ผู้เขียน หัวข้อ: ใครกลับมาจากอยุธยาแล้วรายงานตัวด้วยค่า  (อ่าน 11389 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ apple

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • my white pearl Mu7
 -__- -__- -__- -__- อยากรู้ว่าเป็นไงกันบ้าง...เล่าสู่กันฟังบ้างนิ
my  white pearl mu7

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: ใครกลับมาจากอยุธยาแล้วรายงานตัวด้วยค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 09:03:13 »
สนุกสนาน  ประทับใจกับคฤหาสน์ อบอุ่นในห้องพักเย็นเยือก อิ่มหนำ สำราญ ได้ความรู้ ย้อนรอยอดีต
อาหารก็ ปลา กุ้ง ปู หมู ไก่ ส้มตำ  อื่น ๆ

รูปก็จะแสดงดังต่อไปนี้......

กลับเข้าที่พัก เดี๋ยวมาใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มีนาคม 2009, 18:02:48 โดย เท่ง »
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
Re: ใครกลับมาจากอยุธยาแล้วรายงานตัวด้วยค่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 09:17:34 »
อยากไปด้วยง่า............ T_T   T_T   น้องมิวจอดกันตรึมเลย...   o_o'  o_o'   
ปล.  ว่าจะโดดเรียนตามไปแย้วนะเนี่ย.....แต่มะมีเพื่อนไปด้วย ฮ่าๆๆ   ^_-     รีบ ๆๆ เอารูปมาลง เร็ว ๆๆ  อีกนะ  อยากดู ตามประสาคนไม่ได้ไป อิอิ  ขอแค่กลิ่นอาย... บรรยากาศ คนทำบุญก้อยังดี   o_o'  o_o'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน 2008, 09:20:36 โดย iamkung »

noopau

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครกลับมาจากอยุธยาแล้วรายงานตัวด้วยค่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 09:27:29 »
อยากไปด้วยง่า............ T_T   T_T   น้องมิวจอดกันตรึมเลย...   o_o'  o_o'   
ปล.  ว่าจะโดดเรียนตามไปแย้วนะเนี่ย.....แต่มะมีเพื่อนไปด้วย ฮ่าๆๆ   ^_-     รีบ ๆๆ เอารูปมาลง เร็ว ๆๆ  อีกนะ  อยากดู ตามประสาคนไม่ได้ไป อิอิ  ขอแค่กลิ่นอาย... บรรยากาศ คนทำบุญก้อยังดี   o_o'  o_o'

อยากไปเหมือนกันนนนนนนนนนน

แต่ไม่มีเพื่อนอ่ะ  ฮืออออออออ

รอดูรูปจากคนอื่นต่อ

ขอบคุณน้ามอสสำหรับรูปค่ะ

• *
Re: ใครกลับมาจากอยุธยาแล้วรายงานตัวด้วยค
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 09:37:03 »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มีนาคม 2009, 18:03:20 โดย เท่ง »

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 09:39:37 »
รู้สึกว่ารสนิยมสมาชิกเราจะใกล้เคียงกันนะครับ ดูจากสีผิวน้องมิวแต่ละคัน โทนเดียวกันหมดเยย อิ อิ อิ
ขอบคุณพี่มอสสำหรับรูปรายงานสดกั๊บ อิ อิ อิ  oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 09:47:56 »
หูย...ถ้าเปิ้ลไปคงจะเป็นกาในฝูงหงส์...เพราะมีแต่โกลด์ซีรี่ย์ทั้งนั้นเลย...ของเรามันเก่าแล้วอ่ะ

แต่คราวหน้าไม่พลาดแน่

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 10:47:31 »
กลับมาแล้วค่ะ ตั้งแต่มะวาน ถึงบ้านประมาณ 17.00 น.ค่ะ ทำโน่นนี่เลยยังไม่ได้เอารูปมาลงค่ะ ไว้เย็นนี้กลับไปจัดการค่ะ

แต่ขอบอกสนุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไม่เชื่อถามน้ามอส ดูได้ค่ะ o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • - มืออาชีพ
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 10:55:43 »
หูย...ถ้าเปิ้ลไปคงจะเป็นกาในฝูงหงส์...เพราะมีแต่โกลด์ซีรี่ย์ทั้งนั้นเลย...ของเรามันเก่าแล้วอ่ะ

แต่คราวหน้าไม่พลาดแน่

ไม่กาหรอกน้าเปิ้ล เพราะว่ามีกากว่า กี้เอง ...เหอๆ มะมี MU7  เหมือนคนอื่นๆ เขา สะเหร่อขับ Tiger ไป...คิคิ... =_=

กลับมาถึง 17.00 น.เหมือนกัน ค่ะ
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 11:02:17 »
ไม่เชื่อถามน้ามอส ดูได้ค่ะ   (ตกเป็นเป้า)

เริ่มแล้ว
แต่บอกไว้ก่อนว่าบางอย่างอาจเกิดจากอารมณ์ชั่ววูบ  (สุราพาไป)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มีนาคม 2009, 18:04:05 โดย เท่ง »

