ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาจาก ร.ร.วิช แล้วครับ  (อ่าน 10570 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ tooktik

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
กลับมาจาก ร.ร.วิช แล้วครับ
« เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 18:18:12 »
กลับมาจากทำบุญแล้วอิ่มใจมาก ออกจากที่ ร.ร. บ่ายโมง ถึงบ้านยังไม่ 4โมง วิ่งไปกลับ 500กว่าโล กินน้ำมัน 11.7 โลตามค่า AVG ตอนกลับอัดไปนิดกดไป 140-150 ต้องไปธุระต่อเลยรีบ แต่มาเสียเวลาตอนมีรถคันอื่นเกิดอุบัติเหตุปล่อยน้องส้มวิ่งเล่นเต็มถนนเลย ยังไงสมาชิกที่ติดกล้องถ่ายรูปไปช่วยลงรูปกันเยอะๆ ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
มีลูกน่ารักชื่อน้องมิว เลยออกน้องมิว7 มาให้ลูกนั่ง

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
Re: กลับมาจาก ร.ร.วิช แล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 20:07:31 »
อิ่มบุุญกลับมาเลยนะคับ ดีคับ ๆ ผมอิจฉา ไ่ม่ได้ไป  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
Re: กลับมาจาก ร.ร.วิช แล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 20:31:26 »
เข้ามาอิจฉาด้วยคน อยากไปจังเลยยยยยยยย แต่มะว่าง  T_T  T_T
ตากล้อง ทั้งหลายเอารูปมาอวด เลยยยยยน๊าาา  o_o'  @_@  @_@

ออฟไลน์ tooktik

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 21:26:01 »
งานนี้ตากล้องเยอะครับ แต่ไม่รู้ว่าจะเอามาลงทั้งหมดหรือเปล่า อยากให้ลงทั้งหมดแต่กลัวเซอร์เวอร์อืดครับ ผมอยากให้สมาชิกเรารวมตัวกันทำกิจกรรมดีๆ แบบนี้อีกครับ แล้วก็อยากให้ไปกันให้เยอะกว่านี้อีกครับ ถ้าจำไม่ผิดงานนี้ 15 คันครับ แล้วรู้สึกว่าจะมีน้อง ฟอร์จูนเนอร์ไปแจมด้วย 1 คัน แล้วก็น้องฟ้าสมาชิกใหม่เราขี่มอไซด์ไปอีก 1 คัน ยังไงจำนวนที่แน่นอนรอการยืนยันจากสมาชิกคนอื่นอีกทีดีกว่าครับ
มีลูกน่ารักชื่อน้องมิว เลยออกน้องมิว7 มาให้ลูกนั่ง

ออฟไลน์ dvorak9500

• - มืออาชีพ
  • *
    • http://dvorak9500.multiply.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 22:36:07 »
อยากชมภาพแล้วอ่ะครับ   อิอิ
หวัดดีคับคุณ ผู้เยี่ยมชม  ผมชื่อ เอก 
อย่าลืมแวะชมภาพที่ผมถ่าย   ได้ที่
v
v
v
v

http://dvorak9500.multiply.com

ออฟไลน์ pong

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 06:29:14 »
มารอชมด้วยคนครับ เสียดายจังไม่ได้ไปด้วย
พงศ์  MU-7 PRIMO สีเงินมุก สมาชิกเลขที่ 012

ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ ผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ gakriga

• *
  • รักและห่วงใยเพื่อนมนุษย์ร่วมโลก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 07:22:22 »
 o_o' o_o' o_o' มารอชมอีกคนครับ o_o' o_o'
ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชม

ผม นายยากรี  สมาชิกเลขที่ 026 จากแดนใต้(นราธิวาส)
    mu7 gold series / primo  A/T 3000 Ddi VGS Turboเทา/ดำ

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 08:26:01 »
.....งานนี้สนุกมากครับอิ่มทั้งบุญ อิ่มทั้งฮา ถึงแดดจะร้อนเปรี้ยงๆแต่พวกเราก็ยังหัวเราะกันได้ สนุกดีครับ.....ผมชอบมากครับตอนขับรถกันเป็นขบวน...สวยมากครับ....เสียดายกล้องพังไม่งั้นจะเก็บภาพมาให้ชม....

