ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศเล็กๆๆน้อยๆ จากงาน เฮฮา ปาร์  (อ่าน 8101 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ iamkung

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ประเดิมด้วยโฉมหน้าเจ้าภาพ..จ้า  @_@ @_@

สมาชิกใหม่ที่มาเป็นคู่ ... o_o'  o_o' 

มาแย้ววววววววววว  ออเดิรฟ ...

อาหารที่เหลือรอดูขอคนอื่นน่ะ..เพราะว่าพนักงานมาทัก..บอกว่า น้องคนจ๋วย เขาห้ามถ่ายรูปน่ะ   ^_-  ไหงมาห้ามฟระ.. มะถ่ายก้อได้ เลยกินซะเยย อิอิ  o_o'  o_o'

แต่คนนี้จิ .... ขอก่อนเลย สงสัยมะได้กินข้าวมานาน ... มั่วแต่ไปนอนเล่นใน รพ.เพลิน  o_o'

มาดูหน้าสมาชิกตอนเครียดๆๆ กันดีก่า   o_o'  o_o'  ดูจิ ใครหน้ามึน ๆ กว่ากัน  o_o'

ดู ดู่ ดู  ถึงขนาดกินขาแว่นนนนนนนน  ...

มองไรกันเนี่ยยย..

คนนี้ใครน๊าา.....  น้าหมูไงจ๊ะ  หรือลุงปัญญาเจ้าของห้องchat...

คนนี้อีกคน มะรู้หนีออกจากคุกมาได้ไงน๊าา ....  น้ามอส  (ไอคุก)

มาดูหน้าหนุ่มต่างวัย...  นำหน้าด้วยเลขคู่ (อายุ) น้าเต้ กับน้าปู

ไม่มีรูปใครต้องขออภัยด้วยน๊าคะ    -__-   -__-   รอดูรูปของน้าเต้  ฉบับครบทีมละกัน   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 21:50:27 โดย เท่ง »

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
นึกว่ามีตติ้งคราวนี้ไม่มีรูปให้ดูซะแระ ขอบคุณค้าบพี่กุ้ง  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
เห็นแล้วถึงกะหิว

• - มือโปร
  • *
งานนี้ใครพลาดน่าเสียดายอย่างมากกกก  ของหม่ำตรึม...ใครมะอิ่มยกมือขึ้น  oOo oOo  
แต่สงสัยจัง...  มัยน้าหนุ่ม สั่งแต่ปลาให้กิน...น๊าา   น้าเห็น...สมาชิกเปงไรหยออออ... ^_-

ออฟไลน์ nopdon808

• ยิ้มเหงาๆๆ เศร้าพองามๆๆ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เห็นสักให้แต่ว่าเห็น ได้ยินสักให้แต่ว่าได้ยิน
เฮ้อ...ยิ่งดูก็ยิ่งอยากไป...คราวหน้าละน่าดูไม่ให้ไป...พ่อก็จะหนีไปอย่ามาห้ามเสียให้ยากเลย...ตกลงว่างานนี้น้าๆๆไปเครียดหรือไปสนุกคร้าบ...
เห็นหน้าแต่ละคน...หงิกเป็นหน้าม้าหมากรุกจัง...ขอรูปตอนแฮปปี้หน่อยนะคร้าบ...ดูแล้วยิ่งอยากไปโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
T_T  -__- ^_-
ยามมั่งมีหมู่มิตรมุ่งหมายมอง ยามมัวหมองหมู่มองเหมือนหมูหมา
ยามมอดม้วยมรณา แม้นหมูหมามันไม่มอง

• - มือโปร
  • *
เฮ้อ...ยิ่งดูก็ยิ่งอยากไป...คราวหน้าละน่าดูไม่ให้ไป...พ่อก็จะหนีไปอย่ามาห้ามเสียให้ยากเลย...ตกลงว่างานนี้น้าๆๆไปเครียดหรือไปสนุกคร้าบ...
เห็นหน้าแต่ละคน...หงิกเป็นหน้าม้าหมากรุกจัง...ขอรูปตอนแฮปปี้หน่อยนะคร้าบ...ดูแล้วยิ่งอยากไปโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
T_T  -__- ^_-

พอดีถ่ายรูปตอนประชุมลับ  o_o'  o_o'  หน้าแต่ละคนเลยดู เปงหมากรุกกันอะค่ะ 

ออฟไลน์ paitoon

• - มือสมัครเล่น
  • *
ยากไปมั่งจัง
สวัสดีครับผมไพฑูรย์ อยู่พิษณุโลก ครับ ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชมครับ

ออฟไลน์ pong

• *
รอครั้งต่อไปเหมือนกัน
พงศ์  MU-7 PRIMO สีเงินมุก สมาชิกเลขที่ 012

ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ ผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
oOoรอกันหน่อยนะกั๊บพี่น้องงานเริ่มเข้าแย้ว -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ ninja

• ~ ไปไหนไปกัน มีฉันมีมิว ~
  • *
  • ~ ชีวิตนี้เพื่อลูก ~
พอดีถ่ายรูปตอนประชุมลับ  o_o'  o_o'  หน้าแต่ละคนเลยดู เปงหมากรุกกันอะค่ะ 