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 11:17:26 »
มาถึงแล้วครับเหมือนกัน 17.00 น สนุกมากสำหรับทริบนี้ ต้องขอขอบพระคุณน้าหนุ่มและภรรยาเป็นอย่างสูง โดยเฉพาะภรรยาน้าหนุ่มน่ารักมากๆเตรียมทุกอย่างให้พร้อมเหมือนเข้าบ้าน AF เลยครับ มีครบหมด มีตั้งแต่ สบู่ ยาสีฟัน ครีมอาบน้ำ น้ายาบ้วนปาก ผ้าเช็ด ยาสระผม โอ๊ยอีกเยอะ และของกินเครื่องดื่มที่มีล้นเหลือ
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 11:43:42 »
มาถึงแล้วครับเหมือนกัน 17.00 น สนุกมากสำหรับทริบนี้ ต้องขอขอบพระคุณน้าหนุ่มและภรรยาเป็นอย่างสูง โดยเฉพาะภรรยาน้าหนุ่มน่ารักมากๆเตรียมทุกอย่างให้พร้อมเหมือนเข้าบ้าน AF เลยครับ มีครบหมด มีตั้งแต่ สบู่ ยาสีฟัน ครีมอาบน้ำ น้ายาบ้วนปาก ผ้าเช็ด ยาสระผม โอ๊ยอีกเยอะ และของกินเครื่องดื่มที่มีล้นเหลือ

ถึงบ้านเวลาใกล้ๆกันเลย แต่เห็นน้าโจ ซิ่งนำไปเลยนะ แล้วมีใครได้แวะซื้อสายไหมมั่งเปล่าค่ะ 3 ถุงร้อย  o_o'

เห็นด้วยค่ะ ขอบคุณน้าหนุ่มและศรีภรรยามากๆค่ะ  -__-  -__-  -__-

ที่สำคัญยังแถมไกด์เยาวชนอีกคนนึง คอยอธิบายตอนล่องเรือ ได้ความรู้ด้วยค่ะ พอดีนั่งใกล้ๆกันค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน 2008, 11:47:34 โดย ป้ายแดง »

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 11:55:47 »
ตกลงมีใครนอนเต๊นท์กันบ้างรึเปล่าจ๊ะ...แล้วอากาศเป็นไงบ้าง

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 11:57:04 »
ถึงบ้านเวลาใกล้ๆกันเลย แต่เห็นน้าโจ ซิ่งนำไปเลยนะ แล้วมีใครได้แวะซื้อสายไหมมั่งเปล่าค่ะ 3 ถุงร้อย  o_o'

เห็นด้วยค่ะ ขอบคุณน้าหนุ่มและศรีภรรยามากๆค่ะ  -__-  -__-  -__-

ที่สำคัญยังแถมไกด์เยาวชนอีกคนนึง คอยอธิบายตอนล่องเรือ ได้ความรู้ด้วยค่ะ พอดีนั่งใกล้ๆกันค่ะ
-__- -__- -__- -__- อยากรู้ว่าเป็นไงกันบ้าง...เล่าสู่กันฟังบ้างนิ
เห็นแล้วละว่าแวะซื้อสายไหมกัน โจกลับถึงช้าเพราะไปส่ง ผบ ก่อนอ่ะครับ จิงๆถึงอ่ะ4โมงหน่อยๆเอง
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ ong_hotline

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 12:07:48 »
 oOo oOoดูน้ามอสสิครับว่าสนุกขนาดไหน อิอิอิ -*- -*-

ออฟไลน์ Joe

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 12:08:51 »
oOo oOoดูน้ามอสสิครับว่าสนุกขนาดไหน อิอิอิ -*- -*-

น้ามอสโดนแฉซะแล้ว

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 12:11:45 »
มารายงานตัวก่อนนะครับ เด๋วว่าง ๆ จะอัพรูปให้ชมกันอีกที

แต่บรรยากาศเป็นกันเอง และเฮฮาสุด ๆ

อาหารอร่อย ที่พักเยี่ยม ไหว้ครบ 9 วัด อิ่มบุญ อิ่มท้อง กันถ้วนทั่วเลยคร๊าบ

น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 12:13:16 »

ไม่กาหรอกน้าเปิ้ล เพราะว่ามีกากว่า กี้เอง ...เหอๆ มะมี MU7  เหมือนคนอื่นๆ เขา สะเหร่อขับ Tiger ไป...คิคิ... =_=

กลับมาถึง 17.00 น.เหมือนกัน ค่ะ

กี้รู้ตัวนิว่าเป็น กา จริง ๆ ด้วย   แต่เป็น กากี่นั๊ง งัย (คนกันเอง) ตะหาก
 @_@ @_@ @_@

น้าอ่าง มาแย้ววววว

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 12:13:55 »
 oOoทุกคนใจจดใจจ่อรอคอยการกลับมาของ.........

o_o'

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 01 กันยายน 2008, 12:15:53 »
 o_o' o_o'ของ"ทายา(รึ)ยัง"ครับ ^_- ^_-

=_= =_=