ขอขอบคุณน้าทรงกลด (songgod) เพื่อนสมาชิกมิวคลับหมายเลข 086 เจ้าถิ่นนครสวรรค์....ทีแรกคิดว่าน้ากลับไปแล้วแต่ก็ยังแอบไปซื้อของอร่อยๆมาให้ทานกัน

โดยเฉพาะทอดมันปลากรายอร่อยมากครับเนื้อเหนียวแน่นหนึบแต่เสียดายลืมหยิบโมจิติดมือกลับมาด้วย......อิอิ

ขอขอบคุณน้องฟ้าและเพื่อนน้องฟ้า แห่งดีแม๊กซ์คลับที่มาร่วมเป็นสักขีพยาน....แต่ทำไมไม่มาแจมที่บึงเห็นขับมอไซค์ตามมาพี่ก็อุตสาห์รอ(เพื่อน)ของน้องฟ้า......

ขอขอบคุณเพื่อนน้ามอสที่เอาน้องจูนไปร่วมแจม

ขอขอบคุณแก๊งค์น้ำจัน สัญจรที่จัดเตรียมอุปกรณ์ในการประกอบอาหารได้อย่างพร้อมเพรียงและที่สำคัญคือน้ำจันของทั่นประธานแก๊งค์พอเอาน้ำจันมา+โซดา+น้ำแข็งแล้วทำให้ลมปราณวิ่งพล่านได้เยี่ยมยุทธยิ่งนัก

และสุดท้ายขอขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมกันจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ครับ......ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 10:50:23 โดย ไอ!!คุก ๆ »
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ fanarak

• **
  • *- Nu_fa -*
    • ก้ollค่ผู้หญิJขี้น้oeใจ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 09:34:58 »
@_@ สวัสดีคร้าพี่ๆ .... น้องฟ้ามาแว้ว  @_@

มิตติ้งที่ผ่านมาก้อลุล่วงไปด้วยดี ถึงแม้ว่าฟ้ายังไม่ค่อยรู้จักใครเลยก้อตาม

แต่ครั้งหน้าคงจาดีก่านี้นะคะ ... เมื่อวานนนี้ที่ขับรถตามไปที่บึง

ฟ้าก้อไปเซอร์เวร์ที่บ้านพักมาด้วยคร้า แต่ไม่ได้ขึ้นไปข้างบน แล้วก้อ

บอกกะพี่กานไว้ว่ากลับบ้านแว้วอ่านะ ... ส่งแขกเข้าบ้านแล้วก้อกลับ อิอิ

หวังว่าการมามิตติ้งในครั้งนี้ ที่นครสวรรค์ คงสนุกกันทุกคนนะคะพี่ๆ

น้องฟ้าเอาภาพมาลงให้ดูเป็นรายแรกก้อแล้วกันนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 10:43:08 โดย fanarak »
._. F a n a r a k ._. ~ Ängêl ௫ãng ~ ._. ღღ9 ~*

TG 002 , ชานเมือง 23 , VTC 092 , VT 1057 , V-UP 2502 , DC 3083

ออฟไลน์ KHUNAPHAT

• - มือใหม่
  • *
  • ยินดีที่รู้จักชาว mu 7 ทุกท่าน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 10:24:28 »
เสียดายครับที่ไม่ได้ไปด้วยครับพอดีมีงานด่วนโอกาศหน้าคงมี
โอกาศได้ร่วมกิจกรรมด้วย

oOo -*-
ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับผู้เยี่ยมชมmu7 primo auto vgs tubo เงินมุก & dmax super patinum vgs turbo modle move อยู่ปทุมธานี สมาชิกหมายเลข 164

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 10:30:36 »
เสียดายครับที่ไม่ได้ไปด้วยครับพอดีมีงานด่วนโอกาศหน้าคงมี
โอกาศได้ร่วมกิจกรรมด้วย

oOo -*-

ไม่เปงรายนะคะ
._. F a n a r a k ._. ~ Ängêl ௫ãng ~ ._. ღღ9 ~*

TG 002 , ชานเมือง 23 , VTC 092 , VT 1057 , V-UP 2502 , DC 3083

ออฟไลน์ dvorak9500

• *
    • http://dvorak9500.multiply.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 13:14:33 »
ก๋วยเตี๋ยวน่ากิน   อิอิอิ
หวัดดีคับคุณ ผู้เยี่ยมชม  ผมชื่อ เอก 
อย่าลืมแวะชมภาพที่ผมถ่าย   ได้ที่
v
v
v
v

http://dvorak9500.multiply.com

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 15:25:00 »
ก๋วยเตี๋ยวน่ากิน   อิอิอิ