แต่อย่างน้อย ป้ากุ้งก็มีรูปของกินที่ดูดีที่สุด........ ทั้งงานผมหม่ำแค่นี้แหละ 2 ไม้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม 2008, 08:17:00 โดย ninja »

ออฟไลน์ niran

• - มือใหม่
  • *
Re: ภาพบรรยากาศเล็กๆๆน้อยๆ จากงาน เฮฮา ปาร์ตี้ จ้า..
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008, 07:57:43 »
ดีครับเป็นกันเองมากเลย ผมไปครั้งแรกกลัวๆกล้ายังประทับใจ
ในความเป็นกันเอง ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดคับ สังคมยังมีคนดีอีกเยะคับ

ออฟไลน์ ungjor

• *
  • กุ๊กแม่งงี่เง่า กรูทำเอง
Re: ภาพบรรยากาศเล็กๆๆน้อยๆ จากงาน เฮฮา ปาร์ตี้ จ้า..
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008, 09:22:06 »
รอเวลา  เมียเผลอแล้วเจอกัน   -o' -*-
ชื่อโอ๋ครับ 089-524 2882 ร้านนายบุ้ง
ปากซอย พัฒนาการ 70  อาหารไทยจีน ข้าวต้มใบเตย
อร่อยนะคร้าบ ถ้าคุณผู้เยี่ยมชมผ่านมาอย่าลืมแวะร้านผมนะคร้าบ

ขอต้อนรับเข้าสู่ http://rcweb.net/clubretro/

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008, 09:37:47 »
แต่อย่างน้อย ป้ากุ้งก็มีรูปของกินที่ดูดีที่สุด........ ทั้งงานผมหม่ำแค่นี้แหละ 2 ไม้

ตื่นเต้นจนหม่ำมะลง เหรอน้าปู.... o_o'  o_o' 

ออฟไลน์ ปัญญา

• - มืออาชีพ
  • *
  • BLACKMU
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008, 09:48:23 »
รอเวลา  เมียเผลอแล้วเจอกัน   -o' -*-

คำพูดน้าโอ๋ แปลกๆๆนะ  อิอิอิอิอิอิ
สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบบผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ gakriga

• *
  • รักและห่วงใยเพื่อนมนุษย์ร่วมโลก
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008, 12:10:30 »
 o_o' ป้ากุ้งครับ งัยรูปสังสรรค์ แต่ละท่านทำหน้าเครียดจัง  555 o_o' o_o'
ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชม

ผม นายยากรี  สมาชิกเลขที่ 026 จากแดนใต้(นราธิวาส)
    mu7 gold series / primo  A/T 3000 Ddi VGS Turboเทา/ดำ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2008, 12:48:52 »
o_o' ป้ากุ้งครับ งัยรูปสังสรรค์ แต่ละท่านทำหน้าเครียดจัง  555 o_o' o_o'

ภาพตอนประชุมจ้า...พอดีนึกได้ว่าเอากล้องมานี่หว่า เลยถ่ายซะเลย อิอิ  ..(แต่จิงๆๆ กำลังง่วง เล่นประชุมซะดึกเลยยย )

ออฟไลน์ dodi

• SARABURI MU-7 MEMBER 050 LUV U
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2008, 12:45:43 »
Yey.. @_@ nice to see you again!!!! look good everybody..but where is my photo???  o_o'  o_o'   55555
sawasdee krub ผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ ungjor

• *
  • กุ๊กแม่งงี่เง่า กรูทำเอง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008, 16:08:21 »

คำพูดน้าโอ๋ แปลกๆๆนะ  อิอิอิอิอิอิ

ก็จะไม่ให้พูดอย่างงี้ได้ไงครับ  ขอไปไหนมันไม่เคยให้ไปเลย  ขนาดจะเอารถไปล้าง ยังต้องจับเวลา

คราวหน้า  จะแอบหนีไป คอยดู      -*- -o' oOo
ชื่อโอ๋ครับ 089-524 2882 ร้านนายบุ้ง
ปากซอย พัฒนาการ 70  อาหารไทยจีน ข้าวต้มใบเตย
อร่อยนะคร้าบ ถ้าคุณผู้เยี่ยมชมผ่านมาอย่าลืมแวะร้านผมนะคร้าบ

ขอต้อนรับเข้าสู่ http://rcweb.net/clubretro/

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008, 16:14:39 »

ก็จะไม่ให้พูดอย่างงี้ได้ไงครับ  ขอไปไหนมันไม่เคยให้ไปเลย  ขนาดจะเอารถไปล้าง ยังต้องจับเวลา

คราวหน้า  จะแอบหนีไป คอยดู      -*- -o' oOo

มิตติ้งคราวหน้าก็ไปเลี้ยงที่ร้านน้าโอ๋เลย....จะได้ไม่ต้องหนี....ผบ.ไม่กล้าว่าเพราะอยู่ที่ร้านเลย
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008, 16:25:49 »
เท่าดูรูปที่ป้ากุ้ง(ป้าอุ้ม) ถ่ายและเอามาลง แค่นี้ก้อพอเป็นที่สังเขป แล้วว่า
ทำมัยป้ากุ้งถึงจึงจำม่ำนิดนิดดดด กลมกลมหน่อยหน่อย

อิอิ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.