ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานสังสรรค์ปีใหม่ 2552 ของชาว MU7 Club ภาค 4 ความหนุกหนานแบบเด็กโต๊โต  (อ่าน 7299 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
และแล้วก็มากันที่ภาคจบแล้วดีกว่านะครับเด๋วจะยาวกันเกินไป เมื่อวานต้องขออภัยด้วยครับที่ไม่มีเวลาโพสรูปให้ดู ที่ทำแยกหลาย ๆ กระทู้ต้องขออภัยด้วยนะครับ
ผมกลัวว่าถ้ากระทู้ ๆ หนึ่งมีรูปมากจนเกินไปคนที่เน็ท ไม่แรงจะดูได้ไม่ครบทุกรูป ผมเองก็เป็นบางครั้งครับ ภาคจบนี้ชมกับแบบรวมมิตรเก็บตกแล้วกันนะกั๊บ
เอ้า ไม่เป็นการเสียเวลามาชมกันต่อเลยดีกว่า อิ อิ อิ
 oOo -__- @_@

เริ่มด้วยเกมส์จ๊ะเอ๋ แล้วกันนะกั๊บ เกมส็นี้ปชส. สาวสวยของเรากวาดหนุ่ม ๆ ไปจนเกือบเกลี้ยงกั๊บ
แต่เสียดายโดนเสียบ แซงในโค้งสุดท้าย พลาดของรางวัลไปอย่างน้าเสียดาย

บรรดาคณะกรรมการและกองเชียร์กั๊บ

สาวน้อย สาวมากกั๊บ อิ อิ อิ

แล้วน้าเป้ยก็รับรางวัลปายยยยย เป็นกระเป๋าเดินทางรอบโลก แอ๊บโดมิไนเซอร์  จากตรีเพชรกั๊บ  oOo -__- @_@

ออกมาดูคนข้างนอกบ้างดีก่า อิ อิ อิ เด๋วเค้าจะน้อยจายยย  oOo -__- @_@

คุณแม่กะลูก ๆ

สองคนนี้ป้าเจ็งพามา ใครเป็นใครถามเอาเองนะกั๊บ อิ อิ อิ  oOo -__- @_@

น้องคนนี้มากับแม่เปิ้ลลลล  oOo -__- @_@

อันนี้เค้าแจกไรกันมะยู้ผมเข้ามาไม่ทันกั๊บ

ของรางวัลเราเยอะต้องแจกอีกดีป่ะ

งั้นเล่น Bingo เลขบัตรประซ้าซน กันดีกั่ว

ตัวเก็งกั๊บ

ผมจะเลขบัตรประชาชนได้เพราะผมคอรัปชั่น เอ้ย ไปเลือกตั้งบ่อยกั๊บ  oOo -__- @_@

น้าบอยผู้โชคดีได้รับของรางวันในเกมส์นี้กั๊บป๋ม

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
บางส่วนก็กลับไปก่อนคอนเสิร์ต จะเริ่ม อิ อิ อิ  oOo -__- @_@

คอนเสิร์ตรอบดึกกำลังเริ่มกั๊บ อิ อิ อิ  oOo -__- @_@

เปิดประเดิมด้วยพี่วิก กั๊บ งานก่อนเป็น คาวี อิ อิ อิ

ดูเอ็ทกันกับน้าเสริฐกั๊บ

ปนัดดากำลังเลือกเพลงกั๊บ

ขานี้ดูกับฟังอย่างเดียว กั๊บป๋ม

หลังจากเหน็ดเหนื่อยกับการดูแลสมาชิก ก็ขอหน่อยนะ อิ อิ อิ

ก่อนจะลาก็ขอถ่ายรูปหมูกันหน่อยกั๊บ อิ อิ อิ

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสังสรรค์กันในงานและขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมครับ ขออภัยในความล่าช้า ช่วงนี้ไปงานบ่อยรูปเยอะเลยไม่ค่อยมีเวลาแปลงไฟล์ด้วยอ่ะกั๊บ

พบกันงานหน้ากั๊บ ไม่รู้งานไหน อิ อิ อิ
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
ภาพแจ่ม คมขัด ได้อารมณ์ตามเคยน๊า น้องเต้ 

ขอบคุณกั๊บบบบบ  -__- -__- -__-
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ poll_a

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
ดูแล้วดูอีก ดูทีไร ยิ้ม สุขใจทุกครั้งเลย

ถ่ายน้าบอย ห้วงขวางได้แหล่มมาก น้าเต้ อิอิ
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
ดูแล้วดูอีก ดูทีไร ยิ้ม สุขใจทุกครั้งเลย

ถ่ายน้าบอย ห้วงขวางได้แหล่มมาก น้าเต้ อิอิ

เห็นด้วย อิอิ  ท่าส่องบัตร หุหุ o_o'

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
กลับก่อนเรยอดถ่ายรูปหมูเรยยยย o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
ฮา.........จน........คี่เล็ด.......อิอิ........เค้าเรียกท่าไม้ตาย......จำไว้จำไว้.....
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ apple

• - มือสมัครเล่น
  • *
  • my white pearl Mu7
ถ้าไม่มีเรือพ่วงมาด้วย....ก็คงได้อยู่ปิดงาน...เสียดายจัง  T_T T_T T_T
my  white pearl mu7

ออฟไลน์ duke

• *
 -__-  ขอบคุณน้าเต้สุดหล่อสำหรับภาพแจ่มๆนะครับ -__-
ยินดีต้อนรับสู่mu-7 club.................................clubของคนหน้าตาดี (อะจี๊ย)

ออฟไลน์ WT29672

• - มือใหม่
  • *
ขอโทษครับ งานมิตติ้ง ที่ผ่านมาของ Mu7 Club จัดที่ไหนครับ ดูจากภาพบรรยากาศสุดยอดเลยครับ สถานที่ก็ Ok เสียดายครับ ผมเพิ่งจะเป็นสมาชิกเลยอดไปด้วย
อยากรู้ครับ เผื่อพาครอบครัวไปเที่ยวช่วงปิดเทอมครับ
สวัสดีครับ < you/ > เรียกผมว่าเต็งครับ
อยู่ชัยนาทครับ ใช้ Mu platinum ขาวมุข ครับ

ออฟไลน์ apple

• *
  • my white pearl Mu7
ขอโทษครับ งานมิตติ้ง ที่ผ่านมาของ Mu7 Club จัดที่ไหนครับ ดูจากภาพบรรยากาศสุดยอดเลยครับ สถานที่ก็ Ok เสียดายครับ ผมเพิ่งจะเป็นสมาชิกเลยอดไปด้วย
อยากรู้ครับ เผื่อพาครอบครัวไปเที่ยวช่วงปิดเทอมครับ

จัดที่ร้านอาหารสีน้ำค่ะ...อยู่แถวๆ ถ.ราชพฤกษ์ จ.นนทบุรีค่ะ
ถ้ามาจากชัยนาทก็มาทางตลิ่งชัน-สุพรรณบุรีแล้วเลี้ยวเข้ามาทางสะพานพระราม5ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2008, 16:55:21 โดย apple »
my  white pearl mu7