ไม่บอกละคะ .... จาให้พี่ๆเอาไปเผื่อ

@_@ @_@

ออฟไลน์ นายกานต์ กะเด็กชายเพลตั้น

• วันสบายๆ กับลูกชาย ก็พอแล้ว
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 17:20:55 »
สนุกดี ขับรถเป็นขบวนยาวกว่า 15 คัน เวลาเข้าโค้งสวยดี ถ่ายรูปไว้แต่อยู่ที่กล้องของน้องอีกคนที่ไปเป็นเพื่อน แล้วจะเอามาให้ดูในโอกาสต่อไป งานนี้ไปกลับร่วม 500 โล มี "เน" นั่งข้างก้อหลับตลอดทาง เสร็จงานบุญ น้าน้อย น้าบอย และสมาชิกจันท์สัญจร จูงมือกันประกาศ "งานบุญ งานพุทธศาสนา เหล้า เบียร์เพียบ" และท้ายสุดต้องขอขอบคุณน้องฟ้า สำหรับภาพชุดแรก งานนี้รอชมภาพจากน้องเต้ และนู๋ปออยู่น๊ะครับ // กานต์ 046
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 17:23:08 โดย platon-mu7 club »

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 17:58:29 »
สนุกดี ขับรถเป็นขบวนยาวกว่า 15 คัน เวลาเข้าโค้งสวยดี ถ่ายรูปไว้แต่อยู่ที่กล้องของน้องอีกคนที่ไปเป็นเพื่อน แล้วจะเอามาให้ดูในโอกาสต่อไป งานนี้ไปกลับร่วม 500 โล มี "เน" นั่งข้างก้อหลับตลอดทาง เสร็จงานบุญ น้าน้อย น้าบอย และสมาชิกจันท์สัญจร จูงมือกันประกาศ "งานบุญ งานพุทธศาสนา เหล้า เบียร์เพียบ" และท้ายสุดต้องขอขอบคุณน้องฟ้า สำหรับภาพชุดแรก งานนี้รอชมภาพจากน้องเต้ และนู๋ปออยู่น๊ะครับ // กานต์ 046

งานนี้พาหวานใจหรือน้องไปกันแน่คะพี่กาน  @_@

ออฟไลน์ OldiesHunter

• "To Boldly Go Where No Man Has Gone Before"
  • *
  • Mu7 Cllub Member # 020
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 19:57:19 »
คนไม่มีโอกาสไปมาขอดูรูปด้วยคนครับ  ขอบคุณน้องฟ้าสำหรับภาพสวยๆ  ใครมีอีกเอามาดูกันหน่อยนะครับพี่น้อง.... o_o' -__- @_@
Live long and prosper.

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 21:36:04 »
กลับมาแล้วเหมือนกันครับ หลังจากเสร็จงานที่โรงเรียนวิชาวดี และเข้าบีงบอระเพชร เสร็จสรรพ พร้อมทั้งใส่กรองแอร์(ขอบคุณป่าโมกแอร์)
ก้อออกเดินทางไปพิดโลกต่อ(เพื่อทำธุรกิจ) แต่ยังไม่ถึงหัวหิน อิอิ แวะเข้ากรุงเทพฯ เอาขนมโมจิ และปลาช่อนแม่ลา มาฝากแม่ก่อน 21.42 น.
กำลังจะเดินทางกลับหัวหินคร๊าบบบบบ
ขอบคุณน้องฟ้านะครับ สำหรับภาพชุดแรก

ออฟไลน์ akira

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 22:10:38 »
ขอแสดงความชื่นชมทุกท่านครับ ที่มีน้ำใจงามให้กับเด็กๆ เป็นทริปที่น่าประทับใจกับทุกคนในบอร์ดนี้ครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 06:38:18 »
รายงานตัวครับ
มาถึงบ้านอย่างปลอดภัย ถึงบ้าน 16.00น.  ผลัดกันแซงกะป้าเจ็งครับ

ภูมิใจในมิวคลับ
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 06:44:45 »
มาถึง16.30แวะเที่ยวโลตัสสิงบุรี   อิอิ
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267