันได้ว่า มีความสุขที่สุดในบรรดาผองเพื่อน (อีตอนที่ได้นั่งก๊งนั่นล่ะ 555555555 )
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ jeng

• - วุฒิสมาชิก
  • - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 13:52:18 »
งานนี้การันตีได้ว่าอิ่มบุญกันถ้วนหน้า แต่แหม..ๆๆๆๆ น้าบอยของเรา ภาพนี่ยืนยันได้ว่า มีความสุขที่สุดในบรรดาผองเพื่อน (อีตอนที่ได้นั่งก๊งนั่นล่ะ 555555555 )

ครายว่างานนี้น้าบอยของเรามีฟามสุขที่ได้พาผบ สุดสวย  และลูกสาวที่น่ารัก  มาโชว์ตัว
จะให้ดีงวดหน้าน้าบอยต้องค้างด้วยนะค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนคะ  คุณผู้เยี่ยมชม
ชื่อ jeng อยู่ดาวคนองคะ
http://goodwill08@windowslive.com:\รูปสวย\th_bell2006.jpgD:\tungbuatong.jpg

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 15:40:46 »
สนุกกันมากแน่ๆเลยอ่ะ อยากไปด้วยจังครับ
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 19:21:01 »
ครายว่างานนี้น้าบอยของเรามีฟามสุขที่ได้พาผบ สุดสวย  และลูกสาวที่น่ารัก  มาโชว์ตัว
จะให้ดีงวดหน้าน้าบอยต้องค้างด้วยนะค่ะ[
/b]

ผมอ่านแล้วงง...โง้ง...งง...อ่ะคับเจ้าป้า....ตกลงผมมีความสุขหรือไม่มีความสุขที่เอาผ.บไปเนี่ย
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ duke

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 19:24:47 »
 T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T
ยินดีต้อนรับสู่mu-7 club.................................clubของคนหน้าตาดี (อะจี๊ย)

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 19:35:44 »
นอกจากน้าบอยติดสติ๊กเกอร์แล้ว น้าบอยยังเอาพุง เอ๊ย วันแพ็ค แถมไปด้วยฮ่า ๆ ๆ  oOo o_o' o_o'

ออฟไลน์ sup42

• - มือใหม่
  • *
  • นักล่า..มะเร็ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 20:05:45 »
อิ่มบุญกันถ้วนหน้า...เสียดายที่ไม่ได้ไปต้อนรับ...ขอไปแก้ตัวทริบหน้านะคร้าบ

-__- -__- -__- -__- -__- -__- -__- -__- -__- -__- -__- -__- -__- -__-
ดีใจที่ได้รุจักเพื่อนสมาชิกทุกคนคร้าบบบบ

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 00:19:46 »
มารายงานตัวแล้วครับ มีถ่ายภาพไว้พอสมควร ขอเวลาแปลงไฟล์และอัพโหลดนิดนึงนะครับ
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ poll_a

• - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 09:04:27 »
มีโอกาสได้ไปมีตติ้งกับเพื่อนสมาชิกแล้วสนุกสนานดีครับ

แต่เสียดายที่ไม่มีเวลาอยู่ เฮฮา กันได้ต่อน่าเสียดายมากๆครับ

เพื่อนสมาชิกท่านใดยังไม่มีโอกาสได้ไปร่วมงาน ลองหาเวลาไปกันนะครับ
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 09:23:01 »
ขอบคุณคร๊าบบบบ น้าน้อย สำหรับภาพสวยๆ บรรยากาศเยี่ยมๆ มิตรภาพชั้นยอด
 -__- -__- -__- -__- -__- -__- -__-

ออฟไลน์ fanarak

• **
  • *- Nu_fa -*
    • ก้ollค่ผู้หญิJขี้น้oeใจ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 09:52:22 »
พี่บอยโดนแซวเปงแถวเลย อิอิ  T_T
._. F a n a r a k ._. ~ Ängêl ௫ãng ~ ._. ღღ9 ~*

TG 002 , ชานเมือง 23 , VTC 092 , VT 1057 , V-UP 2502 , DC 3083

ออฟไลน์ apple

• *
  • my white pearl Mu7
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 11:32:20 »
เข้ามาขออนุโมทนาบุญด้วย.....และขออภัยเป็นอย่างยิ่งที่ไม่ได้ไปเลยไม่ได้ช่วยอะไรเลย...ตอนนี้งานเข้า
ทั้งงานราษฎร์...งานหลวง...ขนาดเจอน้าบอยก่อนวันจะไปทำบุญยังเกือบจำน้าบอยไม่ได้เลย(เบลอจัด)
งานหน้าจะพยายามไม่พลาดนะจ๊า....... T_T T_T -__- -__- -__-
my  white pearl mu7

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 19:20:41 »
แวะมาเยี่ยมชมภาพครับ  สวย ๆ  ได้บรรยากาศดีครับ 
ขอบคุณน้าน้อยครับ  ที่แบ่งปันภาพมาให้ชม
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ MU78586

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 21:28:52 »
เข้ามาเห็นภาพสวยๆ และรอยยิ้มของทุกๆ ท่านแล้วมีความสุขจัง -__-
เสียดายไม่ได้ตามไปด้วย ไว้มีโอกาสคงได้ไปร่วมสนุกด้วยคน T_T
ผม วิรัช ครับ
เงินมุก 4x2 กจ 8586 อยุธยา